TIN TÀI TRỢ.

Chúc mừng ngày Phụ nữ Việt Nam 20.10

• 0 Lượt chia sẻ
  • 985 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 932 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Chúc các chị em chúng mình ngày càng xinh đẹp, khéo léo đảm đang đảm việc nước giỏi việc nhà nuôi con khoẻ dạy chồng ngoan, để chị em mình luôn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 940 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Chúc các chị, các mẹ luôn vui vẻ, hạnh phúc, con ngoan chồng ngoan. Gia đình luôn đầy ắp tiếng cười
    23vf5lwya0

Cò & Hĩm Diary : https://www.leminhduc.info
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chúc chị em chân cứng đá mềm để vượt qua tất cả!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 218 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

MỘT NGÀY EM LÀM CHỒNG Ngày ấy sẽ trôi qua Em cứ ngồi ngắm hoa Em cứ ca cứ hát Anh sẽ lo rửa bát Anh sẽ lo quét nhà Anh sẽ lo giặt là Em uống gì anh pha Chợ gần hay chợ xa Anh lần ra được hết Món em ưa anh biết Em cứ chờ mà xem Em đánh phấn xoa kem Anh nhặt rau vo gạo Em ung dung đọc báo Anh tay nấu tay xào Anh tự làm không sao Đừng lo gì em nhé Tà áo em tuột chỉ Đưa anh khâu lại giùm Nho anh mua cả chùm Buồn mồm em cứ nếm Bạn gái em mà đến Cứ vô tư chuyện trò Anh tắm cho thằng cu Rồi anh ru nó ngủ Màn hình bao cầu thủ Nghe em hét "vào rồi" Hết một ngày em ơi. Hai tư giờ thôi nhé Một ngày anh làm vợ Một ngày em làm chồng. Happy Vietnamese Women
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 211 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chúc mừng ngày 20/10.
    ngày 20/10 là ngày kỷ niệm chị em phụ nữ VN được Hội PN Việt Nam cấp cho giấy phép "được làm" phụ nữ....
    8/3 là đủ rồi chứ, ngày 20/10 chỉ dành cho mấy cô mấy chị làm việc bên Hội phụ nữ VN thôi, chẳng thấy ngày này có ý nghĩa gì sất, giống như việc ta đã có ngày sinh nhật rồi lại còn bịa ra ngày kỷ niệm ta được bố tặng cho cái mới, rồi vận động mọi người chúc tụng ta...