TIN TÀI TRỢ.

Giup minh voi, minh can mua ve may bay khu hoi Hanoi-New Delhi di tu ngay 13-18/7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.16K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hê nhô cả nhà!
    Mình đang cần mua vé máy bay khứ hồi đi từ Hà Nội đến New Delhi, Ấn Độ; đi vào tối ngày 13/7và về ngày 18/7 nhưng đang ko bít mua vé của hãng nào thì an toàn nhất và giá cả hợp lý. Các bạn giúp mình với. Cảm ơn nhiềuuuuuu! :X

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 110 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

thai airways là lựa chọn hợp lý bạn ah.
    :Rose::Rose::Rose::Rose: YH,Skype,Gtalk ID : hivinajsc - Fone : 0909 555 876 :Rose::Rose::Rose::Rose:
    Phận làm trai gõ phím bình thiên hạ - Chí anh hùng nhấp chuột định giang sơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn chutieu dethuong nhé Mình searrch vòng vèo trên mạng 1 hồi cũng thấy chỉ có Thai Airways và Malayssia Airlines là có chuyến bay từ Hà Nội đến Delhi. Nếu mình mua vé online trên trang web của Thai Airways thì thấy hết $813, ko bít là mua qua các công ty du lịch thì có rẻ hơn ko nhi?
    Với cả mình cũng đang hoang mang quá, sang Delhi bây giờ sợ khủng bố lắm, thấy các nước Mỹ, Anh, Úc, Canada đều khuyến cáo các công dân nước họ hạn chế sang Delhi vào thời gian này mà, hic hic. Các bạn cho mình lời khuyên với :-(
    Mình đọc qua 1 số chủ đề ở trong này về du lịch Ấn Độ rùi và thấy mọi người có vẻ ko có nhiều good comments về Ấn Độ cho lắm: "bẩn", "nóng" (đi vào tháng 7 thì có gió mùa, bão, sấm sét), "đồ ăn ko hợp", "dịch vụ du lịch kém", "người dân mất lịch sự", "cao su về thời gian", "trộm cắp, cướp giật như ranh", "phụ nữ ko nên đi 1 mình sau 6h tối"... Ặc ặc, nghe qua mà cũng nản quá đi mất!!!
    • 165 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Sợ thật nếu rời sang tháng 8 bay vòng vèo của AA chắc không quá 600$ đâu ah vì từ 1 - 8 mới có đường bay KUL New Delhi