TIN TÀI TRỢ.

Du lịch nước nào đẹp, rẻ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.32K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 115 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Mình chưa một lần xuất ngoại để du lịch, năm nay dự tính đi nhưng không biết nên đi nước nào vào thời gian nào, và chi phí như thế nào là hợp lí nhất. Khi đi du lịch nước ngoài thì có những điểm nào cần " lưu ý" không? Anh chị nào đã từng đi du lịch thì chia sẽ kinh nghiệm cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phan_Phuong87 Xem bài viết
    Mình chưa một lần xuất ngoại để du lịch, năm nay dự tính đi nhưng không biết nên đi nước nào vào thời gian nào, và chi phí như thế nào là hợp lí nhất. Khi đi du lịch nước ngoài thì có những điểm nào cần " lưu ý" không? Anh chị nào đã từng đi du lịch thì chia sẽ kinh nghiệm cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều!!!
    Chào bạn!
    Hiện tại nếu bạn muốn đi du lịch thì nên đi Thai Lan vào dịp tháng 4 tới vì tháng này co lễ hội té nước ở bên đó . Giá tour có thể cao hơn xíu so với ngày thường nhưng đi vào tháng này rất xứng đáng đồng tiền .
    - lần đầu tiên đi du lịch mình nghỉ bạn nên chọn cty du lịch cho chắc lần kế tiếp hãy đi tự túc, tránh trường hợp mua tour quá rẻ để rồi gặp những dịch vụ mình ko muốn rồi uất ức sau này. Cần tư vấn gì thêm bạn cứ phản hồi mình nha!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của camnhung986
    • 260 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thái Lan, Malaisia, Đài Loan, Hồng Kông, Hàn Quốc, Nhật bản... thấy nước nào cũng đẹp
    • 115 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Đã đi Singapore, Malaysia, Thái Lan rồi. Năm nay định đi Hàn Quốc mà không có thời gian
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phan_Phuong87 Xem bài viết
    Đã đi Singapore, Malaysia, Thái Lan rồi. Năm nay định đi Hàn Quốc mà không có thời gian
    Bài viết lúc đầu là tháng 2/2017 đến tháng 10/2019 đi được 3 nước rồi rất tuyệt
    pYAZyTWbp7
    • 82 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Mình thì chưa đi đc nước nào .
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đi loanh quanh mấy nước gần đây là rẻ bạn ạ. Rẻ nhất chắc là đi Campuchia khoảng 3tr5 4tr. Myanmar Thái độ 5tr là đi được. Sing Malay Trung Quốc thì độ 7tr