TIN TÀI TRỢ.

Lễ cầu siêu cho thai nhi, trước Tết âm lịch ở chùa Cổ miễu đường Láng. Mẹ nào tham gia cùng em ko ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.5K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 58 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Hôm qua mình qua hỏi ở chùa Cổ miễu đường láng có tổ chức cầu siêu cho thai nhi (mình được 1 chị trên diễn đàn giới thiệu nên tới thẳng đây)
    Hichic, nhưng mình đến buổi chiều qua thì buổi sáng nhà chùa vừa tổ chức 1 lễ cho mấy gia đình rồi, Mình muốn làm luôn trong năm để ăn tết thanh thản, nhưng nhà chùa nói nếu muốn tổ chức phải có ít nhất 2-3 gia đình cùng làm vì tết nhà chùa rất bận. Nếu một mình mình làm thì nhà chùa ko tổ chức được.
    Mình muốn rủ mấy bạn làm cùng đợt trước tết âm lịch này luôn. Nếu bạn muốn làm luôn trước tết thì p.m cho mình nhé! Giờ đến tết chỉ còn chưa đầy chục ngày nữa nên rất mong nhận được phản hồi sớm của các bạn.
    Cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 195 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, mình và 1 mẹ nữa muốn đăng kí nhưng lại chả biết đến đó vào lúc nào cho nhanh, mẹ nó có số đt thì cho mình với. TKS mẹ no!
    Bông sẽ là mùa xuân của mẹ:Smiling:
    • P2P
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 709 Bài viết

• 697 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mod cho em nhờ một chút.
    Nhắn bạn veconlonton, hộp tin nhắn của mẹ nó đầy rồi, mẹ nó xóa bớt hoặc Pm cho tớ xin số ĐT nhé.
    ATTVm8
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mẹ nào đã liên lạc được với mẹ vetconlonton chưa ạ ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, hay không chờ mẹ vetconlonton nữa ? Các mẹ tập hợp lại rồi cùng đi đi. Tôi thấy mấy người trong topic này chắc cũng đủ rồi.
    • P2P
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 709 Bài viết

• 697 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mike_84 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, hay không chờ mẹ vetconlonton nữa ? Các mẹ tập hợp lại rồi cùng đi đi. Tôi thấy mấy người trong topic này chắc cũng đủ rồi.
    Nếu không liên lạc được với mẹ vetconlonton thì các mẹ có nhu cầu muốn làm PM cho em nhé, nếu không kịp trước Tết thì sau Tết ta làm cũng được.
    ATTVm8
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thủ tục và quy trình làm ntn hả các mẹ? vì e ko có nhiều tgian nên ko biết có làm đc ko?
    • 87 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

[QUOTE=P2P;22569104]Nếu không liên lạc được với mẹ vetconlonton thì các mẹ có nhu cầu muốn làm PM cho em nhé, nếu không kịp trước Tết thì sau Tết ta làm cũng được.[/QUOTE
    CHỊ ƠI HÔM TRƯỚC TẾT CHỊ ĐÃ LÀM LỄ CẦU SIÊU ĐƯỢC CHƯA/?
    • 506 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Các mẹ ơi sắp tới chùa Cổ Miễu lại có đàn cầu siêu cho các bé.Các mẹ muốn đăng ký thì đến địa chỉ 312 Đường Láng nhé.Hôm qua mình cũng đi đăng ký rồi,nếu có khoảng 10 người là sẽ tổ chức làm.Hoặc có thể gọi điện cho mình nhé. 0988800004