TIN TÀI TRỢ.

Gởi BTC_EQ&TLCT :thắc mắc về việc nhận thưởng của cuộc thi " EQ&TLCT "

• 0 Lượt chia sẻ
  • 940 Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 899 Bài viết

• 611 Được cảm ơn

Chào BTC_EQ&TLCT
    Vì hộp thư của BTC_EQ&TLCT cứ báo đã đầy hoài , Tâm không gửi được tin nhắn vào đó nên phải gởi nhờ bên này để hỏi BTC , có gì không đúng xin Admin và Mod chỉ cho biết nah !

Tâm đã gởi chi tiết thông tin lâu rồi nhưng đến nay sao chưa thấy được nhận giải . Đây là lần đầu tiên được trúng giải của WTT nên không biết hình thức nhận giải là như thế nào , Tâm phải lên văn phòng WTT để nhận hay BTC sẽ gởi về nhà , xin cho biết với . Vì thấy cuộc thi đã kết thúc lâu rồi mà không nghe BTC thông báo thêm gì về việc nhận giải .
    Rất mong tin của BTC BTC_EQ&TLCT
    Thân ái :Rose:
    Thanh Tâm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,522 Bài viết

• 2,891 Được cảm ơn

bạn thử điện thoại lên trang web đi nhiều khi cũng có sơ sót thôi chứ WTT uy tín lắm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bangtamanh Xem bài viết
    Chào BTC_EQ&TLCT
    Vì hộp thư của BTC_EQ&TLCT cứ báo đã đầy hoài , Tâm không gửi được tin nhắn vào đó nên phải gởi nhờ bên này để hỏi BTC , có gì không đúng xin Admin và Mod chỉ cho biết nah !

Tâm đã gởi chi tiết thông tin lâu rồi nhưng đến nay sao chưa thấy được nhận giải . Đây là lần đầu tiên được trúng giải của WTT nên không biết hình thức nhận giải là như thế nào , Tâm phải lên văn phòng WTT để nhận hay BTC sẽ gởi về nhà , xin cho biết với . Vì thấy cuộc thi đã kết thúc lâu rồi mà không nghe BTC thông báo thêm gì về việc nhận giải .
    Rất mong tin của BTC BTC_EQ&TLCT
    Thân ái :Rose:
    Thanh Tâm
    • 899 Bài viết

• 611 Được cảm ơn

Tâm chỉ muốn hỏi cho biết thôi vì hồi nào tới giờ chưa có được nhận thưởng lần nào nên hơi nóng lòng hỏi vậy đó mà . :Smiling:
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,713 Bài viết

• 10,450 Được cảm ơn

Chào bạn,

Nếu bạn đã thực hiện đúng quy trình về việc xác nhận giải thưởng thì BTC sẽ chuyển phần thưởng đến bạn. Bạn có thể liên lạc và hỏi trực tiếp với bộ phận văn phòng để được giải đáp thêm, bạn vui lòng liên lạc lại vào ngày 4/1/11.

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,443 Bài viết

• 2,306 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Admin Xem bài viết
    Chào bạn,

Nếu bạn đã thực hiện đúng quy trình về việc xác nhận giải thưởng thì BTC sẽ chuyển phần thưởng đến bạn. Bạn có thể liên lạc và hỏi trực tiếp với bộ phận văn phòng để được giải đáp thêm, bạn vui lòng liên lạc lại vào ngày 4/1/11.

Thân mến!
    Admin ơi hình như BTC_EQ&TLCB chưa có chuyển quà đâu ạ vì em cũng chưa nhận được và cả các mẹ khác cũng chưa nhận được quà mà. Các mẹ khác cũng đang thắc mắc giống mẹ chủ topic này ấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,730 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Mình cũng chưa nhận được quà như các mẹ, hôm nay vừa nhắn tin hỏi BTC. Chưa thấy BTC trả lời! Mình cứ tưởng chỉ quên 1 mình mình, hóa ra các mẹ khác cũng chưa nhận được quà.
    -------------------------------------------
    Sống là để YÊU THƯƠNG
    • 899 Bài viết

• 611 Được cảm ơn

Vậy là không phải mình bị xót tên nhận thưởng ,chưa tới ngày nhận thưởng nhưng tại mình nôn quá thôi , hihiih
    • 31 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình thì không gọi tới VP WTT mà gọi thẳng sang bên IKIDZ để hỏi, hóa ra đợt vừa rồi họ chuyển văn phòng nên hơi bận rộn chút, họ đang tiến hành chuyển quà cho các mẹ rồi. Mình cũng nôn nóng nhận được quà lắm nhưng nghĩ WTT uy tín mà, nên cũng yên tâm là trước sau gì cũng sẽ nhận được quà.
    • 128 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Đuúng đó, mình tháng cuối năm bận quá nên ko vào WTT được, và cũng quên mất là mình cũng chưa nhận được quà luôn, hóa ra các mẹ cũng vậy
    MẸ YÊU CẢ NGỐ CỦA MẸ NHẤT TRÊN ĐỜI :Kiss::Kiss::Kiss:
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,455 Bài viết

• 2,399 Được cảm ơn

Mình cũng vậy, BTC ơi! :Smiling:
    • 5,519 Bài viết

• 6,766 Được cảm ơn

Ui, mình cũng chưa nhận được quà các mẹ ạ. Chắc là chưa ai nhận được quà nhỉ?
    • 899 Bài viết

• 611 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Admin Xem bài viết
    Chào bạn,

Thân mến!
    Báo cáo với Admin là Tâm đã làm đúng theo những gì Admin hướng dẫn , đt lên văn phòng va chị trên văn phòng bảo là sẽ kiểm tra và điện thoại trả lời cho Tâm trong ngày( 04-01-2011) . Nhưng cho đến hiện tại 12:44 ngày 08-01-2011 , Tâm vẫn không nhận được cuộc điện thoại nào từ văn phòng WTT , vậy coi như chỉ dẫn của Admin lần này là không có kết quả rồi . Vậy Admin có phương án nào khác không ?hihi:Battin ey:
    Nói cho vui tý thôi , chứ như "baoimeoi" đã nói "Mình thì không gọi tới VP WTT mà gọi thẳng sang bên IKIDZ để hỏi, hóa ra đợt vừa rồi họ chuyển văn phòng nên hơi bận rộn chút, họ đang tiến hành chuyển quà cho các mẹ rồi." nên chắc mình chờ thêm vài tuần nữa vậy , quà thì không mong lắm chỉ mong cái "tấm bằng lưu niệm " của WTT để khoe với con gái thôi , hiihihih
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 132 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Mình cũng chưa nhận được các mẹ ơi.
    • 899 Bài viết

• 611 Được cảm ơn

Tới giờ có Mẹ nào nhận được quà của chương trình này không vậy ?
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,515 Bài viết

• 1,548 Được cảm ơn

up lên trên nè vì chưa ai nhận được quà