TIN TÀI TRỢ.

Gửi thông tin cá nhân bài dự thi đợt 1

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.77K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 16 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Các bạn thành viên thân mến,
    Trước hết, BTC chân thành cảm ơn tất cả thành viên đã nhiệt tình tham gia đăng câu chuyện ngộ nghĩnh của bé lên chuyên mục của cuộc thi. BTC cũng đã nhận được thông tin cá nhân của các bạn dự thi, tuy nhiên vẫn còn nhiều bài dự thi chưa cập nhật thông tin cá nhân.
    Theo quy định, chỉ có các bài dự thi gửi kèm thông tin cá nhân là hợp lệ, được chấm và trao thưởng vì vậy BTC mong các thành viên sau khi đăng bài dự thi trong chuyên mục của cuộc thi, vui lòng gửi lại thông tin cá nhân của mình, để BTC hợp thức hóa bài dự thi và có thông tin để trao giải sau này.
    Thông tin cá nhân bao gồm:
    • Họ & tên
    • Số CMND
    • Địa chỉ
    • Điện thoại
    • Tên bài dự thi
    Gửi về ID BTC_TTCM hoặc hộp thư: BTC_TTCM@webtretho.com.vn để xác nhận.
    Thân mến, :Rose::Rose::Rose:
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,136 Bài viết

• 1,010 Được cảm ơn

BTC ơi, hộp thư BTC đầy rồi ạ, em không gửi được thông tin.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 394 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

BTC cho em hỏi thông tin mà em đã gửi đến địa chỉ: BTC_TTCM@webtretho.com.vn có được coi là hợp lệ không hay phải gửi lại ạ?
    Ai còn mẹ xin đừng làm mẹ khóc
    Đừng để buồn lên mắt mẹ
    Nghe không!!!
    • 21 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

mình vừa gửi thông tin cho BTC theo địa chỉ mail trên. ko biết BTC đã nhận được chưa ạ?
    trong veo như nước mùa thu...
    • 1,152 Bài viết

• 1,234 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trunghieu@ Xem bài viết
    BTC ơi, hộp thư BTC đầy rồi ạ, em không gửi được thông tin.
    Giống mẹ trunghieu@. em gởi vào hộp thư cũng không được BTC ơi !
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 16 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Các bạn thành viên thân mến,
    Thông tin cá nhân các bạn gửi vào ID BTC_TTCM của mẹ hoặc hộp thư BTC_TTCM@webtretho.com.vn nhé. Để thuận tiện cho BTC thống kê thông tin các bạn vui lòng thực hiện theo hướng dẫn sau:
    Các bạn có nhiều bài tham gia thì liệt kê một lần trong thư hoặc tin nhắn gửi thông tin cá nhân.
    Các bạn đã gửi thông tin cá nhân qua ID BTC_TTCM thì nếu có lần gửi kế tiếp để cập nhật thông tin bài dự thi vui lòng gửi qua ID BTC_TTCM. Các bạn đã gửi lần đầu bằng hộp thư BTC_TTCM@webtretho.com.vn thì cập nhật qua hộp thư này nhé.
    Đợt 1 của cuộc thi sẽ kết thúc nhận bài vào cuối ngày 15/8/2010. Các bài dự thi sau ngày này sẽ được tính tham gia cho đợt 2 của cuộc thi.
    Thân mến:LoveStruc:
    Signature-1
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 336 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Hộp thư của BTC toàn báo đầy BTC ơi ời, khi nhận đc thư rồi BTC có gửi xác nhận lại cho người gửi ko ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7,260 Bài viết

• 5,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuchongnhat Xem bài viết
    Hộp thư của BTC toàn báo đầy BTC ơi ời, khi nhận đc thư rồi BTC có gửi xác nhận lại cho người gửi ko ạ?
    BTC có hồi âm email cho mình đấy mẹ nó ạ! Chị cứ post bài đi, đợi khi hộp thư của BTC trống rùi thì gửi vào. Mình thấy các mẹ gửi bài nhiều quá, chắc BTC cập nhật thông tin ko kịp đó. Hãy thông cảm cho BTC nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,048 Bài viết

• 323 Được cảm ơn

Bây giờ gửi thông tin cá nhân cho đợt 1 còn kịp ko ạ? E vừa gửi vào mail của BTC rồi,gửi vào nick thì toàn thấy báo hộp thư đầy thôi ạ...
    :Rose:YM: huong_ktvt --- Tel: 0918.04 Chín Không Chín Không:Rose: