TIN TÀI TRỢ.

Ăn thât ngon, chơi thật vui

• 1 Lượt chia sẻ
  • 4.07K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 16 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Thành viên thân mến,

Cuộc thi “Thiên thần của Mẹ” đã kết thúc. Xuyên suốt cuộc thi ngoài sự tham gia nhiệt tình của các thành viên thì một hình ảnh quen thuộc đồng hành với các bạn là chú gấu Koala ngộ nghĩnh, luôn tươi cười tạo ra cảm giác thoải mái, thư giãn cũng như là câu chuyện của “các thiên thần” nhỏ được chia sẻ trong cuộc thi, BTC xin chia sẻ thêm với thành viên về “bạn” bánh gấu Koala’s March nhé:

Bánh gấu Koala’s March là sản phẩm nổi tiếng tại Nhật Bản từ năm 1998. Có mặt tại thị trường Việt Nam vào tháng 11 năm 2008 và được người tiêu dùng và đặc biệt các bạn trẻ nhỏ ưa chuộng

Bánh gấu Koala’s March là bánh quy nhập khẩu chất lượng cao với vị ngon của nhân sô cô la đậm đà bên trong và vị giòn tan của vỏ bánh bên ngoài. Bề mặt bánh được in hình những chú gấu Koala với hình dáng dễ thương, ngộ nghĩnh, có đến 125 kiểu dáng khác nhau. Hộp bánh có hình lục giác ấn tượng.

Sản phẩm bánh gấu Koala’s March tại Việt Nam được đóng gói thành 3 kích cỡ chính:

Gói nhỏ 19.5 g:

thregularkoala1

Hộp lục giác 41g:

koalathai-1

Hộp lục giác “Gia đình” 195g:

family_koala-1

Các bạn có thể tìm thấy sản phẩm Koala’s March tại các hệ thống tạp hóa, chợ và siêu thị.
    Với thông điệp “Ngon – vui – dễ thương”, bánh gấu Koala’s March sẽ mang đến sự ngon miệng và niềm vui khi thưởng thức bánh. Hãy cùng bé thư giãn và tận hưởng niềm vui với bánh gấu Koala’s March nhé.

Thân mến, :Rose::Rose:

banhgau
    Signature-1

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,515 Bài viết

• 1,548 Được cảm ơn

cảm ơn btc em đã nhận được quà bánh gấu rồi ạ,bé nhà em rất thích ăn,thật ngon và bổ dưỡng ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 613 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Bé nhà mình đã nghiện bánh Koala từ mấy tháng nay. Bánh ngon lại có hình ngộ nghĩnh nữa. Nhưng mình vẫn chưa nhận được quà, hay vì mình đi làm cả ngày nên bưu điện không gửi được nhỉ?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,515 Bài viết

• 1,548 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ME2NGUYEN Xem bài viết
    Bé nhà mình đã nghiện bánh Koala từ mấy tháng nay. Bánh ngon lại có hình ngộ nghĩnh nữa. Nhưng mình vẫn chưa nhận được quà, hay vì mình đi làm cả ngày nên bưu điện không gửi được nhỉ?
    em ở xa mà đã nhận được rồi,nếu không đưa được chắc họ sẽ gọi vào số đt của chị trên gói quà chứ nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 613 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamdong Xem bài viết
    em ở xa mà đã nhận được rồi,nếu không đưa được chắc họ sẽ gọi vào số đt của chị trên gói quà chứ nhỉ
    Mình không thấy tin tức gì, chắc tý hỏi hàng xóm xem tn? hu hu, mình cũng thích nhận quà lắm rùi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 613 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Mình vừa nhận được quà từ anh NV bưu điện, hi hi 2 bé chén bánh ngon lành!
    • 8,667 Bài viết

• 5,005 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ME2NGUYEN Xem bài viết
    Mình vừa nhận được quà từ anh NV bưu điện, hi hi 2 bé chén bánh ngon lành!
    Bé nhà tớ cũng rất thích bánh này, 2 mẹ con cũng đang hồi hộp chờ quà đây hi hi hi...
    Mật ong rừng Tây Bắc - Mật ong chanh đào: https://zaodich.com/forum/f2933/lon-d...nh-dao-991840/
    Mẹ có 2 cục cưng - 1 cục là chị Chouchou, 1 cục là em Putin, bố là cục vàng... Ối ôi mẹ giầu quá đi thôi

uxRCOUjuxRCp7 TT03j8PTT03p7