Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tương ớt tại quán mì vằn thắn Phú Mỹ Hưng có ròi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.33K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm qua, ngày 19/12/2010, em cùng cả gia đình đi ăn tại quán mì vằn thắn Phú Mỹ Hưng, lúc ăn e phát hiện trong tô mì có rất nhiều ròi bò lúc nhúc ở phần tương ớt xịt ra tô mì, lúc đó e quá kinh hoàng có báo với chủ quán. Thái độ của chủ quán là đã không xin lỗi khác hàng còn tỏ ra rất hống hách. Ông chủ quán còn quát lại em: " ròi đâu mà ròi". Đến khi em chỉ cho ông ta xem bầy ròi bò lúc nhúc thì ông ta im thít và cầm bát mì đi. Em rất tiếc là lúc đó do quá hoảng sợ mà em không kịp chụp hình lại. Sau đó, em có kêu chủ quán thêm một ly trà đá uống để súc miệng cho sạch vì hồi nãy em lỡ ăn một miếng thì ông ta quay lại quát em , nói rằng: " Sao còn cứ nhắc lại ròi" .Thái độ của chủ quán này thật là giang hồ, em quá uất ức trước tháii độ này của chủ quán. Em xin thông báo để các mẹ biết mà tránh quán này ra cũng như không nên ăn tương ớt.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,743 Bài viết

• 1,800 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ghê quá! tương ớt 1 thời cũng rộ lên là có chất gây ung thư, h có thêm ròi nưa, hic
    • 183 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

huhu,quán này mình hay ăn nè,cũng may là mình ghét tương ớt,nhưng mà nghe cũng thấy hơi ghê.:Sick:
    • 65 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thật thế thì ghê quá. Lại tưởng tượng cảnh ròi bọ lúc nhúc trong bát thì tởm không đâu tả xiết. Có nhiều thực phẩm trong quá trình làm và chế biến qua các khâu cũng có bọ lúc nhúc, nhưng mà khuất mắt trông coi mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,505 Bài viết

• 1,132 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hic, đáng sợ quá, up lên cho mọi ng` cùng biết mà tránh xa :-s
    • 103 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

:Sad: chời nghĩ tới cái cảnh đó là e sởn da gà, ròi pò lúc nhúc hiz hiz
    • 59 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chủ quán thế là còn non chứ em biết nhiều chủ quán còn kinh hơn nếu phản ánh kiểu này, nhất là với các chị em đi một mình. Tởm quá. Úp lên cho mọi người tránh xa ra.