Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Rủ rê bạn đi du lịch bụi Siemriep-Phnompenh (Campuchia)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.84K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 290 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

nhà e đinh đi vào 30/4 này mẹ nào đi rồi cho xin tí kn với ah! tks cả nhà.:Rose:
    cung tham gia mua chuong trinh Mua trang lung linh 2012
    https://www.webtretho.com/forum/f3080...45/index2.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 89 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

các mẹ ơi, tháng 8 năm ngoái em đi tour của Fidi, em thấy cũng được lắm ợ mà có 3tr6, giờ đô lên giá nên chắc tour cũng lên 1 ít, đồng nghiệp em vừa đi tuần trước của Sapaco, nghe bảo cũng okie, ở Pnom Penh được ở ngay ks của sòng bài Naga, còn em hôm nọ đi ở cách Naga 1 đoạn đường nên có chị trong đoàn bị giựt mất dây chuyền, may mà nó giựt cái bóp của chị ấy ko được đấy ạ. Mà tụi nó canh sẵn trong bụi hay sao í, vừa có 1 thằng nhào ra giựt dây chuyền xong bỏ chạy, thì 1 thằng khác chạy ra giựt bóp. Em ko có ý làm cho các mẹ sợ, chỉ là nói để các mẹ cảnh giác trước thôi, em may hôm đó mặc áo khoác che nên nó ko thấy. Ngoài khoảng này ra, thì đi du lịch Cam tốt lắm ạ, đồ ăn ngon, hợp khẩu vị, ks tốt, còn được tham quan kỳ quan thế giới chúc các mẹ có 1 chuyến đi an toàn
    Everyday I luv u
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,059 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jamon Xem bài viết
    các mẹ ơi, tháng 8 năm ngoái em đi tour của Fidi, em thấy cũng được lắm ợ mà có 3tr6, giờ đô lên giá nên chắc tour cũng lên 1 ít, đồng nghiệp em vừa đi tuần trước của Sapaco, nghe bảo cũng okie, ở Pnom Penh được ở ngay ks của sòng bài Naga, còn em hôm nọ đi ở cách Naga 1 đoạn đường nên có chị trong đoàn bị giựt mất dây chuyền, may mà nó giựt cái bóp của chị ấy ko được đấy ạ. Mà tụi nó canh sẵn trong bụi hay sao í, vừa có 1 thằng nhào ra giựt dây chuyền xong bỏ chạy, thì 1 thằng khác chạy ra giựt bóp. Em ko có ý làm cho các mẹ sợ, chỉ là nói để các mẹ cảnh giác trước thôi, em may hôm đó mặc áo khoác che nên nó ko thấy. Ngoài khoảng này ra, thì đi du lịch Cam tốt lắm ạ, đồ ăn ngon, hợp khẩu vị, ks tốt, còn được tham quan kỳ quan thế giới chúc các mẹ có 1 chuyến đi an toàn
    Mình cũng tính Campuchia nè, đang lưỡng lự giữa Fidi và Sapaco. Hình như Fidi khi qua cửa khẩu phải chuyển xe, còn Sapaco thì không? Nghe giới thiệu xe của Sapaco có WC trên xe nữa à?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 89 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi siêuquậytéptiêu Xem bài viết
    Mình cũng tính Campuchia nè, đang lưỡng lự giữa Fidi và Sapaco. Hình như Fidi khi qua cửa khẩu phải chuyển xe, còn Sapaco thì không? Nghe giới thiệu xe của Sapaco có WC trên xe nữa à?
    Fidi ko phải chuyển xe đâu chị, được cái tour Fidi thì ở Siem Reap ở ks 4 sao đẹp lắm, nội thất bên trong đều lát gỗ, còn ở Pnom Penh thì em ko chắc về vụ ks, hên xui thôi à. Bên Sapaco, bạn em nói ố WC trên xe, xe mới đẹp lắm, chị cân nhắc xem sao. Fidi thêm 1 cái nữa là tùy HDV, có người nhiệt tình mà cũng có người quạu lắm
    Everyday I luv u
    • 2,059 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jamon Xem bài viết
    Fidi ko phải chuyển xe đâu chị, được cái tour Fidi thì ở Siem Reap ở ks 4 sao đẹp lắm, nội thất bên trong đều lát gỗ, còn ở Pnom Penh thì em ko chắc về vụ ks, hên xui thôi à. Bên Sapaco, bạn em nói ố WC trên xe, xe mới đẹp lắm, chị cân nhắc xem sao. Fidi thêm 1 cái nữa là tùy HDV, có người nhiệt tình mà cũng có người quạu lắm
    :Thinking: Vậy biết chọn bên nào đây em nhỉ? Mà thấy Sapaco hình như "chuyên nghiệp" về tour đi Cam lắm phải ko em?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 89 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Dạ, Sapaco chuyên tour đi Cam đó chị, xe nó nhìn mới hơn của Fidi, mà qua đó mua hàng nhớ trả giá kịch liệt nha chị hehe, bữa bạn em đi là gần 4tr
    Everyday I luv u
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hầu hết các công ty đều chọn khách sạn 4 sao ở siêm riệp và 3 sao ở phnom penh, khách sạn phần lớn được trang trí bằng gỗ cũng rất nhiều ,đó có thể là một net đặc trưng của các khách sạn ở campuchia,ngoài ra nếu các chị muốn có một dịch vụ tốt thì nên chọn fidi,còn muốn tìm một công ty chuyên nghiệp nên chọn sapaco,vietcam travel..là các công ty chuyên tổ chức tour campuchia giá tốt .
    Tour Campuchia - Thái Lan giá rẻ nhất thị trường!!!!
    www.vietcamtravel.tk
    TOUR CAMPUCHIA 169$
    https://5giay.vn/showthread.php?p=68773753#post68773753
    TOUR THÁI LAN 308$
    https://5giay.vn/showthread.php?p=68775195#post68775195
    up dùm em nha !!!
    Phone : 0907190483 -0908390025- Vân
    Nick: chung_thuy_van@yahoo.com.vn
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,881 Bài viết

• 32,000 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các bạn ơi, cho mình hỏi tí tẹo. Có ai đi tour Campuchia của Sinh cafe không nhỉ? Mình thấy giá của nó có vẻ rẻ hơn hẳn SG tourist hoặc Sapaco. Không biết có phải đổi xe tại cửa khẩu không nhỉ?
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tình hình theo em biết thì sinh cafe,vietcam travel,sapaco đều có xe đi thẳng..
    còn xe chuyền thì chỉ có viettravel là đi xe chuyền.chị nên cân nhắc giá một vài nơi trước khi đi nhé!
    chúc chuyến đi vui vẻ!
    Tour Campuchia - Thái Lan giá rẻ nhất thị trường!!!!
    www.vietcamtravel.tk
    TOUR CAMPUCHIA 169$
    https://5giay.vn/showthread.php?p=68773753#post68773753
    TOUR THÁI LAN 308$
    https://5giay.vn/showthread.php?p=68775195#post68775195
    up dùm em nha !!!
    Phone : 0907190483 -0908390025- Vân
    Nick: chung_thuy_van@yahoo.com.vn
    • 323 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Cho em hoỉ cuối tháng này e đi Cam, e đi 2 người đi sáng thứ 7 về sáng thứ 2 đang k biết ở ksạn nào. Tiếng Anh e chỉ biết chút không biết đi tự túc có vđề gì k nhỉ. vì thời gian its nên e chỉ có thể đi Phnompenh thui. Các bác nào đi roài cho e những địa điểm nên đi trong thời gian chiều tối thứ 7 và ngày cnhật. E định đi chuyến tối thứ 6 nhưng e tìm hiểu về xe tối thì k tin tưởng lắm. hix hix.
    • 212 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Chào cả nhà, bạn nào có kế hoạch đi Siemriep cuối tháng 5 thì cho mình Join với nhé 26/5 - 30/5/2011. Mình đi có một mình không thôi ah. Tks!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimxinh2008 Xem bài viết
    Chào cả nhà, bạn nào có kế hoạch đi Siemriep cuối tháng 5 thì cho mình Join với nhé 26/5 - 30/5/2011. Mình đi có một mình không thôi ah. Tks!
    Mình đi năm rồi, cũng có tí kinh nghiệm. Có vài nơi hấp dẫn mà các bạn nên ghé nhé như đảo kim cương, đài tưởng niệm chiến sỹ việt nam, các chùa lớn tại phnompenh. Ban đêm thì phải ghé vào Nagaworld chơi cho biết

Chúc vui!
    • 40 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Nếu đi 1 mình bạn có thể đi theo tour, Hiện nay có nhiều công ty du lịch tại TP.HCM tổ chức tour Campuchia với 2 địa điểm chính là PNH va REAP. Giá tour dao động từ 179$ - 189$ tùy theo tiêu chuẩn KS.
    Siêm Riệp khá nhỏ và yên bình, chủ yếu du khách đến đây là để tham quan Angkor Wat (20$ cho 1 ngày tham quan). Buổi tối, khu chợ đêm khá náo nhiệt với nhiều quán bar, pub, quán nhậu.... Giá guest house dao động từ 6 - 18 $, phòng ốc khá Okie.
    Travel to live, live to travel
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Muốn đi du lịch bụi chúng ta phải trang bị kĩ lưỡng cho mình những kinh nghiem du lich campuchia cần thiết.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 810 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tết này, mình và em trai cũng định đi bụi, có bạn nào có kinh nghiệm cho tớ xin ít với.
    Treo tình trên chiếc đinh không
    :Applause: rooling: :RaisedEye
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2