Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hội những người ủng hộ xử lý nghiêm vụ Nguyễn Tiến Thịnh bạo hành vợ dã man

• 1 Lượt chia sẻ
  • 107K Lượt đọc
  • 854 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 377 Bài viết

• 1,399 Được cảm ơn

Về vụ án: Nguyễn Tiến Thịnh nhốt và đánh vợ gây thương tích 17%, bắt mẹ vợ quỳ, xé di ảnh bố vợ nhét vào chỗ kín...Vụ án đang gây phẫn nộ dư luận thời gian gần đây.
    Topic này mở ra để các bố/mẹ nào muốn quan tâm giúp đỡ em Lý (nạn nhân của vụ bạo hành gia đình này) vào cùng bàn luận cách thức hỗ trợ em Lý về mặt tinh thần, vật chất và các tư vấn pháp lý nếu em Lý quyết định khởi kiện chồng vì tội cố ý gây thương tích và làm nhục vợ, mẹ vợ (sau khi có kết luận điều tra).
    Topic này [B]không hoan nghênh những người không cùng quan điểm và nguyện vọng là góp tiếng nói chống lại bạo lực gia đình, bảo vệ chị em phụ nữ khỏi sự bạo hành. [/B], cũng không hoan nghênh những ý kiến bàn lui, phân tích đúng sai và đánh giá nhân cách của nạn nhân.
    Các mẹ Brown, Cúc cu, Shoes, xulanh...vào nhà mới bàn bạc và chia sẻ thông tin nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 256 Bài viết

• 1,778 Được cảm ơn

Đánh dấu Topic mới cái nhỉ

Cảm ơn Cherie nhé
    Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 365 Bài viết

• 1,160 Được cảm ơn

Em xin phép được giơ tay ủng hộ các chị em!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 377 Bài viết

• 1,399 Được cảm ơn

Welcome chị em, bây giờ chị em ta tha hồ thảo luận về vụ kiến nghị này nhỉ. Shoes pm cho các chị khác vào đây nha, có thông tin mới và cách thức tổ chức làm việc mới mọi người vào đây chia sẻ nhé.
    • 365 Bài viết

• 1,160 Được cảm ơn

Chị em làm chữ ký có link của hội để khi comment chia sẻ ở các toppic khác hoặc trả lời ở toppic bôi nhọ sẽ có link cho những người thực sự có thiện chí nhưng không theo dõi kịp có thể bị anti đánh lạc hướng ạ! Em quyết tâm giải ngu bằng cách tập làm chữ ký đây ạ!
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 377 Bài viết

• 1,399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conmeobeobeo Xem bài viết
    Chị em làm chữ ký có link của hội để khi comment chia sẻ ở các toppic khác hoặc trả lời ở toppic bôi nhọ sẽ có link cho những người thực sự có thiện chí nhưng không theo dõi kịp có thể bị anti đánh lạc hướng ạ! Em quyết tâm giải ngu bằng cách tập làm chữ ký đây ạ!
    Mình cũng vừa chèn link vào phần chữ ký nhưng sao chưa thấy hiện ra nhỉ? Hay phải log in lại nhỉ? Mình cũng ngu vụ này lắm, mà đây là lần đầu tiên mình mở 1 topic đấy
    À có ra rồi nhưng làm thế nào để đặt được cái title thay vì cái link dài ngoằng này nhỉ, mẹ nào chỉ mình với...
    Mời các thành viên tham gia Hội những người ủng hộ xử lý nghiêm vụ Nguyễn Tiến Thịnh bạo hành vợ dã man tại Vĩnh Phúc:
    https://www.webtretho.com/forum/f70/h...a-man-1008480/
    CHUNG TAY ỦNG HỘ CHỊ LÝ VÀ PHỤ NỮ BỊ BẠO HÀNH
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 659 Bài viết

• 2,335 Được cảm ơn

Mọi người chốt thời gian để lên thăm e ấy chưa? Theo mình thì nên đi càng sớm càng tốt. Mọi người tập trung ở chố nào đó có chố gửi xe máy, đi đường Yên Phụ - cầu Thăng Long nhé, nhà mình ở bên Gia Lâm.
    Call trước để mình còn arrange công việc. Thanks all.
    • 365 Bài viết

• 1,160 Được cảm ơn

Em comment thử xem lên chữ ký chưa nhé!
    Vì vụ này tự dưng em lại biết làm chữ ký
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 113 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Cái Thằng mất dậy không hiểu mẹ nó sống sờ sờ ra như thế mà để nó làm thế với vợ với người mà nó gọi bà bố mẹ vợ nó. Mẹ nó cũng đáng bị lên án. Thằng mất nhân tính.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,756 Bài viết

• 9,818 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dzungkieu Xem bài viết
    Mọi người chốt thời gian để lên thăm e ấy chưa? Theo mình thì nên đi càng sớm càng tốt. Mọi người tập trung ở chố nào đó có chố gửi xe máy, đi đường Yên Phụ - cầu Thăng Long nhé, nhà mình ở bên Gia Lâm.
    Call trước để mình còn arrange công việc. Thanks all.
    Mai đi hay thứ 7 đi vậy, đã có kế hoạch gì cụ thể chưa
    6vu
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,029 Bài viết

• 2,220 Được cảm ơn

Các mẹ ủng hộ hoạt động của Top mình bằng cách để link dưới chữ ký cho đến khi chúng ta xong việc nhé. Vì Top chuyển sang đây sẽ không được chú ý nhiều so với ở ĐBGB nên để link rõ ràng dưới chữ ký cũng là một cách thu hút thêm thành viên ủng hộ, và chúng ta cứ lượn ở ĐBGB thì dù đã về đây sinh hoạt rồi, mọi người vẫn sẽ biết và tìm đến thôi. Đồng lòng như vậy nhé?
    Đừng mất quá nhiều thời gian để cân nhắc xem ai xứng đáng với lòng hảo tâm của bạn hơn.
    Hãy chìa tay để cứu giúp một cuộc đời khi vẫn còn kịp lúc.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,889 Bài viết

• 19,152 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình ko tham gia đi được, chờ tin mọi người đi thăm em Lý.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,029 Bài viết

• 2,220 Được cảm ơn

Các mẹ muốn đi thăm Lý thì Pm cho mình nhé. Có xe của mẹ Dzungkieu 7 chỗ thì chúng ta có thể đi 6 người. Còn nếu đông hơn thì ta thuê thêm taxi. Thời gian không public vì không tốt cho hoạt động của bọn mình. PM cho mình sớm nhé!

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoang988 Xem bài viết
    Mai đi hay thứ 7 đi vậy, đã có kế hoạch gì cụ thể chưa
    Đừng mất quá nhiều thời gian để cân nhắc xem ai xứng đáng với lòng hảo tâm của bạn hơn.
    Hãy chìa tay để cứu giúp một cuộc đời khi vẫn còn kịp lúc.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,029 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

em xin tham gia - thằng con rể khốn nạn và mất dạy - mẹ nó cũng là cái thứ k ra gì , con mình như vậy mà k nói dc thì đáng bị chửi
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 505 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ủng hộ nhà mình! Đang ở bên kia ngột ngạt và ức chế vì những comment ác ý, sang đến đây sướng hẳn, cứ như kiểu đang chen chúc mồ hôi mồ kê nhễ nhại vì nằm chung giường trong bệnh viện, bỗng lại được gọi vào phòng yêu cầu, một mình giường. Sướng! Các mẹ " chân cứng đá mềm" nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 256 Bài viết

• 1,778 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Methinho Xem bài viết
    em xin tham gia - thằng con rể khốn nạn và mất dạy - mẹ nó cũng là cái thứ k ra gì , con mình như vậy mà k nói dc thì đáng bị chửi
    Có khi mẹ nó với gia đình nhà nó là "thuốc nổ" kích vào nó nên nó mới đánh vợ điên cuồng thế ấy. Cả nhà người như thế không xông vào can ngăn, nói dại chứ nhỡ là Lý...chết ra đấy thì sao
    Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,029 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Shoes Xem bài viết
    Có khi mẹ nó với gia đình nhà nó là "thuốc nổ" kích vào nó nên nó mới đánh vợ điên cuồng thế ấy. Cả nhà người như thế không xông vào can ngăn, nói dại chứ nhỡ là Lý...chết ra đấy thì sao
    Đấy đấy - ý em là thế - không khéo chính là do người nhà kích tướng , cố tình khiêu khích cho nó quýnh chị Lý. Cái hạng đàn ông rẻ mạt , k đáng 1 xu, k biết lo kiếm tiền còn quýnh vợ!
    Thằng này thể nào ra đường cũng bị trời đánh vì bất nhân quá!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,462 Bài viết

• 2,529 Được cảm ơn

Ôi, nhà mới đây a. Em cũng ủng hộ mọi người Chứng nào có kế hoạch thông báo và địa chỉ cụ thể để gửi chữ kí về thì chị trưởng nhóm báo Mod sửa lại bài đầu tiên cho mọi người khỏi lội trang nhé
    • 4,045 Bài viết

• 1,769 Được cảm ơn

Đánh dấu 1 chân ủng hộ các mẹ nhé.
    • 126 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Các bạn thân mến đây là box làm từ thiện do đó Mod tạm khóa lại nhé.
    Các bạn có thể post bên Thông báo chung ?
    Mod mong việc làm của các bạn giúp phụ nữ nhận thức một điều :" cha mẹ sinh ra nuôi dưỡng ta còn không đánh ta huống gì là ngươi, chỉ là chồng đừng hòng nhé, xem đây ...."
    GIAO DIỆN CŨ https://www.webtretho.com/forum/f26/
    QUY ĐỊNH VÀ CÁCH THỨC HOẠT ĐỘNG TỪ THIỆN TRÊN WTT
    https://www.webtretho.com/forum/f198/...retho-1401071/
    Gặp bài viết vi phạm nội quy diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu.
    Mọi thắc mắc vui lòng nhắn tin cho mod_hq2 .