TIN TÀI TRỢ.

Thông báo chương trình: “Thiên thần của Mẹ”

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.25K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 16 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Các bạn thân mến,

Trẻ con đôi khi có những hành vi, những lời nói thật ngô ghê nhưng rất ngộ nghĩnh và đáng yêu. Đó có thể chỉ là vài từ bập bẹ, vài so sánh bất ngờ cũng có thể khiến cho người lớn phải bật cười ngạc nhiên, thậm chí suy nghĩ. Sau đây là một vài lượm lặt nhỏ về những câu chuyện đáng yêu của trẻ:

“Hàng sáng, mẹ thường gọi con trai đi nhà trẻ: "Minh ơi, dậy đi con!".
    Được hôm con trai dậy trước, liền nói: "Mẹ ơi, dậy đi con!...

Đó là một trong số rất nhiều câu chuyện về những câu nói ngây ngô của trẻ trong topic “ Chuyện trẻ con có thật” - được các thành viên trên diễn đàn Webtretho chia sẻ với nhau trong suốt 8 năm qua. Topic đã thu hút được rất nhiều thành viên và mang lại tiếng cười sảng khoái, xua tan mệt mỏi của cuộc sống.

Từ ý tưởng đó, Nhãn hàng Bánh gấu Koala’s March đã cùng Webtretho tổ chức cuộc thi “Thiên thần của Mẹ” để những ông bố, bà mẹ có dịp khoe “cục cưng” của mình cùng những câu chuyện ngộ nghĩnh, trong sáng của con trẻ và cũng là cơ hội để mọi người được thư giãn sau ngày làm việc vất vả.

Hy vọng, Chú Gấu Koala ngộ nghĩnh như những đứa trẻ đáng yêu sẽ mang lại cho chúng ta những phút giây thật thoải mái. Hãy tham gia để nhận những phần thưởng dễ thương cho bé yêu của bạn nhé.
    THỂ LỆ CUỘC THI

Đối tượng tham dự:
    - Thành viên Webtretho trong và ngoài nước

Thời gian:
    Cuộc thi diễn ra trong 04 tuần, chia làm 2 đợt :
    - Đợt 1: Bắt đầu từ ngày 02/08/2010 đến hết ngày 15/08/2010.
    - Đợt 2: Bắt đầu từ ngày 16/08/2010 đến hết ngày 29/08/2010.

Cơ cấu giải thưởng: Tổng giải thưởng trị giá 7.000.000 đồng.
    Giải thưởng cho mỗi đợt bao gồm:
    - 01 giải nhất, mỗi giải trị giá : 1.500.000 đồng + phần quà nhà tài trợ: 1 Ba lô Koala’s March + 6 hộp bánh quy gấu Koala’s March
    - 03 Giải Khuyến Khích, mỗi giải trị giá 500.000 đồng + phần quà nhà tài trợ: 1 Ba lô Koala’s March + 4 hộp bánh quy gấu Koala’s March
    - 01 giải do thành viên bình chọn, trị giá 500.000 đồng + phần quà nhà tài trợ: 1 Ba lô Koala’s March + 6 hộp bánh quy gấu Koala’s March.
    - 03 giải thành viên tích cực: 1 Ly sứ Koala’s March + 4 hộp bánh quy gấu Koala’s March

Tiêu chí chấm giải: Nội dung đạt những tiêu chí như sau:
    - Bài viết dưới 300 từ.
    - Bài viết kể về những lời nói, hành động vui nhộn, hài hước, có yếu tố bất ngờ, gây ngạc nhiên từ trẻ nhỏ.

Cách thức tham gia cuộc thi :
    - Mỗi thành viên tham gia cuộc thi bằng cách nhấn vào nút “Gửi đề tài mới” của subbox này.
    - Mỗi bài dự thi là 1 bài viết được mở trong sub box của chương trình.

Khi tham dự bạn nhớ ghi rõ:
    • Tên bài dự thi & ID dự thi
    • Họ tên mẹ và số CMND
    • Địa chỉ (số nhà, đường, phường, quận, thành phố), số điện thoại nhà và điện thoại liên lạc.
    Thông tin này, các thành viên tham gia dự thi sẽ gửi mail lại cho BTC tại địa chỉ: BTC_TTCM@webtretho.com.vn
    BTC sẽ liên lạc với người dự thi khi bài đoạt giải.

Các thành viên lưu ý: những bài viết tham gia trong cuộc thi là những tình huống có thật của bé yêu nhà bạn, không sao chép từ các bài viết có sẵn trong diễn đàn, đặc biệt là chuyên mục “Chuyện trẻ con có thật” nhé.
    Giải thưởng sẽ được Ban Tổ Chức công bố trên diễn đàn Webtretho, tại topic này.
    Nếu có bất cứ thắc mắc hoặc cần sự hỗ trợ, mời các bạn post tại topic này, BTC sẵn sàng giải đáp!

Xin mời các thành viên cùng tham gia! :Rose::Rose::Rose:
    Lưu ý: Ban tổ chức được toàn quyền sử dụng bài viết và hình ảnh thành viên tham dự để quảng bá cho chương trình mà không phải trả thêm bất kỳ chi phí nào.
    BTC Chương trình:LoveStruc:
    Signature-1

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,443 Bài viết

• 2,306 Được cảm ơn

Sáng nay em cứ thắc mắc là sao mới có mục Thiên thần của mẹ mà không thấy Mod thông báo gì cả. Hì hì. Bây giờ mới hiểu. BTC mở ra cuộc thi này thật là thú vị. Bé nhà em nhiều lúc nói năng cũng yêu lắm lắm ý. Có chỗ để chia sẻ về Thiên thần của mình với mọi người rồi. Cảm ơn BTC_TTCM!:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Muc nay hap dan day Be nha em chua biet noi moi chi biet ... "ngoi" nen chua tham gia duoc, tiec qua. May thang nua "thien than nha em" co the tham gia duoc roi.
    • 627 Bài viết

• 1,517 Được cảm ơn

Ban tổ chức cho em xin cái mail :Smiling:
    • 1,136 Bài viết

• 1,010 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi __Amanda__ Xem bài viết
    Mẹ nó đọc kỹ thể lệ dự thi, BTC có ghi địa chỉ mail hoặc nhắn tin riêng cho BTC đấy.
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi __Amanda__ Xem bài viết
    Đây nè bạn ơi.
    BTC_TTCM@webtretho.com.vn
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 16 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Các bạn thân mến,
    BTC đã nhận được nhiều bài dự thi của các bạn, tuy nhiên vẫn còn nhiều bạn chưa gửi thông tin cá nhân về cho BTC, BTC lưu ý với những bài dự thi không có thông tin cá nhân gửi kèm sẽ được xem là không hợp lệ và không được BGK cuộc thi chấm, các bạn khi post bài dự thi nhớ gửi thông tin cá nhân vào địa chỉ email hoặc ID của BTC nhé.
    Thân mến,
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 103 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

ủa! BTC ơi có giải nhất và khuyến khích thui ạ? em tưởng phải có giải nhì giải ba nữa chứ nhỉ!:cool::cool::cool::cool:
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 176 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Chương trình hay quá ta. Nhất định mình sẽ tham gia vì bé nhà mình cũng có nhiêù câu nói ngộ nghĩnh lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 16 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yahuney! Xem bài viết
    ủa! BTC ơi có giải nhất và khuyến khích thui ạ? em tưởng phải có giải nhì giải ba nữa chứ nhỉ!:cool::cool::cool::cool:
    Chào bạn yahuney,
    Cơ cấu giải thưởng cuộc thi của mình mỗi đợt chỉ có 1 giải nhất và 3 giải khuyến khích do BGK chấm và 1 giải do thành viên bình chọn được tính bằng số lần cảm ơn trên topic chia sẻ câu chuyện ngộ nghĩnh của bé.
    Với mong muốn tạo ra một sân chơi cho thành viên thư giãn cũng như chia sẻ những câu chuyện đáng yêu của "các thiên thần nhỏ" nên giải thưởng chỉ mang tính khích lệ. Mong nhận thêm những đóng góp về chương trình và chia sẻ câu chuyện bé yêu của bạn nhé.
    :Rose::Rose::Rose:
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,443 Bài viết

• 2,306 Được cảm ơn

BTC_TTCM ơi cho em hỏi chút là vậy cứ 1 bài dự thi thì lại gửi mail cho BTC để xác nhận thông tin ạ? Tại em thấy mình đăng nhiều bài dự thi thì gửi 1 lần và ghi tên các bài dự thi có được ko ạ?
    Cảm ơn BTC nhiều nhiều!
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,455 Bài viết

• 2,399 Được cảm ơn

hì hì, cả buổi sáng nay chỉ lượn lờ đọc bài của các mẹ. Con trẻ thật là đáng yêu. Cám ơn BTC đã tổ chức 1 cuộc thi thú vị thế này.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7,260 Bài viết

• 5,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mới trong giai đoạn "khởi động" thôi mà các mẹ gửi bài "ào ạt". Kỳ này BGK khó chấm giải đây! Hi...hi....:Smiling:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 16 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongmun_stg Xem bài viết
    BTC_TTCM ơi cho em hỏi chút là vậy cứ 1 bài dự thi thì lại gửi mail cho BTC để xác nhận thông tin ạ? Tại em thấy mình đăng nhiều bài dự thi thì gửi 1 lần và ghi tên các bài dự thi có được ko ạ?
    Bạn chỉ cần một lần gửi thông tin cá nhân trong đó cập nhật tên tất cả bài dự thi của bạn.
    Thân mến,
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ôi, bé nhà mình chưa biết nói thì làm thế nào bây giờ,...:Sad:
    :Rose: tất cả cho con..." :Rose:
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,455 Bài viết

• 2,399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi menam2009 Xem bài viết
    ôi, bé nhà mình chưa biết nói thì làm thế nào bây giờ,...:Sad:
    Mình chỉ cần viết về những hành vi ngộ nghĩnh của bé thôi chị à. Thể lệ là hành vi hoặc lời nói của trẻ mà. Con em cũng chưa biết nói. Nhưng em vẫn tham gia rồi. Chị tham khảo bài của em nhé. Link dưới đây:

https://www.webtretho.com/forum/f764/...y-hiem-530506/

Hy vọng chị tham gia nhiệt tình vào nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cuộc thi thật thú vị
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hay quá, mình phải đăng ký thôi........................
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 174 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

BTC ơi con e chưa bít nói vậy e đăng những bức ảnh chụp những lúc bé làm trò đc o ạ?
    • 678 Bài viết

• 232 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_TTCM Xem bài viết
    Các thành viên lưu ý: những bài viết tham gia trong cuộc thi là những tình huống có thật của bé yêu nhà bạn, không sao chép từ các bài viết có sẵn trong diễn đàn, đặc biệt là chuyên mục “Chuyện trẻ con có thật” nhé.
    Hôm nay mới phát hiện ra cuộc thi thú vụ này. BTC ơi cho mình hỏi xíu. Những bài viết được viết trong chuyên mục “Chuyện trẻ con có thật” hoặc "Chuyện của bé: mỗi ngày một điều đáng yêu !" do chính mình viết cũng không được tham gia ạh?
    https://zaodich.com/forum/f2935/thanh.../#post28968169
    Giọng bé líu lo tựa chim non
    Bàn chân tí hon chạy lon ton

Jky9p9
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3