Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cửa hàng chuyên bán sữa, váng sữa... xách tay ở Nguyễn Như Đổ bị công an ập vào

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.6K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,557 Bài viết

• 5,727 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng ko biết post bài vào đây có đúng ko nữa. Thôi kệ nếu nhầm mod chuyển dùm em với ạ.
    Mình hay mua sữa (meji), vãng sữa monte ở cửa hàng 33 Nguyễn Như Đổ. Ở đây chuyên bán đồ xách tay. Mình chắc là cũng có nhiều mẹ hay mua ở đây vì giá của nó khá rẻ so với các cửa hàng khác.
    Trưa nay chồng mình đi qua đó thấy bảo ở đó rất đông công an ập vào. Mình rất lo lắng không biết vì sao mà công an lại ập vào đó. Có khả năng khi nào cửa hàng đó bán hàng giả không. Mẹ nào ở gần đó hoặc ai biết thông tin cụ thể gì về cửa hàng đó thì thông báo cho mình và các mẹ khác biết nhé.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Tê, Tu Rê Soa Ha

5452593035_76af78cc97_m5452601073_5fc893abbe_m5452601081_d5d8ddc4ca_m
    Mẹ yêu cục vàng của mẹ lắm lắm :Rose::Rose::Rose:
    Yêu nhất là câu nói của con: lúc 2 tuổi: Con yêu mẹ nhất đời; và bây giờ: Con yêu mẹ suốt cả cuộc đời:Laughing::Laughing:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 161 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng đi quá đó, nhưng đó là quản lý thị trường mẹ nó ơi ! Đó là chuyện bt ý mà
    • 3,823 Bài viết

• 2,638 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi The Unforgiven Xem bài viết
    Mình cũng đi quá đó, nhưng đó là quản lý thị trường mẹ nó ơi ! Đó là chuyện bt ý mà
    OI tu nhien biet them mot dia chi ban do xach tay cho con hihi
    Thanks me chau nhe

lAexp7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 160 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi b&a Xem bài viết
    uh bây giờ mình cũng moi biêt của hàng này , mà ngay gần nhà mình chứ
    Hì, e cũng cập nhật thêm được 1 shop cho con. Cứ thế này, không khéo con mình không được dùng hàng xách tay nữa thì khốn.
    1EixTrKIm7
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 15 năm
    • 5,177 Bài viết

• 1,201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomecunkin Xem bài viết
    Mình cũng ko biết post bài vào đây có đúng ko nữa. Thôi kệ nếu nhầm mod chuyển dùm em với ạ.
    Mình hay mua sữa (meji), vãng sữa monte ở cửa hàng 33 Nguyễn Như Đổ. Ở đây chuyên bán đồ xách tay. Mình chắc là cũng có nhiều mẹ hay mua ở đây vì giá của nó khá rẻ so với các cửa hàng khác.
    Trưa nay chồng mình đi qua đó thấy bảo ở đó rất đông công an ập vào. Mình rất lo lắng không biết vì sao mà công an lại ập vào đó. Có khả năng khi nào cửa hàng đó bán hàng giả không. Mẹ nào ở gần đó hoặc ai biết thông tin cụ thể gì về cửa hàng đó thì thông báo cho mình và các mẹ khác biết nhé.
    Giả thì chắc không phải nhưng lậu thì có thể :Thinking: Xách tay thì đâu có hóa đơn. Kinh doanh cửa hàng phải đăng ký nọ kia, kiểm tra không có hóa đơn nhập hàng dễ bị tịch thu và cho vào sổ đen lắm, trừ phi đã "làm luật" onttella:.
    • 1,137 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thảo Gấu Xem bài viết
    Giả thì chắc không phải nhưng lậu thì có thể :Thinking: Xách tay thì đâu có hóa đơn. Kinh doanh cửa hàng phải đăng ký nọ kia, kiểm tra không có hóa đơn nhập hàng dễ bị tịch thu và cho vào sổ đen lắm, trừ phi đã "làm luật" onttella:.
    Chính xác
    Nhưng tớ thấy bà chủ cửa hàng này nhanh nhẹn thế thì chả sao đâu mà.
    2tGJp7
    Y3WQp7
    • 5,564 Bài viết

• 329 Được cảm ơn

Chắc các chú vào "xin đểu" cô Hoà ít xiền ăn sáng/trưa gì đó mà các chị nhỉ!!!!:Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 167 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nguyễn Như Đổ là phố nào vậy các chị :Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 210 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ở, tự dưng cũng quên mất, hình như gần Nguyễn Khuyến đúng k bà con
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,613 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Cửa hàng này đổ buôn cho các cửa hàng khác ở Hà nội mà. Rất hêìu cửa hàng nổi tiẽgn đã lâấ buôn từ củă hàng này đấy.
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chớ có mua xách tay. Cứ đại lý phân phối mà mua cho yên tâm. Có việc gì còn có người mà đổ lỗi chứ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 76 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Hàng này bán không rẻ đâu bạn ạ, Hàng bán rẻ hơn là số 4 Ngõ yên Thái, bà này bán giá rẻ hơn và mình hay gặp các em tiếp viên xinh đẹp đến giao hàng ở đấy. Chắc hàng có vẻ yên tâm hơn tý. na
    Trích dẫn Nguyên văn bởi moonlover Xem bài viết
    Cửa hàng này đổ buôn cho các cửa hàng khác ở Hà nội mà. Rất hêìu cửa hàng nổi tiẽgn đã lâấ buôn từ củă hàng này đấy.