TIN TÀI TRỢ.

Cho đi là còn mãi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.45K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm nay, mình có tiếp một bạn khách hàng, bạn ấy là nữ , nhìn có vẽ là dân văn phòng, thật thà kiểu dân miền tây đến mua tập vở học sinh đi từ thiện. Lúc trao đổi vơi bạn ấy thì mình nhận ra bạn ấy là dạng người chắc chiu , tiết kiệm. Bạn ấy chia sẽ những gì bạn ấy dành dụm cho một tương lai về sau. Bạn mua 1.000 quyển tập để làm 100 phần quà tặng cho mấy bé vùng quê nghèo khó nơi bạn ấy sinh ra, thật quý hóa tấm lòng của bạn. Bạn còn hỏi thăm để mua thêm 100 cái cặp cho các bé nữa. Mình đã gặp nhiều người làm chương trình từ thiện rồi, nhưng sao lần này mình lại rất quý trọng tấm lòng của bạn ấy.Vô tình mình nhớ đến chương trình hát mãi ước mơ, có một cô tham gia chương trình, cô ấy làm việc kiếm được 50.000₫ 1 ngày mà đã trích 20.000₫ để giúp đỡ người khác kém may mắn hơn mình, đúng là những tấm lòng vàng. Khi bạn ấy ra về minh đã gọi điện thoại và xin được gửi tặng thêm cho các bé 100 phần quà đi kèm, mỗi phần là 1 hộp dụng cụ học sinh ( bút chì, thước, gôm, đồ chuốt ) vì kg đủ khả năng nên mình không tặng được viết máy.Hy vọng trong cuộc sống này còn có nhiều những tấm lòng như vậy.Mình xin cầu chúc cho những tấm lòng vàng ấy luôn được vui vẻ, luôn có một cuộc sống bình an, hạnh phúc. Mọi người ạ hãy nhớ cho đi là còn mãi ...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của babihan

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm nay , mình vừa hoàn thành xong 100 phần quà gồm hộp đựng bút, 2 viết chì, gôm, thước kẻ, đồ chuốt , giá tự mình mua cũng tốt lắm ạ.Mình chia sẽ cho bạn nào đi từ thiện 1 phần dao động từ 15k đến 18k . Mình up vài hình cho mọi người xem đây
    PPBj0vX

AGn1X5E

FPIU553

6REmONG

AZvtyHH

jlzOZoX

LYLzYTP

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm nay , mình vừa hoàn thành xong 100 phần quà gồm hộp đựng bút, 2 viết chì, gôm, thước kẻ, đồ chuốt , giá tự mình mua cũng tốt lắm ạ.Mình chia sẽ cho bạn nào đi từ thiện 1 phần dao động từ 15k đến 18k . Mình up vài hình cho mọi người tham khảo

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 38 Bài viết