Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin mã trên hộp sữa similac mom

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.95K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Chào các mẹ ah,
    Các mẹ dùng sữa similac mom có tham gia chương trình đổi điểm lấy quà không ạ? Em đang uống sữa similac mom mà đến 31/12 thì chương trình kết thúc rồi. Em đang tích cực tích điểm để đổi quà. Cứ 1 mã trên hộp 900 gam thì được 2 điểm, trên hộp 400 g thì được 1 điểm, nếu đủ 10 điểm thì được 1 hộp sữa similac mom 400g. Có mẹ nào tham gia chương trình này mà đổi được quà chưa ạ? Em tích điểm nhưng còn thiếu mấy điểm nữa mới đủ. Vậy mẹ nào có kinh nghiệm vụ tích điểm đổi quà thì chia sẻ với em , và còn thừa mã thì cho e xin để e tích đủ 10 điểm để đổi được 1 lon 400 gam nha.
    Em cám ơn các mẹ nhiều ah
    Zgxap7
    e5f1aeu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 289 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tmaikhanh Xem bài viết
    Chào các mẹ ah,
    Các mẹ dùng sữa similac mom có tham gia chương trình đổi điểm lấy quà không ạ? Em đang uống sữa similac mom mà đến 31/12 thì chương trình kết thúc rồi. Em đang tích cực tích điểm để đổi quà. Cứ 1 mã trên hộp 900 gam thì được 2 điểm, trên hộp 400 g thì được 1 điểm, nếu đủ 10 điểm thì được 1 hộp sữa similac mom 400g. Có mẹ nào tham gia chương trình này mà đổi được quà chưa ạ? Em tích điểm nhưng còn thiếu mấy điểm nữa mới đủ. Vậy mẹ nào có kinh nghiệm vụ tích điểm đổi quà thì chia sẻ với em , và còn thừa mã thì cho e xin để e tích đủ 10 điểm để đổi được 1 lon 400 gam nha.

cho mẹ nó 1 mã 900g nè: SM94C89N2. chúc mẹ nó tích đủ đc lon 400g nhá
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabattu412 Xem bài viết
    cho mẹ nó 1 mã 900g nè: SM94C89N2. chúc mẹ nó tích đủ đc lon 400g nhá
    Cảm ơn mẹ hoatbattu412 nhiều nha. Bé nhà mẹ nó được bao nhiêu tuần rồi? Mẹ nó có tăng cân nhiều không? Mình đang tuần 25 mà tăng 6 cân rưỡi rồi.hi. Mình đang lo tăng cân nhanh quá, nhưng mà trộm vía con yêu cứ hay ăn chóng nhớn là mừng rồi, mình bị thận kém nên cg không uống canxi mấy, chỉ bổ sung canxi bằng uống sữa để đảm bảo nhu cầu canxi cho con, còn vitamin bà bầu mình dùng procare, nhưng bị nóng mẹ nó ah, nên cứ bữa uống bữa không
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • 289 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ hoatbattu412 nhiều nha. Bé nhà mẹ nó được bao nhiêu tuần rồi? Mẹ nó có tăng cân nhiều không? Mình đang tuần 25 mà tăng 6 cân rưỡi rồi.hi. Mình đang lo tăng cân nhanh quá, nhưng mà trộm vía con yêu cứ hay ăn chóng nhớn là mừng rồi, mình bị thận kém nên cg không uống canxi mấy, chỉ bổ sung canxi bằng uống sữa để đảm bảo nhu cầu canxi cho con, còn vitamin bà bầu mình dùng procare, nhưng bị nóng mẹ nó ah, nên cứ bữa uống bữa không

hi, mã hộp sữa đó là từ đợt mình có bầu ở tháng 5 cơ, nhg mình bị lưu rùi bạn à nên giờ ko dùng sữa nữa. hichic. Bi h thì mình đang trên đường cbi tìm kiếm con yêu thôi . Chúc bạn 9m10d bình an nhé
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabattu412 Xem bài viết
    hi, mã hộp sữa đó là từ đợt mình có bầu ở tháng 5 cơ, nhg mình bị lưu rùi bạn à nên giờ ko dùng sữa nữa. hichic. Bi h thì mình đang trên đường cbi tìm kiếm con yêu thôi . Chúc bạn 9m10d bình an nhé
    Thế hả mẹ hoabattu412. Vậy mình chúc mẹ nó khỏe mạnh, vui vẻ và chóng đón được con yêu nhé. Mình dự sinh bé vào tầm 8/3/2013, là sang năm Quý Tỵ rồi. Mình cg mong bé rắn vàng sớm về với mẹ nó nhé. Khi nào có tin vui thì chia sẻ với mình nhé.
    Mong sớm nhận được tin vui của mẹ nó và được chia sẻ cùng mẹ nó nhiều nhiều!
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ ah,
    Mình còn thừa mã, chắc không kịp tích điểm đổi quà. Tặng mẹ nó 1 mã của hộp 900g: sm99k4huf. Chúc mẹ nó tích đủ điểm đổi quà nha!
    • 46 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em đang uống similac mom , nhưng cũng ko định tích điểm đổi quà vì nó ko có ở tỉnh em, để em về xem lại rồi báo cho mẹ nhé.
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hathu5190 Xem bài viết
    em đang uống similac mom , nhưng cũng ko định tích điểm đổi quà vì nó ko có ở tỉnh em, để em về xem lại rồi báo cho mẹ nhé.
    Mẹ nó về xem giúp mình nhé. Ở cái nắp nhôm phía trên lon sữa, lúc mới mua về có cái mẩu giấy dán màu trắng mẹ nó ah. Mẩu giấy trắng ý giống như thẻ điện thoại, cào ra thì dưới lớp phủ có mã mẹ nó ah. Có gì mẹ nó xem và cho mình xin cái mã nhé.
    Mong sớm nhận được phản hồi của mẹ nó
    Cảm ơn mẹ nó nhiều nha
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • 142 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Tớ đc 7 điểm rùi, còn 3 điểm nữa ko biết từ nay đến 31/12 có đủ điểm để đổi lấy sữa ko hihi, tớ nay đc 28w rùi mà cũng lên 9kg rùi, ko biết thế có nhiều ko các mẹ nhỉ
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gacon_8186 Xem bài viết
    Tớ đc 7 điểm rùi, còn 3 điểm nữa ko biết từ nay đến 31/12 có đủ điểm để đổi lấy sữa ko hihi, tớ nay đc 28w rùi mà cũng lên 9kg rùi, ko biết thế có nhiều ko các mẹ nhỉ
    Chắc mẹ gacon đủ điểm thôi, vì tớ mua 2 hộp sữa đều vứt hết nắp lon đi nên giờ mới sợ k đủ điểm mà. Mẹ nó tham khảo cân nặng bà bầu ở net meyeucon ( mạng xã hội me yeu con) ý.
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • 830 Bài viết

• 758 Được cảm ơn

Mình chắc cũng sắp mua hộp mới nhưng sắp đẻ rồi k kịp tích lũy nữa, bookmark lại để khi nào mua mình cho mẹ nó nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mẹ nó mã này: SM92MVB42; SM93XUHCN; SM937RL1J
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi canhngoc2011 Xem bài viết
    Mình chắc cũng sắp mua hộp mới nhưng sắp đẻ rồi k kịp tích lũy nữa, bookmark lại để khi nào mua mình cho mẹ nó nhé
    Mẹ canhngoc được bao nhiêu tuần rồi thế? Bé nhà mẹ nó là bé gái hay bé trai hả mẹ nó? Bé gái nhà mình cg được hơn 25 tuần rồi, vì mình thận kém nên không dám uống nhiều thuốc canxi nên chỉ mong qua ăn uống đủ canxi cho con. Thành ra mình đang tích cực uống sữa cố gắng ngày nào cg đc 2 ly để đảm bảo nhu cầu canxi cho con.hi.Khi nào có mã mẹ nó cho mình xin nha.
    Cảm ơn mẹ canhngoc nhiều nha .
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Troet82 Xem bài viết
    Cho mẹ nó mã này: SM92MVB42; SM93XUHCN; SM937RL1J
    Bé nhà mẹ Troet được bao nhiêu tuần rồi ạ? Bé nhà mẹ nó là bé gái hay bé trai hả mẹ nó? Như này là mình cg gom được kha khá điểm rồi, mình cg cố gắng uống sữa bổ sung cho bé và cũng tích điểm lun v.
    Mẹ Troet nhiệt tình giúp mẹ con nhà mình quá.
    Mình cảm ơn mẹ nó nhiều nhiều ạ
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • 46 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ôi mẹ maikhanh ơi, hôm qua e về nhà định xem mã của 2 cái hộp mới uống xong cho mẹ mà mẹ chồng e đã đem mấy cái hộp đi cho mất rồi, hic. tiếc quá mẹ à!
    • 830 Bài viết

• 758 Được cảm ơn

Mẹ canhngoc được bao nhiêu tuần rồi thế? Bé nhà mẹ nó là bé gái hay bé trai hả mẹ nó? Bé gái nhà mình cg được hơn 25 tuần rồi, vì mình thận kém nên không dám uống nhiều thuốc canxi nên chỉ mong qua ăn uống đủ canxi cho con. Thành ra mình đang tích cực uống sữa cố gắng ngày nào cg đc 2 ly để đảm bảo nhu cầu canxi cho con.hi.Khi nào có mã mẹ nó cho mình xin nha.
    Cảm ơn mẹ canhngoc nhiều nha .
    Mình được 37.5w rồi, là công chúa ý
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi canhngoc2011 Xem bài viết
    Mình được 37.5w rồi, là công chúa ý
    Chúc mừng mẹ canhngoc sắp được đón tiểu long nữ nha. Mình dự sinh sang đầu năm sau, tuổi Tỵ mẹ nó ah.,bé nhà mình cg là công chúa ý ^_^
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hathu5190 Xem bài viết
    ôi mẹ maikhanh ơi, hôm qua e về nhà định xem mã của 2 cái hộp mới uống xong cho mẹ mà mẹ chồng e đã đem mấy cái hộp đi cho mất rồi, hic. tiếc quá mẹ à!
    Mẹ hathu ơi, cái mã ở trên cái nắp nhôm của lon sữa mẹ nó ah. Lúc mới mua về, mình bóc cái nắp nhôm thì mới mở được lon sữa.hi. Nếu mà mẹ nó còn uống sữa similac mà không tham gia chương trình tích điểm thì mẹ nó ủng hộ mẹ con nhà mình cái mã nhé.
    Cảm ơn mẹ nó
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • 20 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Cho mẹ nó mã này nè: SM4524BM5 (hộp 400g); SM976X53X (hộp 900g); SM9ATDU1B (hộp 900g)
    l9DHp7
    Bố Mẹ yêu Nhím nhất trần đời!!!
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatdecuoi.td Xem bài viết
    Cho mẹ nó mã này nè: SM4524BM5 (hộp 400g); SM976X53X (hộp 900g); SM9ATDU1B (hộp 900g)
    Cảm ơn mẹ hatdecuoi nha. Bé nhà mẹ hatdecuoi là bé trai hay bé gái hả mẹ nó? Trộm vía bé nhà mẹ nó có đạt tiêu chuẩn khi đi siêu âm không hả mẹ nó? Mẹ nó có tăng cân nhiều không hả mẹ nó? Bé gái nhà mình giờ được 25 tuần rồi mà lần nào đi siêu âm bao giờ cũng nhỏ hơn tiêu chuẩn nên mình hơi lo lo, đang cố gắng tích cực ăn uống, mong là bé hấp thụ được. Mà mình cg tăng 7 cân rồi mà chưa đi khám thai lại, trộm vía không biết con iu có chóng nhớn thêm tý nào không?
    Zgxap7
    e5f1aeu
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2