Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin mã trên hộp sữa similac mom

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.94K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • hag
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 96 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

mẹ nào có nhu cầu dùng sữa similac bầu hộp 900g mà chưa kịp mua k ạ? em mới uống 1 lần mà sợ quá k uống tiếp được. mẹ nào cần thì nhắn tin em nhé, em để rẻ lại ạ. k dùng để đấy cũng phí.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hag Xem bài viết
    mẹ nào có nhu cầu dùng sữa similac bầu hộp 900g mà chưa kịp mua k ạ? em mới uống 1 lần mà sợ quá k uống tiếp được. mẹ nào cần thì nhắn tin em nhé, em để rẻ lại ạ. k dùng để đấy cũng phí.
    Mẹ hag ở Hải Phòng hay ở đâu ý ah.
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • hag
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 96 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

dạ không. em ở hà nội ạ.
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cho mẹ nó mã số nè SM41F2147 (400g)SM951G81(900g),SM41921H8 chúc mẹ nó mau đổi dc quà nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimtuyen72 Xem bài viết
    Cho mẹ nó mã số nè chúc mẹ nó mau đổi dc quà nhé.
    Cảm ơn mẹ kimtuyen72 nha . Mẹ con mình tích được khối khối điểm rồi mẹ nó ah.2 mã SM41F2147 (400g) và SM41921H8 mẹ con mình tích được thêm 2 điểm nữa rồi.
    Ah me kimtuyen ơi cái mã hộp 900 g SM951G81 còn thiếu một ký tự nữa hay sao mẹ nó ah, mình nt tích điểm mà không được mẹ nó ah.. Mẹ nó xem lại giúp mình nha.
    Cảm ơn mẹ nó nhiều ah !
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

sm951g814 me no thu lai nhe .minh danh thieu so 4
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

sm951g814 me no thu lai nhe .minh danh thieu so 4
    Cảm ơn mẹ kimtuyen nhiều nha. Mình đã nt tích điểm được rồi mẹ nó ah.
    Mẹ kimtuyen đang bầu tuần bao nhiêu rồi ah? Mẹ nó có ở Hải Phòng không ạ? Nếu mà cùng ở HP thì chủ nhật tuần nè ngày 2/12/2012 có tổ chức lớp học tiền sản tại hội trường Bệnh viện Phụ Sản HP số 17 Trần Quang Khải ý ah. Mẹ nó tham gia được thì tham gia nhé. Chị em mình cg gặp nhau trao đổi.hihi
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình ở tp mẹ nó ah, bé dc 31 tuần rùi mà chỉ uống dc có bấy nhiêu đó sữa bầu thui mà hai mẹ con lên cân cũng nhiều nên không uống nữa. Mẹ nó uống dc bao nhiêu hộp rùi.
    • 120 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

SM43ZLTIA. ko biết có đúng ko nữa. bạn cứ thử nt xem.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Mình ở tp mẹ nó ah, bé dc 31 tuần rùi mà chỉ uống dc có bấy nhiêu đó sữa bầu thui mà hai mẹ con lên cân cũng nhiều nên không uống nữa. Mẹ nó uống dc bao nhiêu hộp rùi.
    Mẹ nó ở tp. HCM ạ? bé nhà mình cg được 26 thôi mẹ nó ah. Mình cg uống nhiều loại sữa nhưng thấy nếu theo đúng thành phần dinh dưỡng trên lon thì uống similac chỉ cần 2 ly, mỗi ly 3 muỗng là tương đối đủ chất. Chứ các loại sữa khác toàn bảo là 1 ly pha từ 4 đến 6 muỗng, ngày 3 đến 4 ly, mình thấy ko uống nổi. mình cứ trung bình 1 tháng 1 lon 900g mẹ nó ah. nhưng hồi đầu mình không biết nên toàn bỏ cái nắplon đi mẹ nó ah. Đến gần đây đi mua ở hàng sữa người bán hàng bảo mình mới biết tích điểm.
    Mẹ kimtuyen có tăng cân nhiều không ạ? mình tăng 7 cân rồi mẹ nó ah. Không biết có tăng nhiều quá không. vì hồi đầu chưa có bầu mình 53 cân rồi. mà ăn uống của mình cg bình thường lắm, mình chỉ được hơn 1 bát một bữa, cg k ăn vặt j cả, hoa quả cg ít ăn lắm, còn vitamin bà bầu procare thì uống vào nóng, thi thoảng uống được 1 viên, canxi thì không dám uống nhiều vì mình bị thận mà. chỉ uống canxi cobier, cách mấy ngày được 1 ống thôi.
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuanchi86 Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ xuanchi nha . Mẹ con mình thử nt tích điểm lun.
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuanchi86 Xem bài viết
    Mẹ xuanchi ơi, mình tích được điểm rồi. Mình cảm ơn mẹ nó nhiều nha!
    Zgxap7
    e5f1aeu
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2