TIN TÀI TRỢ.

Tìm người biết thông tin vụ TNGT tại Cầu Giấy, Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.4K Lượt đọc
  • 80 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,844 Bài viết

• 1,791 Được cảm ơn

Tìm người biết thông tin vụ TNGT tại Cầu Giấy, Hà Nội
    1200 30/07/2011
    Hồi 11h45' ngày 12/7, tại đường Phạm Văn Đồng (khu vực cạnh cầu vượt Mai Dịch) thuộc phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, Hà Nội, xảy ra tai nạn giao thông nghiêm trọng.

Vụ tai nạn là va cham giữa phương tiện xe ôtô tải BKS 29L - 8612 do lái xe Nguyễn Hùng Cường, 30 tuổi, ĐKNKTT: Thôn Đông Nhạn, xã Xuân Nội, Đông Anh, Hà Nội, điều khiển đi từ phía đường Phạm Hùng hướng về phía cầu Thăng Long, với phương tiện xe môtô BKS 33M8 - 4879 do anh Phạm Hồng Thắng, 18 tuổi, ĐKNKTT: Xã Đông Cương, Yên Lạc, Vĩnh Phúc điều khiển đi cùng chiều.

Hậu quả anh Phạm Hồng Thắng chết tại chỗ. Liên quan đến vụ tai nạn giao thông nêu trên còn có một phụ nữ đi bộ qua đường Phạm Văn Đồng va chạm với xe môtô do anh Thắng điều khiển. Sau khi xảy ra tai nạn giao thông trên, người phụ nữ đã rời khỏi hiện trường.

Cơ quan CSĐT yêu cầu người phụ nữ có liên quan đến vụ tai nạn giao thông trên đến ngay Đội Điều tra tổng hợp Công an quận Cầu Giấy, Hà Nội, địa chỉ: Số 62 Nguyễn Văn Huyên, phường Nghĩa Đô, quận Cầu Giấy, Hà Nội để làm việc.

Đồng thời thông báo và đề nghị những ai có mặt tại hiện trường hoặc đi qua hiện trường lúc xảy ra tai nạn giao thông trên biết được những thông tin liên quan đến vụ tai nạn, hoặc biết được những thông tin liên quan đến lai lịch và địa chỉ người phụ nữ trên thì cung cấp thông tin cho Cơ quan CSĐT Công an quận Cầu Giấy, Hà Nội thông qua Đội Điều tra tổng hợp, địa chỉ: Số 62 Nguyễn Văn Huyên, phường Nghĩa Đô, quận Cầu Giấy, Hà Nội. ĐT: 04.39398211, DĐ: 0903226369

K.H
    http://www.cand.com.vn/vi-VN/phaplua.../7/153463.cand
    Gái này nổi tiếng lẫn tai tiếng với nhiều điều xấu hơn điều tốt
    Cha Mẹ nợ Con trả. Con nợ Cha Mẹ vô can.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 432 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Không ngày nào là không có tại nạn giao thông.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,045 Bài viết

• 3,058 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hình như có phải là cái vụ cô Sv băng qua đường nên cậu thanh niên bị chết oan không ạ? nếu đúng thì em này nên tự giác ra CA để giúp đỡ cho lương tâm được thanh thản hơn đi.
    • 1,011 Bài viết

• 1,395 Được cảm ơn

Chắc chắn là bà này băng qua đường không đúng nơi quy định nên một người đã chết và 1 người liên lụy
    Sông có thể cạn, núi có thể mòn, nhưng lòng người không bao giờ là lòng lợn!!!
    • 453 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

Bực mình nhất là mấy người băng qua đường lung tung, chẳng biết là nhanh hơn được bao nhiêu, mà gây hậu quả nghiêm trọng, có khi còn thiệt thân. Nhiều đường cao tốc, dân tình còn trèo qua cả dải phân cách để sang đường mới ghê nữa chứ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 393 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

ầy..vụ này có đi qua nhưng e ko biết đầu đuôi như nào....mấy bạn sinh viên chỗ cầu vượt này là hay đi ẩu lăm nè...
    • 307 Bài viết

• 862 Được cảm ơn

em cũng đóng góp 1 post cho lên đầu trang. Hy vọng có ng biết thông tin. Mong linh hồn cậu thanh niên sớm siêu thoát
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,214 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Nếu đúng vì sang đường ẩu thì bực mình cái người sang đường này quá. Đi đường mà cứ gặp kiểu này là chết oan. Up lên
    • 2,813 Bài viết

• 6,134 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    iem cũng up lên. Em sợ nhất kiểu qua đường của người mình, nhiều khi qua đường đang theo chiều này là mắt cứ ngoảnh chiều khác, chả quan tâm gì xe nào đang lao tới gì gì cả, em hút hồn mấy lần rồi, thik là nhẩy ra đườgn đi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 9 năm
    • 888 Bài viết

• 1,308 Được cảm ơn

:Smiling: lên đầu trang, em ngoan lắm toàn kiếm cái vạch dành cho người băng qua đường mà băng.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 647 Bài viết

• 1,286 Được cảm ơn

Khổ quá, không biết do ai sai nhưng em 18 tuổi mà đã mất, trẻ quá. Cầu cho em linh hồn siêu thoát. Giao thông ở Việt Nam thực sự là nguy hiểm và gây ra nhiều chuyện đau buồn đáng tiếc.
    • 9,096 Bài viết

• 28,529 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Tìm kiểu này thì biết đời nào mà ra. Hôm trước thấy báo nói sv ĐHQG, nhưng mà có lục cả trường lên thì cũng chịu. Tự thú ư, khó hy vọng lắm.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,113 Bài viết

• 967 Được cảm ơn

Đúng vậy, đi bộ sáng đường không đúng nơi quy định mà gây tai nạn có hậu quả nghiêm trọng thì cũng mệt, em này mà tự thú có khả năng cũng bị khởi tố, vụ này không tìm em này không làm được vi hình như ô tô đi đúng đường, xe máy vì tránh người đi bộ mới chạm với ô tô, em này mà k xuất hiện, vụ nay chưa xong được, khổ thân cả lái xe ô tô nữa
    • 229 Bài viết

• 245 Được cảm ơn

mình cũng xin đóng góp 1 post, hi vọng bạn gái kia tự động ra CA để sớm làm sáng tỏ nguyên nhân, làm vậy cũng giúp lương tâm bạn được thanh thản hơn
    anh nói sẽ đưa em đi hết cuộc đời...
    mà sao không đưa được phải nhờ xe ôm????

mr__carrot_by_nukkie
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,045 Bài viết

• 3,058 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi LibraLeo Xem bài viết
    Đúng vậy, đi bộ sáng đường không đúng nơi quy định mà gây tai nạn có hậu quả nghiêm trọng thì cũng mệt, em này mà tự thú có khả năng cũng bị khởi tố, vụ này không tìm em này không làm được vi hình như ô tô đi đúng đường, xe máy vì tránh người đi bộ mới chạm với ô tô, em này mà k xuất hiện, vụ nay chưa xong được, khổ thân cả lái xe ô tô nữa
    nói thế này chắc em nó không dám ra tự thú đâu ạ, vì em này SV mà luật giao thông chẳng hiểu gì nên gây chết oan, nếu vướng luật hình sự nữa thì càng sợ, khổ thế đấy, có gan làm mà không có gan chịu, ghét mấy người kiểu thế này quá đi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 748 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

Hix ngày ngày em đi làm ở Phạm Hùng, công nhận ý thức tham gia giao thông của các em SV kém kinh khủng, chán lắm, lo sợ cho sự an toàn của bản thân mình, khúc ngã tư cắt với PVD quả thật quá đáng sợ, lúc nào đi qua gầm cầu để rẽ sang PH em đều toát mồ hôi hột :Sick:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 62 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Up phụ nào, hi vọng em gái kia tự bit phải làm gì.
    • 23,100 Bài viết

• 34,967 Được cảm ơn

Thà cháu SV đó ra nhận lỗi, thì tội còn giảm đi được phần nào.

Cháu không ra, là cháu nợ 2 người: người lái xe ô tô và cậu thanh niên. Kiếp này nợ, kiếp sau trả mệt lắm!
    Tôi thấy văn hóa tranh luận ở WTT rất có vấn đề. Nhờ Mod hủy nick của tôi đi. Xin cảm ơn.
    Những địa điểm nên ghé thăm: HỘI QUÁN NHỮNG TẤM LÒNG NHÂN ÁI
    Hoạt động từ thiện của nhóm - Trái tim nhân ái: https://www.webtretho.com/forum/f479/
    Đề xuất hỗ trợ: https://www.webtretho.com/forum/f343/
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,018 Bài viết

• 5,656 Được cảm ơn

RA tự thú bây h là đi tù, rồi đền tiền đó. Kiếp sau chưa bít thế nào, kiếp này ta cứ trốn đã.
    • 147 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Cho tớ xả nhờ một tý
    Hàng ngày đi làm Aqua đương Xuân Thuy này toàn phải đôi măt với các em sv vô ý thức . Băng qua đương vù từ bên kia đương sang, chăng đe ý ô tô gì cả, nhiêu khi Mình còn sợ thót Tim
    YM: trannguyenxuan
    Email: trannguyenxuan@yahoo.com.vn
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5