Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ai đi tour của công ty Happ Travel chưa cho mình hỏi xíu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.97K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, có ai đã từng đi tour của Happy Travel chưa cho mình hỏi xíu? Công ty này như thế nào? Chất lượng tour cũng như các phục vụ ấy? Mình đang tìm tour cho đại gia đình gồm 10 người của mình đi Thái Lan mà chưa biết tour nào tốt cả? Các mẹ tư vấn giúp mình với. Mình ở Sài Gòn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 55 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lolyoshi Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có ai đã từng đi tour của Happy Travel chưa cho mình hỏi xíu? Công ty này như thế nào? Chất lượng tour cũng như các phục vụ ấy? Mình đang tìm tour cho đại gia đình gồm 10 người của mình đi Thái Lan mà chưa biết tour nào tốt cả? Các mẹ tư vấn giúp mình với. Mình ở Sài Gòn
    Em bên công ty du lịch HappyTourist ah chị! Dịch vụ bên em thì chất lượng rất tốt ạ,đặc biệt là chất lượng phục vụ!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mấy Thím cho mình hỏi ké tí,mình cũng tính tháng 12 đi Thái,nhưng mình thích đi 4 ngày 3 đêm hơn,chẵng hay Happyday có tour đó không?
    chất lượng happy day như thế nào?sao vụ Travel life mình sợ quá.
    • 309 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

mình cho bạn lời khuyên
    4 ngày 3 đêm đi thái là ko có công ty chất lượng nào làm cả

vì đi thái mà đi 4 ngày thì ko đi đủ các điểm dc
    đồng thời giá đi 4 ngày so với 6 ngày chênh nhau có 200k thui

tháng 12 chị muốn đi thái 4 ngày thì nhóm của chị phải dc khoảng 12-30 người thì mới có công ty dám tổ chức

vì tháng đó là mùa cao điểm của các công ty rồi

chị muốn bik chất lượng của công ty ra sao thì chị hỏi google với từ khóa

tên công ty , face công ty

như là

face công ty du lịch triều hảo
    face công ty du lịch viettravel
    face công ty du lịch thailan
    face công ty du lịchviet
    face công ty du lịch saigontourist
    face công ty du lịch ,.....v.v.v..v.v.vv..

mà theo e thấy chị xem face, xem các lời nhận xét rồi dò hỏi trên face là ok nhất và nhanh nhất

mà chị muốn chị ở ksan mấy sao : 3 4 5
    mấy người 1phong : 2 3 4 5 6
    chị muốn ăn như thế nào : nhà hàng , quán bình dân , nhà hàng xoay, nhà hàng 56 tầng 77 tầng 88 tầng
    các điểm vui chơi

lịch trình có chỗ thở ko, hay bắt đi miết

ctrinh đó như thế nào
    ctrinh tham quan
    ctrinh vui chơi
    ctrinh nghĩ dưỡng
    ctrinh dành cho gia đình

e chỉ bik có nhiu đó thui
    Bí Mật Tạo Nên Sự Quyến Rũ
    • 26 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Nếu có đi Thái thì cả nhà tránh cty anh kiệt travel ra nhé. Em đặt tour 5N4D trên trang yesgo.vn đang quảng cáo rầm rộ được chính phủ trợ giá này nọ. Hóa ra là tour của cty Anh Kiệt này. Đi rất khó chịu bực mình vì toàn bị dẫn đến các địa điểm mồi chài mua sắm như trung tâm Da, trung tâm Ngọc, trại rắn… Các địa điểm nổi tiếng và thú vị có trong chương trình như sở thú, chùa Vàng… bị bỏ qua. Còn có 1 con mụ rất dẻo mồm tên là Phấn mồi chài mua thêm các chương trình khác như xem sex show ($200 trong khi tự mua chỉ $50), massage $68 (ra ngoài chỉ 200bth tương đương 140K)…
    Các khách không mua thêm show thì bị lườm nguýt, phân biệt đối xử.
    Để tiết kiệm chi phí còn ghép 2 đoàn vào đi chung. Nên có trường hợp 1 đoàn bay về lúc 11h trưa và 1 đoàn lúc 6h chiều đều bị đưa ra sân bay lúc 11h trưa. Cho nên đoàn bay 6h phải vật vờ ở sân bay hơn 6 tiếng.
    Cả chuyến đi tâm trạng rất bực mình và mệt mỏi, đi ko hưởng thụ được cái gì hết mà về thì ốm luôn. Ngày vui nhất là ngày free day, nhà em tự thuê xe đi chơi ăn uống này nọ ko phải đi theo cái bọn tour dở người đấy.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)