TIN TÀI TRỢ.

Co ai cho thue may hut sua chay bang dien va can thanh ly xe day tre em thi alo cho toi zoi...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.04K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac me oi, e dang can tim thue 1 may hut sua chay bang dien(cua hang Medela ) thi cang tot de hut thu xem co duoc ko, me nao co thi alo cho e thue zoi. E sap di lam lai rui ma chua bit se vat sua cho con bang phuong phap nao,vat bang tay thi met lam ma lai ra it sua.:Sad:
    Ah, e cung dang can tim mua 1 chiec xe day dung roi cho be nha e( loai 3 chuc nang thi cang tot), me nao co thi cung alo cho e voi nhe.:Smiling:
    Dien thoai cua e la: 0983 504109 gap Oanh.
    Cam on cac me nhiu nhiu...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 69 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Chị ơi chị còn có nhu cầu xe đẩy kô ạ? Em có một chiếc xe đẩy cần thanh lý, xe mới 100% bé nhà em chưa dùng lần nào, chỉ dùng thử trong nhà thôi vì bé hiếu động kô chịu ngồi. Đây là loại xe có thể kéo thẳng ra nằm hoặc dựng thẳng lên ngồi, có nhạc...(em cũng chẳng biết tả thế nào). Nếu có nhu cầu chị nhắn em nhé.
    ~When you can't get what you like, you must like what you get~
    • 51 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

bạn bán chua? co gi pm cho minh nhe
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • 118 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

chủ top vào trang web chothuemayhutsua.com nha. Có dịch vụ cho thuê dùng thử máy hút sữa.