TIN TÀI TRỢ.

Cái nón bất đắc dĩ của Anh Quân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 561 Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,949 Bài viết

• 1,906 Được cảm ơn

Dạo này Anh Quân có một sở thích đặc biệt là tự “lục lọi” tủ quần áo và chọn phong cách thời trang cho riêng mình:Silly:. Ba mẹ thì cứ nghĩ là: cu cậu nghịch ngợm, thích phá phách thôi nhưng sau mấy ngày liên tiếp “âm thầm” theo dõi con trai thì mẹ phát hiện ra rất nhiều điều thú vị và đáng yêu của con trai.:Smug:
    Thứ nhất là nhóc con rất thích những bộ quần áo “sặc sỡ”: vàng, đỏ, ca,. xanh đọt chuối…:Battin ey:
    Thứ hai là bé rất kết những trang phục có in hình thú bông hoặc các con vật dễ thương. Những hoạ tiết chữ rườm rà bé lại không thích. :LoveStruc:
    Tiếp theo là bé phối đồ rất ngộ nghĩnh: bé chọn quần short mặc với sơ mi tay dài kết hợp vớ dài hoặc áo khoác khỉ với áo thun ba lỗ và quần alibaba…:Thinking:
    Đặc biệt bé rất thích sáng tạo phụ kiện: dùng khăn nhỏ cột túm làm nón nè, làm khăn quàng cổ… Mình với ba bé “chít cười” mất thôi nhưng cũng để cho bé tự do sáng tạo những kiểu thời trang yêu thích. :cool:
    Tuần rồi, bé làm mình cực kỳ bất ngờ. Chuyện là cả nhà mình sửa soạn đi siêu thị. Không may mình lôi mấy cái nón, mũ của bé đem giặt sạch hết rồi, còn ướt sũng. Đang loay hoay không biết tìm đâu ra cái nón đội cho con thì bổng nhiên cu cậu lấy cái đồ dùng bọc cuộn giấy bằng vải bông, phía trên là một chú gấu nhỏ đội lên đầu làm nón. Cái nón bất đắc dĩ ấy đã nghiễm nhiên thành một cái nón không đụng hàng và cực kỳ phong cách của bé và nó đã di chuyển từ bàn khách vào tủ quần áo của nhóc. :Applause:
    Có khi nào bé nhà mình mai sau sẽ trở thành một nhà thiết kế không các mẹ nhỉ? :Laughing:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,443 Bài viết

• 2,306 Được cảm ơn

Ôi, mẹ babeanhquan lại bắt đầu mơ mộng rồi. Hihi, nhưng cu cậu nhà mẹ nó có khiếu đấy. Chúc cho Anh Quân sẽ trở thành 1 nhà thiết kế tài ba nha (năng lực lắm đó).
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Cũng có thể lắm chứ. Biết đâu sau này Anh Quân lại thành nhà thiết kế nổi tiếng ấy chứ nhỉ? Chúc mừng mẹ babeanhquan nhé.
    • 1,152 Bài viết

• 1,234 Được cảm ơn

Chúc babeanhquan đoạt giải nhé, bé nhà bạn sáng tạo hay quá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7,260 Bài viết

• 5,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé thông minh và sáng tạo quá nhỉ? Vậy sau này babeanhquan khỏi tốn tiền mua nón mới rồi! Bé tự làm nón luôn, ko đụng hàng à nhe!
    • 88 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babeanhquan Xem bài viết
    Dạo này Anh Quân có một sở thích đặc biệt là tự “lục lọi” tủ quần áo và chọn phong cách thời trang cho riêng mình:Silly:. Ba mẹ thì cứ nghĩ là: cu cậu nghịch ngợm, thích phá phách thôi nhưng sau mấy ngày liên tiếp “âm thầm” theo dõi con trai thì mẹ phát hiện ra rất nhiều điều thú vị và đáng yêu của con trai.:Smug:
    Thứ nhất là nhóc con rất thích những bộ quần áo “sặc sỡ”: vàng, đỏ, ca,. xanh đọt chuối…:Battin ey:
    Thứ hai là bé rất kết những trang phục có in hình thú bông hoặc các con vật dễ thương. Những hoạ tiết chữ rườm rà bé lại không thích. :LoveStruc:
    Tiếp theo là bé phối đồ rất ngộ nghĩnh: bé chọn quần short mặc với sơ mi tay dài kết hợp vớ dài hoặc áo khoác khỉ với áo thun ba lỗ và quần alibaba…:Thinking:
    Đặc biệt bé rất thích sáng tạo phụ kiện: dùng khăn nhỏ cột túm làm nón nè, làm khăn quàng cổ… Mình với ba bé “chít cười” mất thôi nhưng cũng để cho bé tự do sáng tạo những kiểu thời trang yêu thích. :cool:
    Tuần rồi, bé làm mình cực kỳ bất ngờ. Chuyện là cả nhà mình sửa soạn đi siêu thị. Không may mình lôi mấy cái nón, mũ của bé đem giặt sạch hết rồi, còn ướt sũng. Đang loay hoay không biết tìm đâu ra cái nón đội cho con thì bổng nhiên cu cậu lấy cái đồ dùng bọc cuộn giấy bằng vải bông, phía trên là một chú gấu nhỏ đội lên đầu làm nón. Cái nón bất đắc dĩ ấy đã nghiễm nhiên thành một cái nón không đụng hàng và cực kỳ phong cách của bé và nó đã di chuyển từ bàn khách vào tủ quần áo của nhóc. :Applause:
    Có khi nào bé nhà mình mai sau sẽ trở thành một nhà thiết kế không các mẹ nhỉ? :Laughing:
    Chào bạn babeanhquan,

Vì có một số thay đổi trong cách thức gởi bài dự thi mà BTC vừa mới update cho các thành viên trên bài thông báo, bạn hãy cung cấp thêm một vài thông tin cần thiết cho BTC bằng cách gởi thông tin của bạn vào hộp tin nhắn của BTC nhé, để tiện cho BTC trong việc chuyển bài cho bạn, thông tin bao gồm:

- Họ tên
    - Usename (bên www.hoccungbe.com), nếu bạn chưa có thì BTC có thể đăng ký giúp bạn
    - Email
    - Điện thoại
    - Địa chỉ

Thân mến
    • 110 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Chúc bé sẽ là nhà thiết kế thời trang tương lai nhé!! tặng bé 1 phiếu bầu chọn nè
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,515 Bài viết

• 1,548 Được cảm ơn

cu cậu nhìn bé thế mà đã có gu ăn mặc nhỉ,chúc ước mơ của bé thành công và mẹ rinh nhiều giải nha
    • 318 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Hìhi. Vote cho bé nè
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 228 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

:Smiling: