Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

các mẹ ơi có ai đi bụi quảng châu,quảng đông ... trong đợt này thì đi cùng em nhé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.93K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tình hình là chuẩn bị đi chơi kết hợp xem hàng họ thế nào ,nhưng em ngại đi một mình một phần cũng sợ sợ có mẹ nào hay bố nào thích đi cùng cho vui thì pm cho em nhé , thời gian thoải mái đi khoảng 1-2 tuần cũng được ạ
    01684766492

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,787 Bài viết

• 1,195 Được cảm ơn

có tụi em đi nè!nhưng mờ hem bít bác là nam hay nữ nhỉ??làm ơn cho tụi em xin cái list thông tin với ạ!:Laughing:
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng chuẩn bị đi Quảng Châu khoảng 4 ngày (22-26), ko biết có trùng ngày với các bạn ko nhỉ ?
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn làm hội đi thì cho mình vào hội với nha, nhưng chuyến này chắc là mình không đi được rồi, ah mà mình là mem mới, là con trai nửa, mong các me chỉ thêm cho mình! chúc các mẹ vui vẽ
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ok em là nam
    mục đích của em là đi chơi ,thăm quan tìm hàng hóa thôi, thông tin thì bác nào có kinh nghiệm đi rồi chúng ta cùng bàn em cũng ko biết à mới lần đầu đi thôi
    ai có nhu cầu đi thì pm vào nick yahoo cho tân nhé rồi chúng ta cùng lên kế hoạch :
    zaodongfeng
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,787 Bài viết

• 1,195 Được cảm ơn

bác là nam thì tụi em chả dám đi,nhỡ bác lừa bán qua TQ,mất công bọn em lại phải tìm đường chạy trốn:Laughing:,bác nên vào trang nào kiểu như phuot.com,hay TTVOL box du lịch í mà rủ,chứ ở bên WTT này toàn đàn bà thôi,hem ai dám đi với bác đâu ạ!:Laughing:
    • 2,259 Bài viết

• 642 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cunxuxu Xem bài viết
    bác là nam thì tụi em chả dám đi,nhỡ bác lừa bán qua TQ,mất công bọn em lại phải tìm đường chạy trốn:Laughing:,bác nên vào trang nào kiểu như phuot.com,hay TTVOL box du lịch í mà rủ,chứ ở bên WTT này toàn đàn bà thôi,hem ai dám đi với bác đâu ạ!:Laughing:
    Cunxuxu định đi ngày nào? Cho mình nhập hội với. PM mà đợi mãi không thấy Cunxuxu trả lời.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,787 Bài viết

• 1,195 Được cảm ơn

he he!nhà cún đi ngày 28 từ HN mẹ nó nhé!ngày 31 nhà cún rời QC.mẹ nó đi mấy người ạ?
    • 2,259 Bài viết

• 642 Được cảm ơn

he he!nhà cún đi ngày 28 từ HN mẹ nó nhé!ngày 31 nhà cún rời QC.mẹ nó đi mấy người ạ?
    Mình đi ngày 22/10, trưa CN về. Mình ko nghỉ nhiều được Giá mà được nhập hội cùng các bạn. Hixhix. Trưa nay mình vừa book vé đi ngày 22 rồi.:Crying: Đợt trước cũng phải hoãn vé 1 lần, giờ hoãn lại thấy ngại quá. :Sad:
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ cunxuxu làm gì mà ghê thế !? Có phải là nam thì mới bán em qua TQ đâu. Thực tế là có những mẹ mìn cũng có thể dụ dỗ & bán em qua TQ cơ mà hohoho... :Laughing:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dot toi co ai di quang chau nua khong nhi? cho minh di voi.
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ngày mai em đi Quảng Châu 1 chuyến đây... Các mẹ nào đi cùng ko nhỉ ? :Sad:
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hic, nghe nói mà buồn
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai bảo bác xuxu ở đây không có boy
    rất nhiều đấy chứ
    ai có ý đi cùng nhiều người thì pm cho mọi người liên lạc nhé
    em thì đi lúc nào cũng được ,không quan trọng ai đi với ai , em lập ra topic mong các bác giúp đỡ nhau thôi , ai đi trong dịp nào thì nói rõ cho mọi người tham khảo cùng đi nhé
    • 491 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuongvantan Xem bài viết
    ai bảo bác xuxu ở đây không có boy
    rất nhiều đấy chứ
    ai có ý đi cùng nhiều người thì pm cho mọi người liên lạc nhé
    em thì đi lúc nào cũng được ,không quan trọng ai đi với ai , em lập ra topic mong các bác giúp đỡ nhau thôi , ai đi trong dịp nào thì nói rõ cho mọi người tham khảo cùng đi nhé
    bạn Boy nì thì em bít, các chị em cứ yên tâm, mặt hiền khô, tính cách điềm đạm , k fai mặt con buôn đâu:Laughing:
    [IMG]nhinhi[/IMG]FAPsp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vc e cũng định đi vào tháng 11,may a chị cho e nhập hội với nha!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 43 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình định tháng 11 đi (chưa biết ngày nào). Mình đã sang đó, chủ yếu là đi chơi, độ 3-4 lần gì đó, nên khá rành. Bạn nào thích thì đi cùng cho vui. À, mình là nam giới nhé.
    • 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em cũng đang muốn đi cho em nhập hội với ạ
    • 67 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

thông báo với cả nhà tiền nhân dân tệ mời đổi cách đậy 2 hôm là mua vào 2730 bán ra 2770
    ở sài gòn nhá
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2 vc e cũng định tháng 11 này đi!!! ( đánh ít hàng quần áo về bán ) . bố mạ nào có đi thì cho e xin 2 vé nha!! đi càng đông càng vui, vừa đỡ tốn kém!!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2