Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hành lý từ nước ngoài về Việt Nam ( Mong mọi người giúp đỡ)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.42K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em và ông xã chuẩn bị đi du lịch Sing.Đây là lần đầu vợ chồng em đi và em có lên 1 số web để đọc kinh nghiệm du lịch Sing rồi ạ.Nhưng em có 1 vấn đề muốn hỏi là:
    Khi ra sân bay để làm thủ tục về Việt Nam thì hành lý của em được mang theo bao nhiêu mỹ phẩm,giầy dép? Vì đi vào đúng đợt sale nên em định mua nhiều vừa là để dùng,tặng người thân,bạn bè vừa là để bán kiếm ít tiền ạ.
    Em thấy có thông tin là khi làm thủ tục để về nước nếu trình hóa đơn mua hàng ra sẽ được hoàn thuế.Vậy khi hoàn thuế có phải kê khai gì không ạ?
    Các mẹ nào đã có kinh nghiệm cho em xin ý kiến với nhé.TKS các mẹ đã quan tâm ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn xem thủ tục hoàn thuế tại đây nhé: http://dattour.xyz/destination/huong...e-o-singapore/
    Kinh nghiệm là tổng số tiền tối thiểu là 100 đô Sing là bạn được hoàn thuế. Yêu cầu nhân viên bán hàng chỉ cho bạn quầy Customer Care để xuất hóa đơn hoàn thuế cho bạn. Ra sân bay sẽ có người hướng dẫn tiếp. Chúc bạn và gia đình chuyến đi Sing vui vẻ