TIN TÀI TRỢ.

Những ngả đường châu Âu - chọn ngả nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.09K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 596 Bài viết

• 353 Được cảm ơn

madam toet ơi, mình vừa PM cho bạn, check thư nhé.
    Mình đang có chương trình đi tour Châu Âu (12 ngày, từ 22/4/10 khởi hành từ HCM, Hà nội đi Đức, Áo, Anh, Pháp) cho khách hàng VIP bên mình, đang cần gấp.
    Trả lời mình sớm nhé, cảm ơn bạn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuynguyen.gt Xem bài viết
    Đi Châu Âu thì em ko co kinh nghiệm gì vì chưa bao giờ được đi cả, còn về vụ visa thì hơi bị nhiều kinh nghiệm vì suốt ngày phải lo thủ tục làm vía cho sếp đi công tác nên em chắc chắn 1 điều là chị ko thể nhờ dịch vụ du lịch xin visa vào 1 số nước Châu Âu như Pháp, Anh, Bỉ được vì tất cả những ĐSQ này đêu yêu cầu chính chủ xin visa tới nộp application form nhé (có nhận diện bằng dấu vân tay).
    Mình nghĩ là chỉ passport gắn chíp như của nước ngoài thì mới cần nhận diện bằng dấu vân tay thôi chứ,còn trên visa làm sao có chíp mà nhận diện dấu vân tay vào được.Nếu như pass VN khi xin visa thì cần lấy dấu vân tay để làm cái gì???
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 191 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

madam Toét ơi , e muốn đi bụi Châu Âu 1 chuyến vào khoảng đầu tháng 4 năm tới. Madam tư vấn cho e với nhé :Angel: thanks c nhìu ạ,tặng hoa madam Toét nè :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 578 Bài viết

• 395 Được cảm ơn

chị ơi sắp tới em có đến Gottingen thăm bố rồi định đi 1 vòng luôn. Em có 18 ngày, muốn đi pháp, Ý, Séc đủ cả vậy lịch trình như nào giờ ạ
    • 481 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

:Rose:ơ cái nút cảm ơn bây giờ nó là cái nút nào ấy các mẹ nhỉ, mình muốn nhấn mà chỉ sợ nhấn nhầm thông báo vi phạm hay tương tự thôi, có mẹ nào chỉ giúp mình với
    If you think you can, you can. If you think you can't, you're right.

fb du lịch của Tixt: https://www.facebook.com/note.php?sav...00001847377201
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3