Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thông báo chương trình: Trắc nghiệm kiến thức về sữa công thức dạng nước

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.93K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Hi vọng mình sẽ may mắn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 68 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vừa nhận được điện thoại thông báo là tới VP Webtretho tại HCM nhận sữa CT dạng nước, cảm ơn BTC, và chúc các mẹ khách cũng may mắn như mình.
    ok1pp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 104 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

bé nhà mình toàn uống sữa bột nay mình cũng muốn thử cho bé uống thêm sữa dạng nước xem sao. biết đâu bé sẽ hợp và lại thích nữa thì sao nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 104 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

vậy à. chúc mừng mẹ nhé. còn mình chẳng biết bé có thích uống sữa nước ko nưa
    • 514 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Mình tham gia ctrinhf nhận quà 12 hộp sữa mà ko có tên trong danh sách, hi vọng lần này may mắn hơn.
    EN9Fp7
    • 514 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tiger-mom Xem bài viết
    Mình vừa nhận được điện thoại thông báo là tới VP Webtretho tại HCM nhận sữa CT dạng nước, cảm ơn BTC, và chúc các mẹ khách cũng may mắn như mình.
    Hi hi, thích nhỉ, chúc mừng mẹ nó. Hy vọng mình cũng may mắn như mẹ Tiger-mom.
    EN9Fp7
    • 221 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

BTC ơi, mình đọc thấy thơng tin quà tặng là 20 hộp sữa dạng nước, nhưng mẹ mình đi nhận dùm, chỉ nhận được 12 hộp sữa, có gì nhầm lẫn không hả BTC?
    • 68 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gaconhamchoi Xem bài viết
    BTC ơi, mình đọc thấy thơng tin quà tặng là 20 hộp sữa dạng nước, nhưng mẹ mình đi nhận dùm, chỉ nhận được 12 hộp sữa, có gì nhầm lẫn không hả BTC?
    Mình cũng đang thắc mắc như mẹ đấy, vì thông báo là 1 phần quà 20 hộp, nhưng khi nhận thì chỉ có 12 hộp thui, không bít BTC có thông báo nhầm không nữa???
    ok1pp7
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,877 Bài viết

• 2,450 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaconhamchoi Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tiger-mom Xem bài viết
    Mình cũng đang thắc mắc như mẹ đấy, vì thông báo là 1 phần quà 20 hộp, nhưng khi nhận thì chỉ có 12 hộp thui, không bít BTC có thông báo nhầm không nữa???
    Các mẹ tham gia đăng kí nhận quà đợt trước thì là 12 hộp. Nếu các mẹ tham gia trắc nghiệm đợt này thì mới là 20 hộp đấy ah.

Em vừa làm trắc nghiệm xong. 4/4. Hí..hí.. Hi vọng lần này may mắn có sữa cho Chip dùng.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 4,944 Bài viết

• 1,553 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao em chưa nhận được đt báo nhận quà nhỉ? Em chỉ mới nhận của ct đăng ký nhận quà may mắn ( 200 người) là 12 hộp. Còn bên ct trắc nghiệm thì là 20 hộp nhưng thấy thông báo dự kiến nhận quà là 28/6 mà. Các mẹ đang nói đến ct nào vậy?
    Em nào có nói lời chia tay
    Mà chiều nay chông chênh đến vậy
    Con đường xưa vẫn trải đầy ánh nắng
    Sỏi đá khô cằn.............
    Cũng thổn thức kêu đau
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 203 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sonoko Xem bài viết
    Sao em chưa nhận được đt báo nhận quà nhỉ?Em chỉ mới nhận của ct đăng ký nhận quà may mắn ( 200 người) là 12 hộp. Còn bên ct trắc nghiệm thì là 20 hộp nhưng thấy thông báo dự kiến nhận quà là 28/6 mà. Các mẹ đang nói đến ct nào vậy?
    mẹ nó cũng may mắn được nhận quà của cả 2 chương trình: " Quà tặng bé yêu" đợt trước là 12 hộp sữa và " trắc nghiệm về sữa công thức dang nước " đợt này 20 hộp đấy à.
    Mình cũng may mắn như mẹ nó đây, mới đến nhận 12 hộp đợt trước thôi, còn đợt này thấy BTC bảo là 28/6-5/7 cơ mà.
    Hôm mang sữa về con em khoái lắm, em cũng thử thấy sữa rất thơm và ngon, không ngọt gắt đâu các mẹ ạ. Hai mẹ con em đang mong đên 28/6 để đi nhận quà tiếp đây này..hjhj!
    • 200 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

xin cho em hỏi, con em chưa 1 tuổi nhưng em tham gia cho cháu đc không? cháu em được 23 tháng rùi.
    9FgArmk9FgAp7
    chat4pc8
    • 248 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SushiWasabi Xem bài viết
    xin cho em hỏi, con em chưa 1 tuổi nhưng em tham gia cho cháu đc không? cháu em được 23 tháng rùi.
    tất nhiên mẹ nó vẫn thi cho cháu được mà may mắn nhé.gia đình mình dì nó vẫn đăng ký thi cho cháu nó và may mắn rùi nè.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3