TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm du lịch bụi 3 ngày 3 đêm ở Bangkok

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.3K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi TrinhHongg94 Xem bài viết
    Tin ở trang chủ VNA đấy bạn, mình đang chờ khảo giá, mà chưa tự book bao giờ, cũng sợ gặp trouble lắm. Chắc mình tìm đại lý bán vé nhờ book hộ thôi, chứ 1 lần tự book vé bị trượt rồi, nhỡ may lần này cũng thế thì phí lắm
    Lần mình đi là nhờ 1 đứa bạn là marketing cho 1 cty du lịch book dùm, vì lúc nào nó cũng phải săn vé rẻ cho công ty nó nên nhờ nó book được vé rẻ hơn nhiều hehe Hình như book tgian càng xa thì giá vẻ càng rẻ thì phải, mình book 25/4 là 25/5 bay luôn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi susu131 Xem bài viết
    nhiều chị đi Thái và SIng như đi chợ, em chả dám đi huhu
    Sao ko em??? Em đi 1 lần em ghiền luôn á ^^
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thanks bạn đã chia sẻ kinh nghiệm! Có bạn nào định đi du lịch bụi Thái vào cuối tháng 11 k? Mình muốn đi mà có 1 mình ~.~
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khocnhe_810 Xem bài viết
    Thanks bạn đã chia sẻ kinh nghiệm! Có bạn nào định đi du lịch bụi Thái vào cuối tháng 11 k? Mình muốn đi mà có 1 mình ~.~
    Minh thấy dễ đi lắm bạn ơi,tự tin lên,người THÁI rất vui vẻ,mình đi thường xuyên trung bình tháng 3 lần nên nếu trùng tháng 11 thì bạn liên hẹ mình nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenvy2410 Xem bài viết
    Minh thấy dễ đi lắm bạn ơi,tự tin lên,người THÁI rất vui vẻ,mình đi thường xuyên trung bình tháng 3 lần nên nếu trùng tháng 11 thì bạn liên hẹ mình nha
    Mình định khoảng ngày 27/11 đi ak. nếu trùng thì cùng nhau đi cho vui b ~.^
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có tui
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Những chia sẻ của bạn sẽ giúp cho những du khách lần đầu tiên đến với Thái Lan sẽ không còn cảm thấy bỡ ngỡ và bối rối
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chủ thớt ơi, mình với nhỏ bạn đang định qua Tết sẽ đi bụi Thái Lan một lần cho biết, mình có rất nhiều thứ muốn hỏi (vì lần đầu đi nên cũng hơi sợ sợ), bạn add face mình được ko, mình chat bên đó cho tiện, please!
    Face của mình:
    https://www.facebook.com/thainguyen....?ref=bookmarks
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đi ngày 16-20/7, 2 bạn gái, bạn đi có cùng ngày ko thì bọn mình đi chung cho đỡ bỡ ngỡ nhé
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bọn mình 2 nữ đi ngày 22/11 nek, b đi ngày nào á
    • 36 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Có ai đi Bangkok để shopping hơm. Vừa rồi e mần chuyển 4 ngày với lũ bạn, toàn đi ăn, shop với ăn ko hà.

Nhiều chợ đồ đẹp dã man, giá thì siêu rẻ
    Pratunam Market
    Chatuchak Weekend Market. Nếu các bạn đi bằng điện ngầm tới Chatuchak thì phải mua vé tới ga Chatuchak Park. Chỉ cần vừa bước ra khỏi khu vực ga là sẽ thấy ngay chợ Chatuchak ở phía bên kia đường. Còn nếu đi Skytrain (BTS) thì chọn ga cuối cùng là ga Mochit, theo lối chỉ dẫn xuống cầu thang, đi dọc công viên Chatuchak chừng vài phút là tới chợ.

Lịch trình cụ thể ở day: https://www.justgola.com/plan/thoa-s...g-4-ngay-17690

Thèm món kem dừa ở chợ quá.
    5156_og_1
    Trong thực tại bằng tìm ra lẽ sống
    Hẹn ngày mai đâu có được bao giờ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b ơi nếu mình xuống sbay Donmuang thì muốn về bkk thì có thể đi những phương tiện gì ? ( bus, mrt, bts,...? )
    mình chưa tưởng tượng ra dc những khu như Siam, Central, terminal 21 asia tique có gần nhau không nhỉ ?
    Vì mình sợ bị xếp chồng các địa điểm, đi sẽ tốn tgian
    Bạn có đi the emquatier chưa bạn ?
    • P2P
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 709 Bài viết

• 697 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Trang0505 Xem bài viết
    b ơi nếu mình xuống sbay Donmuang thì muốn về bkk thì có thể đi những phương tiện gì ? ( bus, mrt, bts,...? )
    mình chưa tưởng tượng ra dc những khu như Siam, Central, terminal 21 asia tique có gần nhau không nhỉ ?
    Vì mình sợ bị xếp chồng các địa điểm, đi sẽ tốn tgian
    Bạn có đi the emquatier chưa bạn ?
    Taxi về thẳng khách sạn hoặc bus 29, bus A1. Bus A1 trả khách ở BTS Mochit, đi BTS về trạm gần khách sạn. Bus 29 cũng có trả khách ở BTS Mochit nhé.
    Siam nằm ngay trạm Siam, đi thêm 1 trạm nữa đến Chitlom đi bộ ngược lại một đoạn thì đến Central, hoặc nếu đi bộ được thì đi Sky walk từ Siam đến Central luôn. Từ Siam hoặc Chitlom đi thêm mấy trạm nữa đến Asok, ra khỏi ga là Terminal 21 luôn. Ansitique ở một khu khác nhé. Bạn tìm đường đến bến tàu rồi đi tàu free sang khu đó.
    ATTVm8
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 17 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nếu e là nữ thì đi rủ chị đi cùng, chị cũng đang tìm người đi chung ne.
    • 577 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Cám ơn chủ thớt đã chia sẻ thông tin hay cho mọi người cùng tham khảo mình xin được phép chia sẻ thông tin này đến nhiều người hơn để cho moi người có thêm thông tin hữu ích. Theo cảm nhân cua mình thì bai viết này thật có ích cho nhiều người.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2