TIN TÀI TRỢ.

Mua thuốc giảm cân ở đâu? và nên dùng loại thuốc nào

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.3K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cần mua vài hộp thuốc giảm cân gửi lên Sơn La cho người bạn. Mình chẳng biết ở Hà Nội chỗ nào có bán và nên dùng loại nào. Bình nên google thấy có bán nhiều loại không biết chọn loại nào. Có mẹ nào dùng thuốc giảm cân rồi tư vấn cho em.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 43 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mẹ ơi em đang uống loại DHC diet nhé mẹ thử tìm hiểu xem sao?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang dùng Mega-T Ultra Green Tea, thấy cũng được. Chỉ có điều loại này em mình mang từ Mỹ về cho, mình không biết ở Việt Nam có bán loại này không. Hồi trước mình có thấy đâu đó trên facebook nói có hàng xách tay, nhưng mà mình chịu không nhớ được tên trang nào. Thấy em mình nói giá bán ở Mỹ cũng không cao lắm, hình như có 600 ngàn một lọ. Đợt này nó về chơi Tết phải nhờ mang thêm về một ít mới được.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em có bán thuốc giảm cân rất an toàn tuy giảm kg không nhanh nhưng an toàn lắm nếu chị mua e sẽ giảm giá free ship toan quoc
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn thử tìm hiểu Slala xem sao, chị gái tui dùng thấy cũng hiệu quả lắm. Nhưng lưu ý là cái thuốc này giảm cân hơi chậm, được cái uống không thấy mệt người.
    Ngoài ra còn có cái thuốc j của Nguyễn Cao Kỳ Duyên thấy bảo cũng hay đó, nhưng chắc là mắc
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lúc trước em có uống 1 loại của Mỹ 1 tháng giảm gần 4 kg nhưng lau quá nên quên hiệu gì rùi chỉ có số dt của chị bán hàng 0916912519 hàng khá mắc tính ra gần 50k 1 viên uống hiệu quả nhưng xót tiền quá
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 55 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Sao các mẹ ko dùng bộ giảm cân của Herbalife nhỉ, vừa khỏe vừa an toàn không có tác dụng phụ, mình dùng thấy rất hiệu quả.
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chị dùng thử Xenical xem sao, giá cũng khá cao, nhưng an toàn và thải mỡ ra phân thấy rõ. Mua ở các tiệm thuốc tây lớn là có thôi chị. Thực phẩm chức năng quảng cáo rất hay : thảo dược không gây hại ! : đúng nhưng tác dụng cũng không luôn. Ngoài lời người bán nói thì không có gì làm bằng chứng cho cái hiệu quả khủng đó hết.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em có uống 2day diet thấy cũng ốm bớt, mọi người ai cũng nói em ốm, em mặc quần áo cũng thấy rộng hơn, vì em ko có cân nên ko biết là ốm được bao nhiêu kg, nhưng em thấy cũng hiệu quả, có điều là uống thuốc này ko thấy thèm ăn gì hết, thấy đồ ăn là ko muốn ăn nhưng cơ thể vẫn khỏe, ko thấy mệt đâu. em mua là 400k/1 hộp 60 viên, uống được 1 tháng, em thấy trên mạng có bán loại rẻ hơn nhiều nhưng theo em tìm hiểu thì loại đó là của TQ.
    ~~~~ Bán mình cho quỷ dữ ~~~~
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dùng hạt chia đi bạn. Ăn thay cơm, sinh hoạt bình thường, không phải kiêng khem gì cả
    Mình đang dùng và kết quả tốt.
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị bán thuốc gì zạ? Ship qua nhật đc ko ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

BẠn có thể tham khảo sản phẩm Giảm cân Slim Mix - VN
    Thông tin chi tiết về nhãn hàng bạn có thể tham khảo tại đây
    9mkW5764ocUhcsIeQrX_akndx2erpkRi7PjJkkXdQpR2zJpzXQ1t38l9VcAThL1tT-o---dgBqv-yH_ZHCTGoP8-R1c9BIoebM98WM-mvSU_BmuAzmtkJmX7dXJhCtp1mJErlA3Q0wuQVWdpAG1VQb37SnH84h50cbThXE49SvenwVuZX2kua3NPXEk