TIN TÀI TRỢ.

Phở 24: thương hiệu mạnh mà vẫn làm ăn bậy bạ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 811 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,018 Bài viết

• 5,656 Được cảm ơn

Bài này tui trích dẫn nguồn từ bên otofun sang, cảnh báo để cả nhà biết .

http://www.otofun.net/threads/387900...-lam-an-bay-ba
    chiều nay cho F1 lên bể bơi làng QT Thăng Long bơi hai bố con hơi đói lên tạt vào phở 24 trên đường Trần Đăng Ninh làm tô cho ấm bụng lấy sức chiến đấu21
    vào quán thấy không gian sạch sẽ cũng giống như tất cả các cửa hàng khác của P24, em gọi một tô tái gân còn F1 1 tô tái chín, khi khuấy lên em thấy gân lạ quá em liền vớt ra xem thì thấy toàn lông??? em lại vớt tiếp ra thì thấy những miếng còn lại cũng ứ phải là gân mà toàn là bì lợn nó ngâm hóa chất cho trẵng rồi lừa khách hàng là gân20
    em vô cùng thất vọng muốn gặp quản lý nhưng nv bảo không có ở đấy và tỏ thái độ rất khó chịu với em em liền ra lấy máy ảnh chụp rồi về up cảnh báo cả nhà hãy cẩn thận khi vào những địa chỉ có tiếng nhưng miếng thì lại cực tồi!!!
    _MG_0290

_MG_0289

_MG_0291

_MG_0294

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 471 Bài viết

• 852 Được cảm ơn

Mình thấy chất lượng dịch vụ Phở 24 từ sau khi đổi chủ thật tệ. Có hôm ghé Nguyễn Văn Chiêm, Q1, mình cùng mấy ng bạn bước vào lúc tiệm ko có khách, đang nôn nóng ăn nhanh để đi thế mà nó cho mình ngồi chờ 30p, xong đem đồ ăn ra bàn khác vô sau bọn mình. Sáng trên đường đi làm mình hay ghé Huỳnh Thúc Kháng, gần Sunwah, 8h mà gọi món bún bò xào, hôm nào cũng toàn bảo còn sớm quá nhà bếp chưa làm đc, botay. Gọi tính tiền thì cashier đứng tại máy tính tiền ko in bill mà đứng tại chỗ báo số tiền luôn, ko biết chúng nó có rút ruột tiền chủ kiểu này ko. Mình cực ghét kiểu phục vụ ko chuyên nghiệp nên toàn y/c tụi nó in bill ra.