Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thông báo chương trình: Trắc nghiệm kiến thức về sữa công thức dạng nước

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.93K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saobien_4311 Xem bài viết
    sao tra loi hoai ma va la 3/4 nhi cha hieu sao nua
    Chắc bạn bị câu 1 sai. nên chú ý đó là đặc điểm nổi bật nhá (chọn cả 2 đáp án là sai đấy.hehe)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 899 Bài viết

• 611 Được cảm ơn

sao tra loi hoai ma va la 3/4 nhi cha hieu sao nua
    bạn để ý câu đầu tiên , đáp án chỉ là tiện dụng thôi , không phải cả hai đâu
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình củng vừa tham gia trắc nghiệm. Hy vọng ngày mai nhận được danh sách trúng thưởng có tên mình he. Món quà nhỏ nhưng được chắc mừng lắm đây. à mà mình ở bình dương có được không các mẹ nhỉ?
    • 1,589 Bài viết

• 1,584 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bangtamanh Xem bài viết
    Không đúng vậy đâu mẹ nó ơi, mình trả lời rất chính xác, nhưng ko hiểu sao mỗi lần ra mỗi đáp án khác nhau, dù mình đã trả lời như nhau tất cả các lần.
    Lúc thì 1/4, 2/4, 3/4 và 4/4 câu đúng, không hiểu trắc nghiệm như thế nào là chính xác cả, rối cả lên:Thinking:
    • 8,696 Bài viết

• 5,008 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ thì thấy nếu chỉ là tiện dụng không là sai vì đáp án rành rành ra đấy rồi mà. Thêm nữa nếu đơn thuần là tiện dụng thì chẳng ai chọn sữa đó cho con cả, cho uống luôn lavie có khi còn tiện dụng hơn ấy chứ các mẹ nhỉ?
    Mật ong rừng Tây Bắc - Mật ong chanh đào: https://zaodich.com/forum/f2933/lon-d...nh-dao-991840/
    Mẹ có 2 cục cưng - 1 cục là chị Chouchou, 1 cục là em Putin, bố là cục vàng... Ối ôi mẹ giầu quá đi thôi

uxRCOUjuxRCp7 TT03j8PTT03p7
    • 1,049 Bài viết

• 846 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lợn đất Xem bài viết
    Tớ thì thấy nếu chỉ là tiện dụng không là sai vì đáp án rành rành ra đấy rồi mà. Thêm nữa nếu đơn thuần là tiện dụng thì chẳng ai chọn sữa đó cho con cả, cho uống luôn lavie có khi còn tiện dụng hơn ấy chứ các mẹ nhỉ?
    Em cũng thấy thế rõ ràng đáp án thứ 4 mới là chính xác nhưng ko hiểu sao chọn cái đầu tiên như c bangtamanh nói thì được 4/4 luôn, thôi cứ làm theo đi c chắc BTC có nhầm lần gì ở đáp án chăng.
    • 5,175 Bài viết

• 3,799 Được cảm ơn

Em cũng thấy thế rõ ràng đáp án thứ 4 mới là chính xác nhưng ko hiểu sao chọn cái đầu tiên như c bangtamanh nói thì được 4/4 luôn, thôi cứ làm theo đi c chắc BTC có nhầm lần gì ở đáp án chăng.
    BTC nói là ưu điểm nổi trội nhất mà? Đúng là nổi trội nhất thì chỉ có là tiện lợi thôi. Còn đủ chất dinh dưỡng thì có nhiều loại sữa khác cũng đủ chất dinh dưỡng mà.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 694 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đã tham gia trắc nghiệm rồi, ngồi hóng tin từ BTC đây.
    Con cái là tài sản vô giá, hãy làm tất cả những điều tốt đẹp nhất cho con yêu.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 694 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hic, mình lúc đầu cũng nghĩ câu 1 đáp án 4 mới đúng nhưng ai dè đọc kỹ lại thì phải là đáp án 1 đấy các mẹ ah,
    Con cái là tài sản vô giá, hãy làm tất cả những điều tốt đẹp nhất cho con yêu.
    • 8,696 Bài viết

• 5,008 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi haivan2410 Xem bài viết
    BTC nói là ưu điểm nổi trội nhất mà? Đúng là nổi trội nhất thì chỉ có là tiện lợi thôi. Còn đủ chất dinh dưỡng thì có nhiều loại sữa khác cũng đủ chất dinh dưỡng mà.
    Ờ há..............
    Mật ong rừng Tây Bắc - Mật ong chanh đào: https://zaodich.com/forum/f2933/lon-d...nh-dao-991840/
    Mẹ có 2 cục cưng - 1 cục là chị Chouchou, 1 cục là em Putin, bố là cục vàng... Ối ôi mẹ giầu quá đi thôi

uxRCOUjuxRCp7 TT03j8PTT03p7
    • 1,589 Bài viết

• 1,584 Được cảm ơn

hjhj, sáng giờ làm giống ý mẹ nó toàn 4/4 không hà, cám ơn mẹ bangtamanh nhiều nhé:Rose:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình tham gia chương trình, và thấy báo là kết quả sẽ được cập nhật hàng ngày tại đây. Sao mình vào mãi mà không thấy vậy?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 212 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

mấy hôm vào ngày nghỉ chị ah, hy vọng hôm nay có kết quả.
    • 829 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

Chào BTC. Làm sao để biết mình có trúng thưởng hay không? Danh sách trúng thưởng ở đâu nhỉ?
    • 73 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Vì một vài lí do khách quan nên thời gian công bố danh sách thành viên may mắn đoạt giải tham gia trắc nghiệm ngày 17/6, 18/6, 19/6 trễ hơn so với dự kiến. Mong các mẹ thông cảm.
    BTC sẽ công bố danh sách thành viên may mắn trong ngày mai các mẹ nhé!

Thân mến
    • 293 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

hihih mình vừa làm thử đạt chuẩn 4/4 các mẹ ơi chỉ bikip cho nè.
    câu 1/1 câu 2/4 câu 3/4 và câu 4/3 là ok liền hãy thử nhé
    • 355 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

đang đợi chờ....
    • 829 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

Chào BTC. Vậy còn chương trình đăng ký nhận sữa Nestle 12 hộp thì sao ạ? Làm sao để biết mình được nhận quà cho bé ở Cao Thắng ạ?
    • 73 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhhuongctbk Xem bài viết
    Chào BTC. Vậy còn chương trình đăng ký nhận sữa Nestle 12 hộp thì sao ạ? Làm sao để biết mình được nhận quà cho bé ở Cao Thắng ạ?
    Chào mẹ,

Về phần quà tặng bé yêu là 12 hộp sữa Nestle Gấu dạng nước mẹ kiểm tra xem có tên trong danh sách 200 thành viên may mắn tại đây.

Thời gian và địa điểm nhận quà tại TPHCM: xem chi tiết tại đây.

Thời gian và địa điểm nhận quà tại Hà Nội: xem chi tiết tại đây.

Thân mến,
    BTC_SCTDN
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,854 Bài viết

• 1,126 Được cảm ơn

Em vừa tham gia trả lời xong, kết quả 4/4 hy vọng lại có quà cho con. Cảm ơn BTC!