TIN TÀI TRỢ.

Quà tặng từ BTC đến giờ vẫn chưa nhận được !!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 604 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 420 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Kính gửi BTC !
    Mình có nằm trong danh sách 1000 người may mắn được nhận quà từ Bephanthen sau khi đợi hơn 1 tháng trời ko thấy mình có thắc mắc thì mình được hướng dẫn là gửi lại e mail thông báo để BTC check lại với bên chuyển phát nhanh để gửi quà lại nhưng đến nay đã gần 1 tháng mà mình vẫn chẳng thấy quà đâu mà địa chỉ mình đã ghi rất rõ ràng ko biết có 1 mình mình bị như vậy hay còn những mẹ khác , mình rất mong nhận được lời giải thích từ phía BTC
    eNortjKzUjI0MjA1MVGyBlwwFV4CzQ,,65

as1cHw10g411700MDA0bHwwOTA0N2xzfFZvIGNob25nIG1pbmggYmVuIG5oYXUgZHVvYyA

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 204 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

ô cái này em nhận đc lâu lắm rồi chị ạ, cũng ko có gì đâu, mẹ nó cho qua đi, thật đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,715 Bài viết

• 869 Được cảm ơn

uh, mình cũng chưa nhận được quà. nhưng đến giờ thì mình ko mong quà mà chỉ mong 1 lời giải thích của cty cpn thôi. sau khi gửi email cho btc, mình nhận được điện thoại của cty cpn. họ hỏi tên mình, hỏi có phải mình đã nhận được quà không. lúc mình nói là chưa nhận được thì họ bảo là nhân viên đã đưa giấy xác nhận có kí tên mình rồi và vì mình ko có bút nên đã nhờ họ kí dùm. mình khẳng định là mình ở nhà cả ngày nên biết là quà chưa đến, nhà mình đầy bút và mình thì ko bao giờ nhờ người khác kí tên dùm. mình yêu cầu họ kiểm tra lại thông tin từ nhân viên nhưng từ hồi đó đến giờ chẳng thấy phản hồi gì cả.
    tớ đã gửi mail cho btc để họ tìm hiểu, để nếu đúng là cty cpn ấy có vấn đề thì còn bít đường mà tránh. tớ nghĩ ko phải lỗi của btc đâu mẹ nó ah