TIN TÀI TRỢ.

Du lịch bụi Ấn Độ cần tư vấn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 954 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • _M_
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 527 Bài viết

• 562 Được cảm ơn

Chào mọi người,

Em muốn làm một chuyến đi Ấn Độ nhưng hiện tại kiến thức còn rất lu mờ. Em muốn đi Banglades - Mumbai - New Delhi và cố đô (nếu đc). Theo mọi người em nên thiết kế lịch trình ra sao, đến mỗi nơi thăm cái gì và ăn ccái gì, có những gì cần phải thử kg nên bỏ qua và những tips khi ở Ấn Độ.

Vé máy bay đi Ấn Độ nên đi hãng nào và nếu đi từ Myanmar qua thì đi thế nào?

Em xin cảm ơn mọi người

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 72 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình cũng đã từng đi du lịch theo kiểu du lịch bụi và thông qua tour, nên mình nghĩ đi du lịch đặc biệt là đến một quốc gia khác, bất đồng về ngôn ngữ, về lối sống sinh hoạt, về tôn giáo... Bạn nên đi du lịch thông qua các công ty du lịch uy tín để đảm bảo lịch trình tham quan và chất lượng dịch vụ. Tình trạng chặt chém, nài ép khách du lịch không chỉ có ở Việt Nam mà còn có ở rất nhiều quốc gia khác, Ấn Độ cũng không ngoại lệ. Chúc bạn có một chuyến đi thật vui vẻ!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 62 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Cuối tuần này mình đi công tác ấn độ đến sân bay chennai, mẹ nào rành vùng này tư vấn cho mình với: Nên mua quà gì về nhà, vùng này có địa danh nào thế tham quan du lịch được?
    • _M_
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 527 Bài viết

• 562 Được cảm ơn

Mình dự định sẽ đi Ấn Độ 6 tuần vào tháng 1 này (tháng nhiều lễ hội), mọi người ai đã đi Ấn rồi cho mình lời khuyên là nên đi những đâu nha, mình chỉ biết là mình sẽ đi New Dehli, Mumbai, Chennai và Ski Lanka, còn lại chưa tìm hiểu, cảm ơn mọi người nhiều. Chưa lần nào đi chuẩn bị sớm như vậy vì đợt này mình đi nhóm 6 người lận ^^