TIN TÀI TRỢ.

Khẩn! Mình vù­­a mất điện thoại, máy vẫn bật, có bố mẹ nào có thể xác định tọa độ máy hộ mình?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.2K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7,201 Bài viết

• 11,592 Được cảm ơn

Mình vùa mất điẹn thoại nokia E71 ỏ­ co­ quan tù lúc 4 ruõi chiều nay (16-9) (xin lỗi là máy lỗi phông nên k gõ đu­ọ­c hết dấu). Máy hiện vẫn mỏ­, nhung mình gọi thì k ai bá­t máy (máy đã bị cầm khỏi chỗ mất - nghĩa là đã có ng cầm).

Số của mình là 0915.2222 68. Bố mẹ nào làm ỏ VNphone có thể xác định tọa độ của máy hoạ­c có thể biết đu­ọc tù sau lúc đó máy mình đã gọi đến nhũng số nào làm on PM hoạ­c báo cho mình để mình có thể tìm đu­ọ­c máy hoạ­c chuộc máy vì có nhiều thông tin quan trọng trong máy. Xin cám on­ mọi ng! :Kiss:

Thật là buồn vì hôm nay là kỷ niệm ngày cuó­i của 2 v-c, chá­c cũng tại xúng xính nghĩ đến chuyện về đi a­n nên đãng trí, giò buồn quá vọ chồng ngôi nhìn nhau chả­ng muốn liên hoan kỷ niệm j nũa :Sick: Poor me!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7,201 Bài viết

• 11,592 Được cảm ơn

Truòng họp của mình Công an có thể tìm ra đuọ­c k nhỉ, khi mình có xác định đu­ọ­c đối tu­ọng tình nghi? :Worried:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 141 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Chắc là để quên chổ nào thôi chứ bây giờ gọi vào số máy này vẫn còn online mà. Không lẽ người nào lấy mà bờm như vậy, không biết cách tắt máy, lấy sim ra để phi tang à. Bạn thử nhớ lại xem
    • 2,783 Bài viết

• 522 Được cảm ơn

Up phụ c.Hay c rơi ở góc nào đó mà k để ý.E gọi vẫn thấy chuông mà.Nếu ai nhặt được thì phải bỏ sim của c ra ngay chứ.
    Đen thế,mới mất máy chưa bao lâu lại đến máy này.Mong sáng mai c lên cơ quan lại tìm thấy
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,403 Bài viết

• 834 Được cảm ơn

Đúng đấy, bạn đừng lo lắng. Kẻ gian nó lấy thì nó vất sim đi rồi, chả để máy reo đinh tai nhức óc vậy đâu. Khi nào gọi mà máy không đổ chuông thì mới là mất hẳn. Mình cũng bị mất điện thoại, gọi không có đổ chuông gì cả. Còn có lần để quên điện thoại khi đi ăn trưa, gọi lại có người bắt máy và họ bảo mình đến lấy về.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7,201 Bài viết

• 11,592 Được cảm ơn

Cám on mọi ng đã chia buồn vói mình, có ý kiến j có thể giúp đu­ọ­c mình mong mọi ng sang tópc cùng nội dung mình lập bên mục Tâm sụ­ > Chuyện đòi nhé, mình sẽ xóa tópc này cho tập trung về 1 mối. Rất mong máy về lại chủ cũ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 141 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Không đưa cai link ra cho lẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7,201 Bài viết

• 11,592 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 198 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Hình như máy của bạn đã bị "xử" rồi! rất tiếc sáng nay mới thấy tin này. Kinh nghiệm lần trước mất máy, mình ntin vào máy với nội dung đại loại là:"nếu bạn giữ được máy tôi,xin giữ gìn cận thận ;-)... có lòng tốt vui lòng gởi SIM CARD đến địa chỉ ..... giúp tôi vì có những thông tin quan trọng đối với tôi. blablabla...". Thế là không ít ngày sau, mình nhận được bì thư gửi đến nhà đấy!!!! ...Nhưng bi giờ máy bạn đã ò í e rùi....