TIN TÀI TRỢ.

Mừng bé Bí - Trần Ngọc Gia Hân (Mẹ Bé Bí) tròn hai tuổi 21/11/2005

• 0 Lượt chia sẻ
  • 892 Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 6,345 Bài viết

• 1,290 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bé Bí
    Oi Ba Me chau that cam dong qua’. Tuy o xa xoi nhung duoc tat ca cac bac va cac ban trong gia dinh WTT da gui den cho Bi’ nhung loi chuc mung SN dau doi rat de thuong va rat chan tinh. Ba Me chau that hanh phuc va am ap voi tinh cam cua tat ca moi nguoi trong gia dinh WTT danh cho Bi.

Tuan vua roi Bi’ bi nhiem rotavirus, cu bi tieu chay va oi suot ca tuan. Nhin con teo top trong may ngay do’. Ba Me qua’ sot xa chang con long da nao ma nghi den to chuc SN dau doi cho con. Khi Me Bi’ chat voi co Thao (me Tit) thi` Me Bi’ than phien rat nhieu. Nhung may thay duoc Troi thuong, Bi da het benh va khoe tuan vua roi thi` Ba Me Bi lay lai tinh than va` quyet dinh to chuc SN cho Bi’.

Gia dinh be’ nho cua Bi’ xin chan thanh cam on me Tit (co Thao oi, me chau cho uong nuoc trai mo cua co day), me NPL, Me anh Tho, anh Cu Sam (ieu dau), me DX va me Kibo (sinh cung ngay, cung thang, cung nam voi Bi), John’s Mom, PhoBichPhuong, Me Nguyen Thanh Van, Me Dang Mai Khanh, Me Tim & Sam, buitrang78, be Mot, Me Bo De Thuong, Anh Pooh, Anh Biteo (rat an tuong voi cai “teo” cua anh) , Me Khue (chi Khue chup hinh hay lam duyen xinh lam), Be-Au, Me Long, BeChichBong, Mecarrot (su co rat de thuong), meocon, trananhminh133, va anh Tumeo (luc nao cung co’ cai dau cao troc trong rat la` ngau).

Nha Bi tet nay se ve VN an tet. Rat mong duoc hoi ngo cung tat ca cac bac va cac ban trong gia dinh WTT. CN nay me Bi se to chuc SN cho Bi, se chup hinh rat nhieu va post len cho ca nha xem nhe.

Em Bi gửi đến tất cả các bạn những cái kisses dễ thương nhé. :3:

Nhà Bí ơi Tết này có về ăn Tết không vậy để các mẹ WTT SG còn chuẩn bị

Chúc mừng sinh nhật con gái Trần Ngọc Gia Hân 21.11.2005
    Tên con gái hay quá làm cô cứ thèm đựoc kêu mãi tên con
    Năm nay con đã lớn hơn rồi , con biết nhiều hơn rồi....Mong lắm mẹ con kể cho các cô cùng nghe chuyện của con gái.
    Chúc sinh nhật con với nhiều lời chúc tốt đẹp nhất đáng yêu nhất.
    Hạnh phúc luôn ở bên con cùng cha mẹ.
    Bé Bí ơi Bùm .
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 678 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Bí ơi, thế là tớ và cậu lại được chúc mừng sinh nhật nhau đấy. Tớ chúc cậu càng lớn càng xinh, ngoan thật là ngoan, nghịch thật là nghịch để bố mẹ mệt bở hơi tai nhé. Nhưng cậu đừng lo, khi nào bố mẹ giận cậu cứ chạy lại ôm lấy mẹ và thỏ thẻ "con thương mẹ lắm" là bố mẹ hết giận ngay đấy (tớ toàn làm thế thôi...hihi).

Nói nhỏ với Bí nhé, mẹ tớ thích tên cậu lắm. Mẹ tớ rắp tâm tập 2 của mẹ tớ mà giống cậu là mẹ tớ lấy cái tên cậu đấy. Không biết như thế thì mẹ cậu có bằng lòng không nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,732 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bé Gia Hân được 2 tuổi rồi à. Cô chúc con ngày càng ngoan hơn, ăn nhiều hơn cho chóng lớn nhé để tròn như quả bí đó.
    Chúc con có SN lần thứ hai thật vui.
    • 998 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mừng SN con gái nha. Chúc con mau lớn, và luôn đáng yêu xinh xắn nhé!
    Me Bo (TP.HCM)
    • 372 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Lâu quá rồi mới thấy bạn Bí. ĐX chúc mừng sinh nhật bạn nhé. Năm nay mẹ bạn có mua bánh gatô để bạn thổi nến không? Năm nay ĐX sẽ thổi nến thật "siêu" để phục thù năm ngoái, tập mãi mà chẳng thổi được, chán thế :1:. ĐX chúc bạn sang tuổi mới thật ngoan ngoãn, mau lớn để mẹ khỏi lo lắng nhé. Tặng bạn Bí này
    Album của con
    Tình mẹ cứ là hay nhớ... Lúc nào cũng muốn bên con
    Giá có cái gì gần hơn... Con yêu mẹ bằng cái đó
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,165 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Cảm ơn Bác Loan nhiều nhiều lắm . Bác Loan hay quá, SN của Bé nào bác cũng nhớ cả. SN cùng ngày cùng tháng với Bí có cả Đậu Xanh và Kibo nữa. Năm nay mẹ cháu lên kế hoạch cho cháu đi chơi trong ngày SN đấy, thích lắm. Chắc chắn mẹ cháu sẽ chụp hình post lên cho các bác xem nhé.

Cháu sắp được 2 tuổi rồi. Mẹ cháu hay nói cháu càng ngày càng lém và khôn quá, cũng nghịch phá và bướng lì nhiều như con trai nên đôi khi cháu hay bị BM la, thỉnh thoảng cũng bị đéc vào mông (nhưng may quá có cái bỉm nên không đau Bác ạ. ). Cháu cũng ngoan đi nhiều nên mẹ cháu hết vô đây bán than việc ăn uống của cháu rồi.

@Bác Loan ơi: Nhà cháu tết nay sẽ về VN ăn tết nữa đấy.

@Mẹ Kibo: Kibo ơi, tớ cũng như cậu khi nào bị Bố đéc mông hay giận thì tớ cũng lại ôm Bố và nói : "sao bố giận vậy, con thương bố lắm rồi mi bố 1 cái." ohlala, thế là bố tớ hết giận, ôm tớ và nói lại "Bố thương con lắm". Thích chưa. Nói nhỏ cho cậu nha, tớ còn biết lừa mẹ tớ nữa đấy. Bọn mình cứ thế mà phát triển thì ông bà Bu làm sao giận mình nổi phải ko?

@Đậu Xanh: mẹ tớ năm nay cũng mua bánh gato cho tớ thổi, nhưng mẹ tớ nói tớ thích ăn kem nên sẽ mua bánh gato làm bằng kem (ice cream) cho tớ ăn thoả thích trong ngày SN đấy.

@Mẹ Bo De Thương: Cô Thoa ơi, năm nay gia đình con sẽ về VN ăn tết nữa đấy, con thích lắm. Năm ngoái được gặp cô và các bác ở Saigon. Năm nay mẹ cháu nhất định sẽ off nữa đấy.

@Vthyth: Cảm ơn cô đã chúc SN con. Mẹ con cũng thích con tròn như quả Bí, nhưng con không có tròn như quả Bí được. Chúc cô sẽ luôn khoẻ mạnh để chuẩn bị chào đón baby nhé. Cái phòng của baby dễ thương quá.
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 15 năm
    • 5,177 Bài viết

• 1,201 Được cảm ơn

Bí ơi, lâu lắm rồi không nói chuyện, còn nhớ nhà Gấu không đấy. Nói chuyện với mẹ Bí vui lém, hi vọng được gặp để cười xả láng.
    Chúc con gái thêm tuổi mới, nhiều niềm vui, gặp nhiều may mắn và hạnh phúc.
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 556 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Bé Bí ơi, con gái xinh quá, càng lớn càng xinh (trộm vía). Chúc con lên hai tuổi thật ngoan, ăn nhiều mau lớn con nhá.
    HAPPY BIRTHDAY TO GIA HÂN!!!
    • 1,154 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật Gia Hân nhé! Chúc con gái xinh xắn của mẹ Sa càng lớn càng khỏe mạnh, ngoan ngoãn và đáng yêu! Mẹ Bí ơi, Bí lên 3 rồi, ra dáng "chị Hai" rồi đó nghe :3:
    Tít đen gửi tới Bí nè Sinh nhật vui vẻ, có nhiều quà nghe!
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,718 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Hehh chui vào chúc con tập 2 :3: Thương chúc cục cưng của Mẹ Sa một ngày SN thật vui, đi chơi chụp hình nhiều con nha! Chúc con gái mau lớn, xinh xắn và đáng yêu!
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 951 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Mừng sinh nhật bé Bí nghen. Chúc con càng lớn càng xinh, càng biết nịnh bố mẹ để né đòn :4: và ngoan hoài vậy cho mẹ vui nghen.
    • 1,405 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Chúc chị Bí ngoan xinh như búp bê nhe, trông avatar ảnh chị yêu thế!
    những mặt người xa lạ
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 1,938 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Bí ới hôm nay sinh nhật rồi này. Bí được mẹ Sa tặng quà gì thế? Sinh nhật chắc vui lắm nhỉ. Bác Sa ơi post hình lên cho cháu và mẹ cháu coi với.

Chúc Bí thêm một tuổi càng xinh, càng ngoan, khoẻ mạnh và biết nói nhiều câu "nịnh nọt" để mẹ Sa cười sướng nổ cả lỗ mũi nhé.

Năm nay tớ ko đc vào SGN nữa rồi, thôi chờ dịp nào nhà Bí ra HN, tớ dẫn Bí đi ăn vặt ở HN nhé.
    • 2,295 Bài viết

• 1,947 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật bé Bí nhé . Mong con luôn khoẻ mạnh, xinh xắn tròn trĩnh, đáng yêu. Chi Bi bầu thơm em chút chít .
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,304 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Chúc mừng SN bé Bí nhé.

Chúc con càng lớn càng xinh, khoẻ mạnh, ngoan ngoãn.

Trộm vía Bí nét và bụ bẫm lắm, k biết dạo này thế nào. Dạo này thấy chị Sa ít post bài quá
    • Mẹ Anh Minh Khách
    Chúc mừng! Chúc bé Bí luôn mạnh khỏe, hay ăn chóng lớn! Chúc cả gia đình luôn hạnh phúc!
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 2,625 Bài viết

• 1,834 Được cảm ơn

Bé Bí 2 tuổi rồi hả con ? Chúc con càng ngày càng xinh đẹp, ngoan ngoãn. Nói mẹ để dành tiền năm sau về VN chơi tiếp nha con !
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 496 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chúc con gái mẹ Sa sinh nhật vui vẻ nhé! Lần này về xì gòn nhớ gọi carot đi chơi nhé! :4:
    Tiền ơi! Ngươi ở đâu?
    • 221 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

ôi, mấy hôm nay lubu quá, hôm qua Cô lại không nhập gửi bài được, đành chúc mừng sinh nhật muộn con gái Mẹ Sa vậy. Chúc Con luôn khoẻ mạnh, ngoan ngoãn và mãi là niềm tự hào của Ba Mẹ nhé!
    Me Chén & Bống