Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin lỗi con yêu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.89K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,397 Bài viết

• 3,492 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khi mẹ viết ra những dòng chữ này là lúc trong lòng mẹ tràn đầy ân hận. mẹ dự thi với bài viết này như là lời xin lỗi của mẹ gửi tới con – “cục vàng, cục bạc, cục kim cương, cục tiền của mẹ” (nguyên văn theo lời của con).

Con – chàng trai 3,5 tuổi nhưng còi nhõi, lười ăn. Bữa tối mẹ mất công chuẩn bị nhưng con ngồi từ 19h tới 20h mà chỉ xúc được 4 thìa cơm. Điên tiết mẹ phát cho con 2 cái vào mông. Con đứng khóc. Mẹ tức giận bỏ lên phòng nằm đọc sách. Mẹ biết mình nóng tính nếu còn đứng đó thì con sẽ bị thêm mấy roi.
    15 phút sau con tự nín rồi tự lên phòng ông bà chơi.
    20 phút nữa trôi qua tiếng bước chân con lạch bạch đi sang phòng mẹ. Mẹ đặt sách xuống nhắm mắt giả vờ ngủ. Con khẽ khàng mở cửa phòng bước vào. Mẹ nằm im như đã ngủ say. Con bước tới bên giường nhìn xuống mặt mẹ rồi lấy tay vén lọn tóc đang xòa xuống trán. Cổ họng mẹ nghẹn lại khi tiếng con thì thầm to: (con tớ nói thầm to như người ta nói chuyện bình thường nên toàn gọi là thì thầm to)
    - Con yêu mẹ lắm đấy
    Nói rồi con quay người đi sang phòng ông bà. Trước khi khép cửa lại con với tay tắt đèn. Tiếng con lanh lảnh:
    - Ông nói bé thôi cho mẹ cháu ngủ. Mẹ cháu ngủ say rồi.
    Đến đây thì nước mắt mẹ trào ra. Mẹ ân hận vì đã đánh con.
    Xin lỗi con vì những lúc mẹ nóng tính mắng con.
    Xin lỗi con vì đã đánh con. Mẹ xin lỗi con – thiên thần của mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,443 Bài viết

• 2,306 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, em đọc mà còn thấy xúc động nữa là mẹ nó. Các con thật đáng yêu.:Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,442 Bài viết

• 1,149 Được cảm ơn

Chị ơi, em đọc thấy cảm động quá muốn khóc nè. Không biết sau này cu Bi nhà em có tâm lý như anh kid không?
    https://vn.360plus.yahoo.com/thienngatrang1982vn

6Icp9bN6Icpp7

Tnq3s1ETnq3p7

Ba là cây nến vàng, Mẹ là cây nến xanh, Bảo Bi là cây nến hồng. Ba ngọn nến lunglinh, la là lá la la, thắp sáng một gia đình.
    Sóc yêu SS: 3.6kg; 1M: 4.7kg; 2M: 5.8kg; 2M19D: biết lật; 2M22D: 6.6kg; 3M: 6.7kg
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,862 Bài viết

• 9,239 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    huhu, em cũng hay đánh con, mắng con lắm. Nhiều lúc bực chồng còn mắng lây cả con cơ. Mỗi lần sau đó lại hối hận, day dứt. Cảm ơn chị đã nói hộ lòng em, em cũng yêu cục cưng em lắm. Cục cưng của mẹ ơi, mẹ sẽ cố gắng kiềm chế để bớt đánh con, bớt mắng con nhé
    • 5,434 Bài viết

• 3,995 Được cảm ơn

Cảm động quá chị Chi ơi. vote cho con trai yêu của mẹ này!
    • 3,456 Bài viết

• 1,914 Được cảm ơn

con nít thật dễ thương và ngây ngô như vậy đó . hy vọng con em cũng được như anh kid
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,397 Bài viết

• 3,492 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sau vụ này mình sẽ học cách kiềm chế bản thân hơn. Nói thật là con đã dạy cho mình 1 bài học nhớ đời.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 628 Bài viết

• 353 Được cảm ơn

ÔI xúc động quá, thèm có 1 nhóc như anh Kid quá cơ, iu iu là.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,397 Bài viết

• 3,492 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bemiu104 Xem bài viết
    ÔI xúc động quá, thèm có 1 nhóc như anh Kid quá cơ, iu iu là.
    Vậy cố lên em. Con cái chính là thiên thần của chúng ta mà.
    • 853 Bài viết

• 1,018 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Con mình ăn cơm rất chậm, bửa đó gần 2 tiếng rồi mà nó mới ăn được chưa tới nửa chén cơm tức quá nên la mắng và đập bàn mà chẳng ăn thua tức quá nên mình có tát cho một cái khá mạnh . Bé ôm mặt khóc, một lát nguội lại mình dỗ bé thì mới hay bé bị chảy máu mũi. Lúc đó mình hối hận kinh khủng chỉ biết ôm bé vào lòng và xin lỗi bé.Bé bớt khóc và nói : mẹ ơi mẹ thương con đi , mẹ đừng đánh con nhe mẹ. Hồi đó con nhỏ xíu con ở trong bụng mẹ rồi mẹ đẻ con ra mẹ bế con trên tay,mẹ thương con đừng la con nữa nhe mẹ.Mình chỉ biết khóc và hứa sẽ không đánh con nữa. Bây giờ khi giận bé quá mình chỉ dám đét một cái vào mông bé thôi. Bé gái nhà mình siêu quậy mà, bữa thấy bé lui cui dưới bếp , một lát khi dọn chén đũa mới phát hiện cô nàng lấy đồ chuốt viết chì chuốt mấy đôi đũa nhọn hoắt.Còn nhiều bữa thấy chén đũa mất tiêu tới chừng đi tìm mới phát hiện nàng ta bỏ vào nồi đựng gạo còn gạo thì bỏ vào mấy hũ nhựa để xung quanh bếp.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,818 Bài viết

• 1,328 Được cảm ơn

Nhiều lúc tự mình thấy mình thật tồi phải không bạn, có lúc đánh con rồi lại ôm con vào lòng và 2 mẹ con cùng khóc, con thì nói trong nước mắt: Mẹ ơi, mẹ nín đi.....
    0kTYm7
    https://lilypie.com/Fifth_Birthday_codemini.php
    Với mẹ các con là cả thế giới.