TIN TÀI TRỢ.

Mừng bé Bí - Trần Ngọc Gia Hân (Mẹ Bé Bí) tròn một tuổi 21/11/2004

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.95K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 281 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chuc mung sinh nhat Gia Han - Be Bí. Chuc Be Bi mau lon va ngoan nhe. Me Bechichbong rat thich anh Be Bi ngoi trong gio doi mu hoa day. bao gio Chichbong duoc mot tuoi me cung cho di chup hinh giong chi Bí day. Chuc Be Bi SN vui ve.
    "Cả nhà thương nhau "

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 496 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Con gái có tên đẹp quá ! Đôi mắt cũng rất đẹp đấy nhé ! Chắc sau này mẹ Bí phải nuôi con becgiê mất thôi
    Chúc con gái ngoan ngoãn và lớn nhanh nhé !
    Tiền ơi! Ngươi ở đâu?
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 457 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Bé Bí ơi chị Sóc chúc em sinh nhật đầu đời thật vui vẻ và nhận được nhiều nhiều quà nha. Trông em dễ thương vậy chắc sau này ba má tha hồ kiêu nhé, mà sao ở VN có bán một bức tranh em bé nhìn giống em ghê lắm, đội cái mũ trông y chang ảnh của mẹ em post lên DD đó.
    • 865 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Bí ơi, đọc những lời chúc sinh nhật Bí mà cô còn thấy thích lắm đấy. Chắc mẹ cũng thấy ấm áp khi ở xa vậy mà Bí vẫn có nhiều bạn bè :1: Chúc Bí sinh nhật thật hạnh phúc và chuyến về VN thật vui, gặp nhiều bạn bè WTT nha!
    Hình đính kèm
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 2,204 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thêm một fan nữa đây em Bí ơi, em có nhận tấm lòng, à quên, nụ hôn chúc mừng sinh nhật của Quang Anh không, hôn kiểu "day dứt" chứ không như cái hôn ướt nhẹp của tụi con trai 2 tuổi đâu Bí à
    https://zaodich.com/forum/f2758/shop-nhat-do-dung-den-tu-nhat-cham-soc-be-yeu-va-ca-gia-dinh-1002174/
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,165 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Oi Ba Me chau that cam dong qua’. Tuy o xa xoi nhung duoc tat ca cac bac va cac ban trong gia dinh WTT da gui den cho Bi’ nhung loi chuc mung SN dau doi rat de thuong va rat chan tinh. Ba Me chau that hanh phuc va am ap voi tinh cam cua tat ca moi nguoi trong gia dinh WTT danh cho Bi.

Tuan vua roi Bi’ bi nhiem rotavirus, cu bi tieu chay va oi suot ca tuan. Nhin con teo top trong may ngay do’. Ba Me qua’ sot xa chang con long da nao ma nghi den to chuc SN dau doi cho con. Khi Me Bi’ chat voi co Thao (me Tit) thi` Me Bi’ than phien rat nhieu. Nhung may thay duoc Troi thuong, Bi da het benh va khoe tuan vua roi thi` Ba Me Bi lay lai tinh than va` quyet dinh to chuc SN cho Bi’.

Gia dinh be’ nho cua Bi’ xin chan thanh cam on me Tit (co Thao oi, me chau cho uong nuoc trai mo cua co day), me NPL, Me anh Tho, anh Cu Sam (ieu dau), me DX va me Kibo (sinh cung ngay, cung thang, cung nam voi Bi), John’s Mom, PhoBichPhuong, Me Nguyen Thanh Van, Me Dang Mai Khanh, Me Tim & Sam, buitrang78, be Mot, Me Bo De Thuong, Anh Pooh, Anh Biteo (rat an tuong voi cai “teo” cua anh) , Me Khue (chi Khue chup hinh hay lam duyen xinh lam), Be-Au, Me Long, BeChichBong, Mecarrot (su co rat de thuong), meocon, trananhminh133, va anh Tumeo (luc nao cung co’ cai dau cao troc trong rat la` ngau).

Nha Bi tet nay se ve VN an tet. Rat mong duoc hoi ngo cung tat ca cac bac va cac ban trong gia dinh WTT. CN nay me Bi se to chuc SN cho Bi, se chup hinh rat nhieu va post len cho ca nha xem nhe.

Em Bi gửi đến tất cả các bạn những cái kisses dễ thương nhé. :3:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 293 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật đầu tiên của em bé Bí xinh đẹp nhé
    Dù biết ở xa nhưng anh Zim vẫn ráng em nè
    Me cu Zim (TPHCM)
    • 135 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật be Bí nhe!!! Mong con mau lại sức để tiếp tục leo trèo salon nhe !!
    Rất thương,
    -------------
    teletubies
    • 15 năm
    • 2,698 Bài viết

• 4,786 Được cảm ơn

HAPPY BIRTHDAY TO GIA HAN !!!
    Decon chuc Gia Han 1 sinh nhat dau doi that vui va nhieu y nghia !!!
    Chuc ban nhan duoc that nhieu qua nhe !!! Kiss...kiss...kiss
    • 1,154 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Chúc mừng Sinh nhật bé Bí nha!
    Cô Giang và bạn Tít đen chúc bé Bí thêm một tuổi thật hạnh phúc trong vòng tay thương yêu của ba mẹ.
    P/S: Tít đen mê bé Bí xinh xắn, bụ bẫm, chụp ảnh duyên ơi là duyên lắm! Mê lắm đấy! Bí ơi, lần đầu tiên nhìn thấy Bí là Tít đã quyết ghi tên ngay vào Waiting list của Bí rùi. Nhờ có mẹ bé Bí động viên là ba mẹ Bí đã vượt nửa vòng trái đất nên Tít đen đang cố gắng để có hy vọng được bé Bí.
    • 221 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật Bạn Bí!!! Chúc bạn Bí luôn khoẻ (để không bao giờ phải đi gặp mấy Bác mặc áo blue mà tớ chúa ghét!), luôn ngoan ngoãn (để Mẹ Sa của Bạn luôn tươi cười dịu dàng), và luôn xinh đẹp (để làm dáng với mấy Anh- trong đó có tớ nữa đấy!) nghen!!!
    Me Chén & Bống
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 958 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Bé Bí mới tròn một tuổi thôi mà nhìn ảnh tháy người lớn quá đi. Chắc chắn con đã có một sinh nhật thật vui. Chúc con luôn khoẻ mạnh, chóng lớn và chóng về VN chơi nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,017 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

HAPPY BELATED BIRTHDAY TO BE' BI'!

Di` Nga chu'c con luo^n kho~ e ma.nh , mau lo*'n , va` lu'c na`o cu~ng đu*o*.c ba me. con cu*ng chie^`u.
    Ngọc Nga

Nga's Blog
    • 15 năm
    • 278 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Của anh Boong nè Be' Bì ơi cô chúc Gia Hân ngoan, giỏi nhen :1:

Sao giờ me B mới thấy topic này nhỉ thật là đãng trí.
    TPHCM
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2