TIN TÀI TRỢ.

Miền Trung cần lắm những vòng tay nhân ái

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.72K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào gia đình wb trẻ thơ
    Lâu nay báo đài đưa tin về cơn bão số 10 gây thiệt hại nặng nề cho đồng bào miền Trung mà nghẹn lòng quá.
    năm nào cũng bão lũ như này làm sao bà con sống được chứ. Nhìn ánh mắt thần thờ, mong mỏi của người dân mà xót xa nhiều lắm,
    Muốn chung tay cùng đồng bào Miền Trung nên Mình lập một nhóm từ thiện vào miện Trung.
    Rất mong các bạn tham gia cùng hoặc có tổ chức nào đã hoạt động thì cho mình tham gia cùng
    P/s: mod ơi em hok biết post lên đây có đúng mục không nếu sai most chuyển giúp em
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình ủng hộ bạn
    • 68 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Em cũng muốn tham gia. Mod ơi, WEBTRETHO tổ chức chương trình hướng về miền Trung đi ạ. Mùa đông sắp tới rồi.
    Miền Trung khổ quá...
    Có một lần biển và sóng yêu nhau
    Người ta nói biển là mối tình đầu của sóng
    Sóng dạt dào ôm bờ cát trưa nóng bỏng
    Biển vỗ về hát mãi khúc tình ca....
    • 10 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Cơ quan mình cũng đang cần tìm 1 địa chỉ - xã nào mà bị ảnh hưởng nặng nhất, cơ quan mình sẽ tổ chức vào tận nơi để trao gạo, tiền, quần áo, sách vở tới từng người. Ai biết những xã nào thì cho mình biết nhé.
    Mình cảm ơn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Miền Trung năm nào cũng phải đón nhận những cơn bão....đắng lòng khi nhìn thấy những cảnh đó.
    Kết Nối Trái Tim - Chia Sẻ Yêu Thương.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 422 Bài viết

• 466 Được cảm ơn

Cung 1 cau hoi. Co mem nao chuan bi tu thien o mien Trung khong. Cho em gui it do den moi nguoi trog day voi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đánh dấu. Em cũng có ít đồ, các bạn em cũng đang góp thêm nữa. Nhưng tới giờ vẫn chưa biết giao cho nhóm nào.
    • 68 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mong mọi người vẫn theo dõi topic. E có tìm hiểu thì có 1 anh phóng viên báo Lao động thường trú tại quảng bình đang thực hiện công tác cứu trợ miền Trung. Mọi đồ đạc hiện chưa chuyển được do đường bộ, thủy... chưa đi được do nước chưa rút. Mọi người trước hết hãy gửi tiền cho a ý mua đồ lương thực để cứu trợ tức khắc cho mọi người trong đó. Bây giờ cơm, mì... là những thứ họ rất rất cần. E cũng chỉ là người có lòng muốn ủng hộ thôi ạ. Tài khoản của a ý:
    0311000492977 VCB Quảng Bình: Chủ tk: Nguyễn Quang Vinh.
    Mọi ng sợt fb a ý để cập nhật thông tin nhé. A ý cũng có bảng tổng kết tiền mọi ng ủng hộ và tiền a ý chi. Nên chắc yên tâm ạ
    Còn khi nào nước rút, chị em mình sẽ cùng tập hợp lại và gửi cho a ý đồ dùng sau, mọi ng nhé
    Có một lần biển và sóng yêu nhau
    Người ta nói biển là mối tình đầu của sóng
    Sóng dạt dào ôm bờ cát trưa nóng bỏng
    Biển vỗ về hát mãi khúc tình ca....
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị ơi ai có fb thì vào fb kêu gọi các chị nhé. Có mấy c cũng muốn tổ chức đi. Nhưng ít ng quá chưa đi đc. https://www.facebook.com/groups/HANG...1989635152947/ đâyaf e mơus kêu gọi cách đây mấy tuêngs ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anh-Duc-Nga Xem bài viết
    Cơ quan mình cũng đang cần tìm 1 địa chỉ - xã nào mà bị ảnh hưởng nặng nhất, cơ quan mình sẽ tổ chức vào tận nơi để trao gạo, tiền, quần áo, sách vở tới từng người. Ai biết những xã nào thì cho mình biết nhé.
    Mình cảm ơn
    Bạn mình cũng đang đi quyên góp, để mình hỏi nhé.
    • 557 Bài viết

• 959 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anh-Duc-Nga Xem bài viết
    Mình cảm ơn
    Sáng nay mình thấy trên truyền hình nói là Hương Sơn- Hà Tĩnh bị thiệt hại nặng nhất. Nhưng bạn mình bảo đồ cứu trợ phân phối không đồng đều, Nơi thì được nhiều nơi thì được ít, ở Quảng Bình thì nhận được rất ít.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 141 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Ui mình cũng muốn ủng hộ tý nào .Nhà mình cũng ảnh hưởng lũ càn quyét buồn quá.