TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm xin visa Châu Âu

• 7 Lượt chia sẻ
  • 25.9K Lượt đọc
  • 68 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế con gái thì kiểm tra sức khỏe có chặt k chị
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cám ơn chị NANOMI, nhờ bài viết của chị mà em cũng có động lực để nộp hồ sơ xin visa ở LSQ Hà Lan đấy. Em đã nộp và nhân viên LSQ Nhận hồ sơ rồi, chỉ hỏi vài câu về cong việc và bản thân em, về công việc ng bảo lãnh, sau khi kiểm tra thì hồ sơ em đã đầy đủ, họ ko yêu cầu bổ sung gì cả. Nhưng mà những ng nộp truoc em, họ có giay hẹn ngay 12-8, em thi lại dc nhận giay hẹn ngay 5-8 (em nộp ho so ngày 21-7). nghĩa là ngta đợi 15 ngay, em đợi có 10 ngày thôi. Em có theo dõi cập nhật tình trạng visa của em trên website, nó đi theo quy trình sau: Summitted ad Front Office => Admitted at Front office => Received at Back Office in process => Shipped to Front Office => Ready to pick up at Front office. Em đang ở tình trạng cuối cùng, nhưng không biết là đậu hay rớt, hic thế còn cách nào để biết đâu hay rớt ko chị? Ngồi đợi chờ đến ngày trên giấy hẹn, em đau tim quá. Em đi thăm thân nhân, giấy tờ chứng minh mối quan hệ đầy đủ, chị nhân viên LSQ cũng gật đầu cái phần giấy tờ của em. Nói chung em không thiếu gì cả, chỉ là em chưa đi nc ngoài bao giờ và em chưa có gd thôi, nên sợ rớt chị ạ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao ban|!
    ban co the cho minh xin form mau ban da xin duoc visa khong ah? neu duoc ban chuyen vao email: ztranglez@yahoo.com ban nhe,

Thank's ban
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nho Trang cho minh xin ( Purpose of travel letter) qua mail ztrangle@yahoo.com duoc khong?
    Cam on ban nhieu
    • 1,186 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào bạn!
    Mình có bạn trai quốc tịch Bỉ muốn bảo lãnh mình sang du lịch. Mình đang lăn tăn vì hộ chiếu trắng. Bạn có thể cho mình xin form của bạn để mình tham khảo được k ạ. Địa chỉ email mình maihuynh2551982@yahoo.com.vn
    Cảm ơn bạn ạ!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 248 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chi oi, cho em hoi chut nhe. form minh tai ve tren mang hay ben DSQ ho gui cho do. thi co muc ho hoi ve tinh trang hon nhan thi co quan trong ko c. va co can fai them giay to gi them ko?
    • naman123 Khách
    • 2 năm
    Bạn ơi mình nộp vào trung tâm vfs.. Tính là đc 13 ngay..trừ thứ 7 và cnhạt mất 4 ngày là còn 9 ngày..nó báo có kết wả rùi là ok hay là trượt zj..sao lo quá
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,495 Bài viết

• 4,421 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi naman123 Xem bài viết
    Bạn ơi mình nộp vào trung tâm vfs.. Tính là đc 13 ngay..trừ thứ 7 và cnhạt mất 4 ngày là còn 9 ngày..nó báo có kết wả rùi là ok hay là trượt zj..sao lo quá
    Chờ nhận được passport lại thì biết thôi bạn . Khi VFS tiếp nhận hồ sơ của bạn có nói là đủ hay thiếu hay có gì trở ngại hay không?
    I6abZ4pI6abp7
    Fpcphh8Fpcpp7
    • 577 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

các thông tin của bạn chia sẽ that hữu ích cho moi người, mình cũng dangtim kiem các thong tin này nhiều và vô tình lên đây thấy bạn chia sẻ, minh cũng co xem ngoài google nhiều và họ cũng có chia sẽ một số thông tin giống như bạn nói.
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4