Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào sử dụng máy rung làm tan mỡ chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.2K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 178 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Gần đây mẹ Tí thấy trong chương trình "sự lựa chọn hoàn hảo" đang quảng cáo đai quấn rung làm tan mỡ. Mẹ Tí đang tính mua để cải thiện vòng 2 và nói chung là "tất cả các vòng". Có mẹ nào đã và đang sử dụng chưa tư vấn cho mẹ Tí với. Mẹ Tí xin đa tạ! Đa tạ!!!
    Trời còn có lúc sao quên mọc.
    Anh chẳng bao giờ quên nhớ em!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,017 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Có phải bạn tidangyeu69 nói về cái ghế "Hawaii Chair", phải không ? Mấy tháng trước, BMC mình tính order cái ghế ""Hawaii Chair", nhưng không có sure là nó sẽ work out hay không ?????????

Hy vọng các Mẹ khác sẽ vô đây tư vấn .
    Ngọc Nga

Nga's Blog
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 178 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Có phải bạn tidangyeu69 nói về cái ghế "Hawaii Chair", phải không ? Mấy tháng trước, BMC mình tính order cái ghế ""Hawaii Chair", nhưng không có sure là nó sẽ work out hay không ?????????

Hy vọng các Mẹ khác sẽ vô đây tư vấn

Mẹ nó ơi không phải cái ghế rung đâu mà là cái đai quấn rung cơ!
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,017 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Oops, sorry nhé bạn.
    Ngọc Nga

Nga's Blog
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 971 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tidangyeu69 Xem bài viết
    Gần đây mẹ Tí thấy trong chương trình "sự lựa chọn hoàn hảo" đang quảng cáo đai quấn rung làm tan mỡ. Mẹ Tí đang tính mua để cải thiện vòng 2 và nói chung là "tất cả các vòng". Có mẹ nào đã và đang sử dụng chưa tư vấn cho mẹ Tí với. Mẹ Tí xin đa tạ! Đa tạ!!!
    mình có bà cô mua đai đó rồi, thấy chẳng ăn thua, cứ ảo giác bụng bé đi mặc dù mình nhìn chẳng thấy bé đi là mấy, nhưng mình thấy sợ nhất là khi quấn nóng như vậy mồ hôi ra nhiều, thấm vào dây quấn đó, híc, nói dại mồm ngộ nhỡ........chập điện thì sao, hic, mình bị mất khá nhiều tiền vào cái hãng này rồi đấy mẹ nó ah:vd như dụng cụ làm săn ngực, máy tập tình yêu, massge bụng, v.....v....két quả là đang vất xó nhà, mà cái đai bạn muốn mua bây giờ là bao nhiêu tiền vậy, hồi mình ở nhà mua với giá 600k
    • 405 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình có mua một cái lúc trước khi có bầu, khoảng $200/cái. Mìnht hấy cũng có tác dụng đấy chứ nếu mình chịu khó làm thường xuyên mỗi ngày không bỏ ngày nào. Mình làm bụng nhỏ được cũng khá nhiều thì lại dính bầu :Laughing: Rồi cho đứa em mượn thì nó lại làm hư mất, đang định sinh xong thì phải mua cái khác đây.
    Còn cái ghế Hawaii thì mình có đứa em dâu mua, nó nói bụng nhỏ đâu không thấy chỉ thấy cái chân nó càng ngày càng nhỏ thôi, hihi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 178 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Nguyên văn bởi Phuongvi.
    mình có bà cô mua đai đó rồi, thấy chẳng ăn thua, cứ ảo giác bụng bé đi mặc dù mình nhìn chẳng thấy bé đi là mấy, nhưng mình thấy sợ nhất là khi quấn nóng như vậy mồ hôi ra nhiều, thấm vào dây quấn đó, híc, nói dại mồm ngộ nhỡ........chập điện thì sao, hic, mình bị mất khá nhiều tiền vào cái hãng này rồi đấy mẹ nó ah:vd như dụng cụ làm săn ngực, máy tập tình yêu, massge bụng, v.....v....két quả là đang vất xó nhà, mà cái đai bạn muốn mua bây giờ là bao nhiêu tiền vậy, hồi mình ở nhà mua với giá 600k
    Mình mới gọi số đt: 4088888 thì được trả lời là 995k đó mẹ nó ạ. Mình cũng đã tốn hơn 5triệu cho cái hãng này rồi. Bây giờ nửa muốn mua, nửa lại không mẹ nó ạ.
    • 965 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Tìm mãi không thấy topic "Làm đẹp cho các bà ẹm Việt Nam anh hùng" ở đâu, em hỏi ké ở đây một chút nha. Em muốn cải thiện làn da sau sinh một chút (xấu quá rồi, híc híc), có người bạn giới thiệu một loại crème nhập từ Mỹ tên là Monsepa Bleanching Express Peeling, nhiều người quen dùng nói là rất hiệu quả nhưng không biết lâu dài thế nào, giá 35 euros/hũ 20ml (bé tí). Điều kỳ cục là trên hộp thấy ghi Made in France nhưng không tìm thấy ở Pháp mà phải nhập ngược từ Mỹ sang :Sigh: Có mẹ nào dùng loại crème này chưa, thấy hiệu quả gì không cho em xin ý kiến với. kiukiu các chị nhiều :Rose: :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 267 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PetiteCochonne Xem bài viết
    Tìm mãi không thấy topic "Làm đẹp cho các bà ẹm Việt Nam anh hùng" ở đâu, em hỏi ké ở đây một chút nha. Em muốn cải thiện làn da sau sinh một chút (xấu quá rồi, híc híc), có người bạn giới thiệu một loại crème nhập từ Mỹ tên là Monsepa Bleanching Express Peeling, nhiều người quen dùng nói là rất hiệu quả nhưng không biết lâu dài thế nào, giá 35 euros/hũ 20ml (bé tí). Điều kỳ cục là trên hộp thấy ghi Made in France nhưng không tìm thấy ở Pháp mà phải nhập ngược từ Mỹ sang :Sigh: Có mẹ nào dùng loại crème này chưa, thấy hiệu quả gì không cho em xin ý kiến với. kiukiu các chị nhiều :Rose: :Rose:
    Hihi, định vào đây để xem cái đai làm tan mỡ, các mẹ cho reviews sao,t hì lại thấy cái này!! Bạn PC ở Pháp hả, sao kg dùng hàng Pháp tại Pháp , đỡ tốn tiền thuế nhập khẩu:Smiling:

Hình như cái kem bạn nói, nó là của hãng Feiya, mình kg biết hãng này, nghe tên thì giống của Nhật, hình đây, có giống loại bạn cần kg? Điều lạ là nó lại ghi Made in France

http://www.feiyacosmetics.com/monsepa2.htm

Cái này ở Pháp mình cũng kg thấy bán, mà đọc thì thấy nó giống kem chống nám, tẩy da, sau 21 hoặc 28 ngày dùng có kết quả, thì phải ngưng kg được dùng nữa

Description:

Monsepa Express Peeling Cream contains Vitamin C, the best natural ingredients just like fresh fruit and natural pearl of high quality. Monsepa helps to protect skin against the harmful effects of the sun. It eventually removes even the deepest types of freckles, dark spots, wrinkles and yellow spots from your face. For more information about the added benefits of an express peeling cream, please click here.

Instructions:
    To have good results, it is best to use Monsepa Express Peeling in combination with Monsepa Day Cream continuously for 21 to 28 days. Apply it sparingly at bedtime every night.

Warning:

If desired results are achieved after 21 to 28 days, please take a break and stop using the cream. When dark spots start to reappear, then start applying the Monsepa Express Peeling Cream again.

Storage: Store in a cool dry place.

Net Weight: 15 grams

Mình thấy kem của các nước khác nhập vào Pháp này, thuế mắc khiếp, ví dụ như chai serum Idealist của Estée Lauder ở các trang web của Mỹ, có 46$, vậy mà ở đay mình mua mất 55 eu chai 30ml:Crying:

Nếu bạn kg bị nám, thì cần gì dùng cái đó, bạn bao nhiêu tuổi, da thế nào, bạn có thể dùng thử Clarins , nếu cần thì mình sẽ chỉ cho bạn loại phù hợp!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 178 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi nếu mẹ nó không kiêng thì mỗi ngày nên ăn một trái KIWI. Da của mình nhậy cảm quá nên mình cũng không xài được thứ gì. Sinh xong đẹp đâu chẳng thấy mà bị nám đen nữa. Thế là mình phải ăn vụng đấy! Sau 2 tháng da mình được cải thiện rõ rệt. Và sau mấy tháng thì OK(tất nhiên mình chỉ ăn 2 tháng thôi).
    Sao không có mẹ nào tư vấn thêm cho mình về cái đai quấn rung nhỉ. Mình ngại anh xã mình hay nói mình cả thèm chóng chán...hu..hu...
    • 965 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amelie Xem bài viết
    Hihi, định vào đây để xem cái đai làm tan mỡ, các mẹ cho reviews sao,t hì lại thấy cái này!! Bạn PC ở Pháp hả, sao kg dùng hàng Pháp tại Pháp , đỡ tốn tiền thuế nhập khẩu:Smiling:

Cái này ở Pháp mình cũng kg thấy bán, mà đọc thì thấy nó giống kem chống nám, tẩy da, sau 21 hoặc 28 ngày dùng có kết quả, thì phải ngưng kg được dùng nữa
    Nếu bạn kg bị nám, thì cần gì dùng cái đó, bạn bao nhiêu tuổi, da thế nào, bạn có thể dùng thử Clarins , nếu cần thì mình sẽ chỉ cho bạn loại phù hợp!
    Cám ơn amelie nhiều, đúng là cái crème mẹ nó miêu tả đấy. Mình ba chục rùi, da mình mỏng, khô, nhạy cảm, bị tàn nhang từ lâu rồi, nhưng bị nhẹ. Bầu bí sinh xong thì thấy bị đậm hơn nhiều:Crying: Hơn một năm rồi không dám dùng gì cả vì có bầu, sau đó lại cho bé bú . Trước đây có dùng mấy lọai của Pháp (Lancôme, Roc...) mà thấy không có hiệu quả gì lắm nên chán. Thấy loại này mấy người quen dùng khen hiệu quả lắm nên muốn thử (mà sao mọi người dùng liên tục 4-5 hộp rồi chứ không phải 28 ngày như miêu tả :Crying: ). Xem trên e-bay thì thấy ở Mỹ có bán và livraison cho rất nhiều nước trên thế giới trừ các nước châu Âu. Ông xã bảo nếu châu Âu không cho nhập loại này nghĩa là không đúng norme của nó, không bảo đảm an toàn :Sigh: híc. Chả hiểu thế nào. Mẹ amelie có mẹo gì hay thì bày cho mình với. thanks :Rose:

@tidangyeu69: Cám ơn mẹ nó, mình sẽ thử ăn xem sao mặc dù không thích kiwi lắm (đặc biệt rất ghét gọt vỏ kiwi :Laughing: ). Vụ đai quấn bụng thì mình chịu chết vì chưa dùng bao giờ. May trời thương sinh xong bụng cũng không đến nỗi lắm, nhưng da thì chán vô cùng, híc híc :Crying: :Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 267 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PetiteCochonne Xem bài viết
    Cám ơn amelie nhiều, đúng là cái crème mẹ nó miêu tả đấy. Mình ba chục rùi, da mình mỏng, khô, nhạy cảm, bị tàn nhang từ lâu rồi, nhưng bị nhẹ. Bầu bí sinh xong thì thấy bị đậm hơn nhiều:Crying: Hơn một năm rồi không dám dùng gì cả vì có bầu, sau đó lại cho bé bú . Trước đây có dùng mấy lọai của Pháp (Lancôme, Roc...) mà thấy không có hiệu quả gì lắm nên chán. Thấy loại này mấy người quen dùng khen hiệu quả lắm nên muốn thử (mà sao mọi người dùng liên tục 4-5 hộp rồi chứ không phải 28 ngày như miêu tả :Crying: ). Xem trên e-bay thì thấy ở Mỹ có bán và livraison cho rất nhiều nước trên thế giới trừ các nước châu Âu. Ông xã bảo nếu châu Âu không cho nhập loại này nghĩa là không đúng norme của nó, không bảo đảm an toàn :Sigh: híc. Chả hiểu thế nào. Mẹ amelie có mẹo gì hay thì bày cho mình với. thanks :Rose:

@tidangyeu69: Cám ơn mẹ nó, mình sẽ thử ăn xem sao mặc dù không thích kiwi lắm (đặc biệt rất ghét gọt vỏ kiwi :Laughing: ). Vụ đai quấn bụng thì mình chịu chết vì chưa dùng bao giờ. May trời thương sinh xong bụng cũng không đến nỗi lắm, nhưng da thì chán vô cùng, híc híc :Crying: :Crying:
    Hihi, xin lỗi bạn tidangyeu vì lại nói sang cái khác trong topic của bạn, chắc bạn "tí-đáng-yêu" kg trách đâu nhỉ! Mình kg hiểu sau khi sanh thì kg được ăn kiwi , bạn chỉ cho mình biết tại sao với! Mình đọc tạp chí bên này thấy nói kiwi là 1 trong những loại trái cây rất tốt cho bà bầu, khuyên nên ăn đó!:Applause: Còn sau khi sanh có nên kg thì kg biết!

@P.C: Cái kem đó, mình đọc kĩ thì đúng là nó trị tàn nhang đó bạn, tàn nhang ở dạng nặng (kg biết dùng từ thế nào) , những vết nám, nhăn..., đọc nghe giống như thần dược quá! Nhưng trị tàn nhang thì mình kg tin, mình có chị bạn, mặt đầy tàn nhang, có cái gì chữa cho hết đâu, chỉ có thể dùng mĩ phẩm để làm nhạt bớt thôi!

Cái kem này mình google ra, hóa ra nó là của China, nhưng ngay trong trang web mình cho bạn, nó ghi rất mập mờ , kg biết xuất xứ từ đâu, kg có địa chỉ công ty sản xuất, chỉ ghi là được nhập và phân phối bởi Hong Kong Fashion, mà trên nhãn hiệu ghi là sản xuất tại Pháp, mình thấy có vấn đề rồi! Trong Warning của nó, chỉ cho dùng đến 21 hoặc 28 ngày, bạn của bạn xài nhiều như vậy, mình sợ sẽ có tác dụng phụ đó, như bị mài mỏng da đi chẳng hạn, dễ bị nám nếu dùng nhiều! Hơn nũa đây là kem của Trung Quốc! Bạn của bạn mua trên mạng hay mua tại Pháp, vì có thể ngay tại siêu thị Tàu có , mà đồ ở đó có thể kg được kiểm tra chất lượng ! Mình có vào 1 tiệm bán đồ VN, bán cả mỹ phẩm Tàu hay Thái gì đó, mình kg đọc được tiếng, nhưng mình kg dám tin vào chất lượng!

Da của bạn mỏng và khô, thì mình đoán, nó cũng dễ bị nhạy cảm, sau khi có bé xong, nó vẫn còn bị tối màu, có thể do ảnh hưởng của hormon, cái này thì từ từ nó mới hết ! Mình kg bị tàn nhang hay bị nám khi có bé, nhưng da mặt mình kg còn sáng như khi chưa có bầu, mình thấy nhũ ...bông của mình, hay nách của mình còn đen thui thì cái mặt nó kg sáng sủa cũng do bị ảnh hưởng đó:mad: ! Một năm sau khi sanh, những cái đó nó mới trở lại bình thường, mà mình dùng mỹ phẩm trong suốt cả thời gian mang thai và sau khi sanh luôn mà nó còn như thế, cho nên nếu bạn mới sanh em bé, thì cũng kg lo lắng lắm đâu, nó sẽ hết thôi!

Ăn kiwi như bạn tidangyeu cũng là cách hay, vì trong đó có rất nhiều vitamin C, cái này làm sáng da, bạn có thể uống nước cam cũng tốt, vì cũng có rất nhiều vitamin C, khi mình thấy da mình kg sáng, mệt mỏi , tương 1 ly nước cam, sáng mai thấy khác ngay đó, , cái này thì mình đảm bảo!! Da dẻ sáng ra, thì tàn nhang của bạn cũng sẽ nhạt màu đi!!

Hè vừa đi qua ở Pháp, nên có thể da bạn bị ảnh hưởng, mình thấy nói ánh nắng sẽ làm tàn nhang đậm màu thêm, nên phải tránh nắng , ở nhà thì có thể đội mũ, nhưng ở đây, mình khó chịu vì kg thấy ai đội mũ để mình đội theo:Laughing: , kiếm cái mũ đội trông giống lady ... nghèo :Thinking: !! Bạn phải chống nắng nhé, SPF cao thì an toàn hơn!

Còn bây giờ hết hè rồi, nhưng bạn sẽ phải đối mặt với cái lạnh và khô, da bạn nó sẽ rất khó chịu đó!

Mình chỉ cho bạn Clarins, vì thành phần của nó cũng khá tự nhiên, nhưng kg hoàn toàn là tự nhiên đâu, nhưng cũng khá an toàn!

Tuổi của bạn dùng dòng Multi-Active nha (Prevenir 30+) , bạn vào trang web của nó sẽ thấy ngay!

_Kem ngày Multi-active Jour, nó có 3 versions , bạn có thể dùng version Peaux Seches nếu da bạn quá khô, nếu kg quá khô thì dùng version Tous Peaux! Kem ngày này có SPF 15

_Kem đêm Multi-Active Nuit, cái kem này có mùi dễ chịu lắm, dễ chìm vào giấc ngủ! Nếu ban đêm bạn ngủ kg đủ giấc thì kem vẫn làm cho da bạn sáng sớm thức dậy vẫn mềm mại và mịn màng, rất thích!!

_Vào mùa đông, nếu kem vẫn chưa cung cấp đủ nước cho bạn , bạn có thể dùng thêm Serum Anti-Soif, cái này dùng miễn chê! (Mình có dùng thử của bạn mình, vì mình đang dùng serum khác)

Bạn cứ bắt đầu với những sp trên đi, bạn ra cửa hàng mỹ phẩm hỏi xin mẫu thử trước nhé, Clarins cho mẫu hào phóng lắm, chứ kg keo như mấy hãng kháconttella:

Mình kg tin là tàn nhang có thể trị hết, mình thấy có tàn nhang trên mặt, nhìn cũng có duyên chứ nhỉ! Bạn dùng những cái mình recommend đều đặn, nếu hợp thì mình tin là da bạn sẽ khác rất nhiều đó!
    Ôi, hôm nay rảnh, ngồi đánh được 1 bài dài ghê!:Silly:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 178 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

@amelie: Trái KIWI có nhiều vitaminC, có vị chua nên cả mẹ chồng và mẹ mình không cho ăn vì mới sinh được hơn 2 tháng, sợ sau này đường ruột bị ảnh hưởng(người Bắc mà!) . Anh xã mình thì giấu cả 2 mẹ đi mua về cho mình ăn. Cũng may là da mình cũng được cải thiện bạn ạ.
    • 965 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

@amelie: cám ơn bạn đã tư vấn thật chi tiết, nhiệt tình :Rose: Mình sẽ thử clarins như bạn mách xem sao. Da mình thực ra xưa nay cũng không đến nỗi, trắng trẻo, mịn màng, ông xã bảo có tí tàn nhang thấy duyên hơn (chắc an ủi vợ đó mà). Nhưng từ khi có bầu, sinh bé xong mình thiếu ngủ triền miên (gần 1 năm trời chưa có một đêm ngon giấc) vì bé rất quấy đêm, toàn khóc đòi mẹ bế hoặc đòi bú... không có cách gì cả. Đêm ba bế thì khóc không cho. Dạo này mới sốt phát ban xong, lại sốt mọc răng... đêm quấy kinh người nên da mẹ càng xấu. híc híc :Crying: :Crying:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 16 năm
    • 552 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tidangyeu69 Xem bài viết
    Mẹ nó ơi nếu mẹ nó không kiêng thì mỗi ngày nên ăn một trái KIWI. Da của mình nhậy cảm quá nên mình cũng không xài được thứ gì. Sinh xong đẹp đâu chẳng thấy mà bị nám đen nữa. Thế là mình phải ăn vụng đấy! Sau 2 tháng da mình được cải thiện rõ rệt. Và sau mấy tháng thì OK(tất nhiên mình chỉ ăn 2 tháng thôi).
    Sao không có mẹ nào tư vấn thêm cho mình về cái đai quấn rung nhỉ. Mình ngại anh xã mình hay nói mình cả thèm chóng chán...hu..hu...
    Mình xài rồi, mình mua loại giá có 260.000 Đ thôi, mỗi ngày 2 lần mình sữ dụng 45min sau khi thoa kem, có thể dùng cho đùi & bắp tay nữa, chị dâu mình mua dùm thấy bền ghê, rung & điều chỉnh được độ nóng. sữ dụng đều thì thấy có hiệu quả, nhưng nếu quấn lâu quá da dễ bị nổi mẫn đỏ & ngứa do đổ mồ hôi. Với giá tiền này chấp nhận được rooling: rooling:
    Hana:Rose:
    • 955 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hana Xem bài viết
    Mình xài rồi, mình mua loại giá có 260.000 Đ thôi, mỗi ngày 2 lần mình sữ dụng 45min sau khi thoa kem, có thể dùng cho đùi & bắp tay nữa, chị dâu mình mua dùm thấy bền ghê, rung & điều chỉnh được độ nóng. sữ dụng đều thì thấy có hiệu quả, nhưng nếu quấn lâu quá da dễ bị nổi mẫn đỏ & ngứa do đổ mồ hôi. Với giá tiền này chấp nhận được rooling: rooling:
    Ngoài Hn thì mua ở đâu đáng tin cậy các mẹ nhỉ? em cũng "nhấp nhổm" từ lâu vụ đai quấn nóng này rùi, nhưng nghe bảo có mấy người bị giật khi sử dụng làm mẹ cháu cũng ngần ngại
    Bác nào đã sử dụng có hiệu quả thì post lên chia sẻ với mọi người nhé, cùng nhau làm đẹp màrooling:
    Cảm ơn mẹ Hana nhé:Kiss:
    Ba là xúc xích bò, mẹ là xúc xích heo, Bi là xúc xích gà, 3 xúc xích thơm ngon, la là lá la la, Nấu với .....mì ăn liền !!!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tí đáng yêu Xem bài viết
    Hi Bạn,
    Mình cũng có xài cái đai rung cho vòng bụng nè, có kết quả lắm, vì công việc của mình ngồi cả ngày ở văn phòng nên tối về mình tranh thủ 20phút quấn cái đai ấy, nó không có đổ mồ hôi nhiều đâu, lúc trước mình mua ở siêu thị điện máy Thiên Hoà hình như là 1triệu rưỡi, xài đến bây giờ luôn, và thấy ai cũng khen là mình có vòng eo lý tưởng. Một lần nó chạy 20 phút thôi, sau khi chạy xong bạn nhớ uống 1 ly nước lọc nhé. 1 ngày bạn có thể làm 2 lần cũng không vấn đề gì, có khi mình đang đọc sách mình cũng quấn để tranh thủ thời gian đó mà. Chúc bạn chọn được máy tốt nhé.

Bạn cho mình hỏi ăn trái Kiwi có tác dụng gì vậy, nó có chua lắm không?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Havy_nhoxinh2006 Xem bài viết
    Ngoài Hn thì mua ở đâu đáng tin cậy các mẹ nhỉ? em cũng "nhấp nhổm" từ lâu vụ đai quấn nóng này rùi, nhưng nghe bảo có mấy người bị giật khi sử dụng làm mẹ cháu cũng ngần ngại
    Bác nào đã sử dụng có hiệu quả thì post lên chia sẻ với mọi người nhé, cùng nhau làm đẹp màrooling:
    Cảm ơn mẹ Hana nhé:Kiss:
    Không có bị giật đâu bạn, mình xài lâu rồi, khi bạn ngồi hay đứng trên nền gạch nhà thì mình mang dép ở trong nhà đó thì làm sao bị giật được. Mình cũng chúc bạn chọn được 1 loại tốt để tập cho vòng bụng nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 302 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tí đáng yêu Xem bài viết
    Em mua rồi 995.000đ. Không giống như quảng cáo đâu mẹ nó ạ. Mỗi lần tập là cắm điện rồi ngồi một chỗ, độ rung bình thường và kết quả .......chán. Thực đơn ăn kiêng đi kèm khó thực hiện (nhiều đồ tây), mà các mẹ cho con bú thì ăn kiêng làm sao được.
    • 5,207 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banapaya Xem bài viết
    Em mua rồi 995.000đ. Không giống như quảng cáo đâu mẹ nó ạ. Mỗi lần tập là cắm điện rồi ngồi một chỗ, độ rung bình thường và kết quả .......chán. Thực đơn ăn kiêng đi kèm khó thực hiện (nhiều đồ tây), mà các mẹ cho con bú thì ăn kiêng làm sao được.

Đúng rồi đấy, đai quấn đó không ăn thua gì đâu. Em có mua 1 cái nhưng thấy chẳng có tác dụng gì cả, chủ yếu mình phải tập thể dục và ăn kiêng thôi:Smiling:
    :Rose:Mẹ yêu nhất mỗi khi con cuời:Rose:sigpic95163_1

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2