TIN TÀI TRỢ.

Mừng bé Bí - Trần Ngọc Gia Hân (Mẹ Bé Bí) tròn một tuổi 21/11/2004

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.96K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 1,938 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Bí ơi ơi sắp sinh nhật lần đầu tiên có hồi hộp không? Hơn 2 tháng trước tớ cũng giống cậu bây giờ đấy, thấy mọi người cứ nói chuyện sinh nhật, rồi mẹ tất bật mua quần áo mới cho tớ, rồi mẹ lại nói chuyện với ba sẽ làm sinh nhật cho tớ thế nào mà tớ chẳng hiểu gì cả... biết gì đâu mà hồi hộp nhỉ? hihih :4:

Nói vậy thôi chứ chúng mình cùng được một tuổi rồi đấy, Tít chúc Bí khỏe mạnh, ăn nhiều, ngủ nhiều và quậy cũng nhiều để mẹ Sa vui lòng nhé. (Hôm trước Bí bị ốm, mẹ Sa nói với mẹ tớ là Bí ko nghịch nữa làm mẹ Sa thấy buồn đấy). Tít chúc Bí tết năm nay về VN ăn tết khoẻ mạnh, tăng kg, được đi chơi nhiều, được gặp nhiều bạn trên WTT, được nhiều lì xì, hihhihi, được... nhiều nhiều...... (thích cái gì được cái nấy nhé :4: )

HAPPY BIRTHDAY TO GIA HÂN

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 6,345 Bài viết

• 1,290 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    úi chao Bé Bí trùng ngày sinh nhật với Đậu Xanh à...Vui quá vui quá !
    Sinh nhật đầu tiên của bé Gia Hân chúc con an mau chóng nhớn , ngoan ngoãn khoẻ mạnh nhé !
    Chúc bé Bí nhiều lời chúc tốt đẹp nhất !
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 261 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chúc mừng SN bé Bí nhen!!!
    Chúc con thật vui vẻ và nhận thật nhiều quà trong ngày SN đầu tiên nhen con.
    Win chúc em Bí càng lớn càng xinh đẹp và ngoan ngoãn (cô ơi, cô nhớ để dành em Bí cho Win mãi mãi luôn nhen cô )
    Cho Win kiss cái mặt bầu bĩnh của em Bí chút nhen
    Happy Bithday to em Bí
    Hạnh phúc như một cỗ máy càng đơn giản càng dễ sửa :Rose:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 2,625 Bài viết

• 1,834 Được cảm ơn

Bí ơi, Bí à,
    Mẹ con cũng có hứa gả con cho cu Sam nhà bác đó nha, nhưng không biết con có ưng anh Sam không? Chúc con sinh nhật vui vẻ, đem lại nhiều niềm vui cho bố mẹ.
    • 372 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Ah, ah, bạn Bí ơi, sắp đến sinh nhật rồi. Bạn Đậu Xanh chúc bạn Bí có một sinh nhật vui vẻ nhé! Hôm đó bạn Đậu Xanh và bạn Bí cùng nhau thổi nến. Bạn Bí nhớ dặn mẹ Sa chụp hình gửi lên cho bạn Đậu Xanh xem nhé. Chúng mình cùng phấn đấu lớn thật nhanh để các mẹ vui, bạn Bí nhé!
    Bạn Đậu Xanh kiss bạn Bí nè
    Album của con
    Tình mẹ cứ là hay nhớ... Lúc nào cũng muốn bên con
    Giá có cái gì gần hơn... Con yêu mẹ bằng cái đó
    • 5,752 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật bé Bí nhé. Chúc bé Bí thật ngoan và hay ăn chóng lớn và phải nói được tiếng Việt để thỉnh thoảng về VN còn nói chuyện được với mọi người nhé.

.................
    • 4,736 Bài viết

• 1,419 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng sinh nhật bé Bí. Trông ảnh bé Bí điệu ghê, giống diễn viên điện ảnh nhí quá.
    • G&B
      Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 1,506 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng sinh nhật đầu tiên của bé Bí. Chúc con ngoan, hay ăn chóng lớn. 1 tuổi mới nhiều niềm vui mới.
    :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing: :Smiling: :Laughing:
    • 1,860 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Chúc mung sinh nhat Be Bi. chúc con sang tuôi moi luôn khoe manh, hay an chong lon nhe :Rose: :Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 1,399 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

anh Tim & Sam chúc bé Bí thôi nôi thật vui, chụp thật nhiều hình gửi lên cho các anh ngắm với nhá.

Mỗi anh gửi em 1 cái Kiss nha!
    Một ngày mới nắng lên!
    • 169 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Happy birthday to bé Bí nha. Chúc bé ngoan, khoẻ, ăn được nhiều và càng ngày càng xinh đẹp nha để các anh xếp hàng dài dài
    • 14 năm
    • 678 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Bin đã đóng gói một cái kiss và gửi chuyển phát nhanh cho Bí rồi đấy, Bí nhận được chưa? Chúc Bí lúc nào cũng zui ze như trong ảnh ý để mẹ Bí không buồn nha. À, mà Bí cho Bin hỏi bí quyết...mọc răng...với, Bin cũng như Bí mà bi giờ mới có 1,5 răng thôi, hy vọng đến ngày SN chúng mình là tớ có đủ 2 răng để khoe với Bí và ĐX nha.
    • 169 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chà bây giờ mơí biết thêm 1 bạn nữa cũng sinh ngày 21/11, bé Bin. Chúc mừng, chúc mừng nha. Chúc tất cả các bé ngoan, khoẻ, thông minh nha.
    Bin này sinh tháng 12, sau các bạn 1 tháng dưng cơ mà đã có 8 răng rùi, nhiều răng quá mà chả chịu nhai cháo gì cả, toàn nhai linh tinh thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 352 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Chúc mừng thôi nôi bé Bí nhé! Cô chúc con hay ăn, chóng lớn, càng lớn càng xinh đẹp nghen.
    Mẹ Bé Bí nhớ chuẩn bị cho con mâm đồ dùng để Bí lựa chọn nghề nghiệp tương lai nhé, biết đâu Bí lại chọn đôi guốc cao gót để nay mai làm hoa hậu, người mẫu đấy
    Bé Mọt (Ha Noi)
    • 998 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Bé Bí ơi, Happy Birthday!
    Gia Hân, cái tên này lúc cô còn đi học rất là thích đấy, lúc đó chị cô sinh bé gái, cô giành phần đặt tên, thế là cô đặt cho cháu cô là Gia Hân. Cô đâu nghĩ là lấy tên đó để giành sau này có em bé gái mà đặt đâu,...

1 tuổi rồi đấy, cô chúc con ăn nhiều mau lớn, cáng lớn càng xinh con nhé. Hy vọng gặp gia đình con tại VN nha. SN vui vẻ!
    Me Bo (TP.HCM)
    • 17 năm
    • 1,012 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Anh Pooh chúc em Bí sinh nhật thật vui & hạnh phúc nhé.
    Gia Hân, cái tên đẹp quá, mẹ Pooh sẽ copy cái tên này vào bộ nhớ để Pooh mà có em gái thì mẹ Pooh lại lôi ra paste cái tên này vào (hehe)
    Happy Birthday to Gia Hân
    Pooh & Dumbo
    • 1,566 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật Bé Bí, anh Khang chúc em luôn vui vẻ, hạnh phúc và luôn luôn xinh xắn đáng yêu. Bật mí một chuyện nghen, mẹ anh save luôn cả hình em để mỗi ngày xem đó (vì mẹ anh rất muốn anh có em gái và anh cũng muốn nữa đó !)
    :Angel: WEB CỦA GIA ĐÌNH BITEO !!! :Angel: .:: KEN CÒI ::: CHÍP LÙN ::: BI TEO ::.

biteo1-1biteo2-1biteo3-1biteo4-1biteo5-1
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 556 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Em Bí nhỏ ơi...an nhiều mau lớn...!
    Chúc Bé Bí sinh nhật thật vui, càng thêm xinh đẹp nhá. Mẹ Khuê cũng rất thích ngắm hình của Bí đấy. Mẹ Bí ơi, sang năm phấn đấu tặng cho Bí 1 em Bí em đi (Bí này có cuống đấy nha)
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 874 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Anh Pepe chúc mừng sinh nhật bé Bí nha . Chúc cưng hay ăn, chóng lớn, chóng ngoan để Tết mẹ cho về Việt Nam chơi nghen. Anh Pepe và mẹ rất kết mấy tấm hình bé Bí tròn tròn, mũm mĩm, tóc đen và dầy, trông yêu lắm .

Mẹ đã đặt mua được chả giò rế ưng ý để đãi khách nhân dịp sinh nhật con gái yêu chưa?
    Be Au/SGN
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 159 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chúc mừng Sinh nhật Bé Bí ! Anh Long bây giờ bắt đầu học tiếng Anh cho giỏi để mai mốt gặp em nói chuyện nhé !

HAPPY BIRTHDAY !
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2