Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cùng chúc mừng Hoa Mai mẹ tròn con vuông - bé Tép ra đời nè

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.68K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 789 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Cả nhà ơi cùng chúc mừng Hoa Mai mẹ tròn con vuông, bé Tép của gia đình Minh Mai ra đời nào
    Nguyên văn tin nhắn của 2 vợ chồng "Mai đẻ con trai 3,4kg lúc 10h30 ngày 10-3. Mẹ khỏe, con khỏe". Tin thật tốt lành, ngày dự sinh chuẩn thật đấy, chúc mừng nhé bé Tép ỉn con, năm nay con trai là nhiều phước lộc lắm đấy

Chúc bố Minh thêm nhiều sức khỏe để chăm sóc 3 mẹ con :1:
    Chúc cả nhà niềm vui nhân xxxx lần

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• B&J
      Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,236 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Híc, cu này lì thật, làm bố mẹ với bao người mong ngóng mãi, đau hết cả tim! Thôi, vậy là ổn rùi, thở phào nhẹ nhõm rùi! Chứ ngày nào cũng nhảy ra cười hì hì bảo chị ơi, em vưỡn... đây thì ngán lắm! Chúc em nhiều sữa nhé!
    Ngày mai là một ngày mới!
    • 2,252 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phải gọi cu này là TÉP LÌ
    CHÚC MỪNG BỐ MINH CÓ THÊM CẬU CON TRAI YÊU NÀY :3:
    CHÚC ANH TÔM CÓ E TÉP ĐỂ BẾ NÀY
    CHÚC MẸ MAI NHIỀU SỮA CHO TÉP BÚ NHÉ
    1065-005-26-1028
    • 996 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thành viên mới, Tép!
    Chúc mừng cả gia đình Hoa Mai!
    NO MORE HOMELESS. COME ON MY LITTLE SUNSHINE :Rose: :Kiss: :Smiling:
    tt3ddba
    Vào thăm Blog của Mún nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,304 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Chúc mừng bạn nhé. Chúc hai mẹ con khỏe, mẹ nhiều sữa, con hay ăn chóng lớn. Trai Đinh Hợi hơi bị đẹp đấy, lại được cả mùa sinh nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 518 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Chúc mừng bà nhé. Gớm Tép lì thật đấy, tôi đọc blog của bà mà cònthấy sốt ruột :4: :4:
    6FAUZVeAp7
    • 456 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Chúc mừng gia đình Mai! Thế là em bé sinh giờ Tỵ nhỉ? 5 lượng 4 chỉ Sau này bố mẹ tha hồ được nhở nhé! Mong em bé khỏe và ngoan!!!
    Yêu các con của mẹ :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 2,252 Bài viết

• 777 Được cảm ơn

Chúc mừng em và gia đình có thêm thành viên mới. Vậy là cuối cùng mẹ Mai cũng hoàn thành nhiệm vụ xuất sắc rồi. Công nhận Tép lì thật đấy, làm mẹ M sốt ruột trước đấy cả tuần nhỉ. Chúc mẹ khỏe, con khỏe. Mẹ chịu khó ăn nhiều lấy sữa cho con tu ti nhé!
    ĐAM MÊ là phẩm chất có sẵn trong mỗi con người, nó làm phong phú đời sống, làm giàu cảm xúc và đam mê đã gắn kết chúng tôi lại với nhau.

đánh dấu cho dễ tìm---Ngôi nhà nhỏ
    • 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Đan Hà Xem bài viết
    Chúc mừng gia đình Mai! Thế là em bé sinh giờ Tỵ nhỉ? 5 lượng 4 chỉ Sau này bố mẹ tha hồ được nhở nhé! Mong em bé khỏe và ngoan!!!
    Chúc mừng chúc mừng hoamai
    • 522 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

10h30 phút sáng 10/03/2007 ( thứ bẩy ) mẹ Hoamai đã sinh hạ hoàng tử Tép nặng 3.4kg. Tép vô cùng xinh xắn và dễ thương ( trộm vía giống bố như tạc ). Chúc mừng mẹ con Tép mẹ tròn con vuông .
    • Mẹ Chã Khách
    Chúc Tép hay ăn chóng nhớn khỏe mạnh để mẹ Mai còn "cophieuva tien" tiếp nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 789 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chiều nay 2 mẹ con sẽ về nhà, trộm vía em bé khỏe, mẹ khỏe nhưng vì sinh mổ nên bệnh viện theo dõi cẩn thận đến hôm nay mới cho về. Hoa Mai nhiều sữa lắm, trộm vía trộm vía
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,547 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Mẹ con cháu cám ơn các cô, các bác ạ! Phù!!! có thêm đứa nữa khác thật, em đang bị shock vì trước đây không tưởng tượng nổi cảnh một nách 2 con là như thế nào!:4: :4: :4:
    Con cái là duyên trời định <3
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,547 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Mẹ con cháu cám ơn các cô, các bác ạ! Phù!!! có thêm đứa nữa khác thật, em đang bị shock vì trước đây không tưởng tượng nổi cảnh một nách 2 con là như thế nào!:4: :4: :4:
    Con cái là duyên trời định <3
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,163 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoamai Xem bài viết
    bựn quá, mấy hôm ko vào WTT, tới hôm nay mới biết mẹ nó đã mẹ tròn con vuông rùi. chúc mẹ khỏe, con khỏe và hay ăn chóng lớn, ngủ ngoan, ko quấy mẹ cho mẹ còn được ngủ để có thật nhiều sữa nhé.
    tôi cũng shock y như vậy hồi mới sinh con Cún, nhưng rồi tất cả cũng qua hết ý mà. Vẫn thấy kế hoạch 2011 của mụ, dũng cảm ghê, vậy phải cố lên nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,163 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

bựn quá, mấy hôm ko vào WTT, tới hôm nay mới biết mẹ nó đã mẹ tròn con vuông rùi. chúc mẹ khỏe, con khỏe và hay ăn chóng lớn, ngủ ngoan, ko quấy mẹ cho mẹ còn được ngủ để có thật nhiều sữa nhé.
    tôi cũng shock y như vậy hồi mới sinh con Cún, nhưng rồi tất cả cũng qua hết ý mà. Vẫn thấy kế hoạch 2011 của mụ, dũng cảm ghê, vậy phải cố lên nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,163 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

• 571 Bài viết

• 784 Được cảm ơn

Mẹ Tép ơi, chúc mừng chị nha. Sao blog của mẹ con nhà Tôm - Tép lại không vào được vậy?
    • 1,566 Bài viết

• 2,267 Được cảm ơn

Chúc mừng, chúc mừng. Chúc bé hay ti mẹ và chóng lớn! Nghỉ ngơi nhiều nhé thân yêu! (Này, có đứa đang thèm cảnh một nách hai con như thế đấy! :3: )
    • 5,752 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Chúc mừng gia đình Tôm Tép nhé. Chúc Tép ngoan, tu ti mẹ thật nhiều cho mau lớn, còn chúc mẹ Tép có đủ sữa phục vụ Tép và "gái hai con trông càng mòn con mắt" nhé.
    .................
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2