TIN TÀI TRỢ.

Cần tìm Mẹ mà mình đã tặng kem chống hăm DEsitin tím.Gấp lắm.Vì con mình bị nghiêng cổ và méo mặt, Bạn noi con bạn cũng bị và đã chữa hết.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.28K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 355 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn ấy đeén nhà gặp con mình và nói hồi lúc trước con bạn cũng bị méo mặt như con mình, nhưng đã chữa hết, lúc đó mình có nói đã gặp NS, ko hỏi kỹ, giờ con bị nặng hơn, muốn tìm để hỏi thăm,mọi nguờ có ai biết cách chữa o đâu, như thế nào, xin giúp dum.Cám ơn nhiều.Liên lạc với mình theo so dt 0903956479

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,630 Bài viết

• 4,556 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,472 Bài viết

• 5,333 Được cảm ơn

Nếu tình trạng của bé như vậy nên đưa đến khoa Vật Lý Trị Liệu BV Nhi Đồng I để các BS khám và chữa trị nhé. Đừng tìm chị bạn ấy nữa vì không phải bé nào cũng giống bé nào. Chúc bé nhà chị mau khỏi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 355 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Callalily Xem bài viết
    Nếu tình trạng của bé như vậy nên đưa đến khoa Vật Lý Trị Liệu BV Nhi Đồng I để các BS khám và chữa trị nhé. Đừng tìm chị bạn ấy nữa vì không phải bé nào cũng giống bé nào. Chúc bé nhà chị mau khỏi.
    Mình cũng mới đem bé đến BV ND 2, Nhưng họ nói ko đuơc khả quan lắm.huhuh
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 866 Bài viết

• 1,664 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AmyNguyen Xem bài viết
    Bạn ấy đeén nhà gặp con mình và nói hồi lúc trước con bạn cũng bị méo mặt như con mình, nhưng đã chữa hết, lúc đó mình có nói đã gặp NS, ko hỏi kỹ, giờ con bị nặng hơn, muốn tìm để hỏi thăm,mọi nguờ có ai biết cách chữa o đâu, như thế nào, xin giúp dum.Cám ơn nhiều.Liên lạc với mình theo so dt 0903956479
    Em à , em cho cháu đi chụp cắt lớp não xem sao . Cháu của chị 7 tuổi , vừa rồi tự nhiên cũng bị méo mặt méo miệng , được chẩn đoán có khối u trong não, chuyển sang CR , chụp CT cắt lớp thì có khối u bằng cái chén ngay trung tâm não, bé vẫn chơi , ăn uống bình thường, đôi khi mắt hơi lộ ra, và cơ miêng méo , nói hơi ngọng , từ bé đến giờ chẳng ốm đau gì, chỉ có 1 số biểu hiện như thế, cũng đã lên Nhi đồng mấy lần , họ cũng o có nghi ngờ gì cả , lần này thì vừa méo mặt vừa run chân tay , họ mới nghi u não, và ra kq đúng vậy . Nhưng muộn quá rồi, trong khi chờ xạ trị đến ngày thứ 10 thì tự nhiên bé kêu mẹ ơi con đau đầu quá ! Thế là đột quỵ và ngưng tim luôn . Giờ thì bé đã đi được gần 49 ngày rồi ! :Crying::Crying::Crying:
    Sẵn đây mình cũng khuyên các Mẹ , khi thấy con có những biểu hiện trên , hãy cho con kiểm tra não sớm , vì u não rất khó đoán chỉ trừ CT cắt lớp . Khi khối u lớn , sẽ chèn ép 1 số dây thần kinh , nên mới có biểu hiện rõ ràng được !
    Mong em sớm tìm ra nguyên nhân để chữa cho con nhé !:Rose:
    • 3,098 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Michan Xem bài viết
    Em à , em cho cháu đi chụp cắt lớp não xem sao . Cháu của chị 7 tuổi , vừa rồi tự nhiên cũng bị méo mặt méo miệng , được chẩn đoán có khối u trong não, chuyển sang CR , chụp CT cắt lớp thì có khối u bằng cái chén ngay trung tâm não, bé vẫn chơi , ăn uống bình thường, đôi khi mắt hơi lộ ra, và cơ miêng méo , nói hơi ngọng , từ bé đến giờ chẳng ốm đau gì, chỉ có 1 số biểu hiện như thế, cũng đã lên Nhi đồng mấy lần , họ cũng o có nghi ngờ gì cả , lần này thì vừa méo mặt vừa run chân tay , họ mới nghi u não, và ra kq đúng vậy . Nhưng muộn quá rồi, trong khi chờ xạ trị đến ngày thứ 10 thì tự nhiên bé kêu mẹ ơi con đau đầu quá ! Thế là đột quỵ và ngưng tim luôn . Giờ thì bé đã đi được gần 49 ngày rồi ! :Crying::Crying::Crying:
    Sẵn đây mình cũng khuyên các Mẹ , khi thấy con có những biểu hiện trên , hãy cho con kiểm tra não sớm , vì u não rất khó đoán chỉ trừ CT cắt lớp . Khi khối u lớn , sẽ chèn ép 1 số dây thần kinh , nên mới có biểu hiện rõ ràng được !

Đau lòng quá.Sao càng ngày càng nhiều bệnh tật oái oăm thế này.Mong tất cả con trẻ luôn luôn khỏe mạnh.

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8,187 Bài viết

• 8,775 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có cách trị theo vật lý trị liệu hay dân gian không vậy mọi người ơi. Up nào để thành viên nào đó thấy topic này.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,408 Bài viết

• 890 Được cảm ơn

Up để mọi người biết thông tin...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 302 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Up phụ các chị, để có mẹ nào biết thì chỉ giùm mẹ con chị ấy!
    • 93 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Chị Amy oi, cháu nhà chị bi vậy là tự nhiên hay là bị trúng gió ạ. Nếu như bị trúng gió thì em biết 1 phương pháp dân gian rất tốt, đó là : Chị lấy máu của con lươn, nếu cháu bị méo miệng về bên phải thì chị bôi lên phía ngoài da mặt của hàm trái,và ngược lại. Em con cậu bị vậy chỉ bôi vài lần là khỏi.Đây là phương pháp k độc hại gì và rất dễ làm, chị cứ thử làm cho cháu xem có khỏi không, chị ha.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 342 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Lên viện y học cổ truyền hoặc đông y ý. Dùng xoa bóp bấm huyệt thôi là đỡ mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 302 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Thế BS BV ND2 nói sao hả chị?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 384 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

up phụ để ai biết thì chỉ giúp nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,363 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Michan Xem bài viết

Đau lòng quá, xin được chia buồn với chị nhé. Cầu mong cho con sớm siêu thoát.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,235 Bài viết

• 335 Được cảm ơn

chúc bé của chị sơm khỏi bệnh nhé:Smiling:

Ejeb

K9aRK9aRp7

Hãy là đời xanh như lời ước hẹn
    Hãy là tình ngọt như đóa môi hôn
    • 8,187 Bài viết

• 8,775 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meoudangiu Xem bài viết
    Chị Amy oi, cháu nhà chị bi vậy là tự nhiên hay là bị trúng gió ạ. Nếu như bị trúng gió thì em biết 1 phương pháp dân gian rất tốt, đó là : Chị lấy máu của con lươn, nếu cháu bị méo miệng về bên phải thì chị bôi lên phía ngoài da mặt của hàm trái,và ngược lại. Em con cậu bị vậy chỉ bôi vài lần là khỏi.Đây là phương pháp k độc hại gì và rất dễ làm, chị cứ thử làm cho cháu xem có khỏi không, chị ha.
    Cái này cũng nghe Bà Nội mình nói đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 923 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

up lên cho chị ấy nhìn thấy topic này
    Love_360_Mi5singU103 Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103Love_360_Mi5singU103

Em có khóc
    đâu anh...
    là nụ cười
    ...tan...ra...đấy chứ!

• 7,729 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

up lên để mọi người thấy giúp cho bạn chủ top
    I8RvI8Rvp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,955 Bài viết

• 440 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BONBON-1208 Xem bài viết
    up lên để mọi người thấy giúp cho bạn chủ top
    Up phụ cho Amy nhé, gần nhà chị có ông chữa bằng cách dân gian, nhiều ng đến chữa khỏi nhưng phải đến trực tiếp cơ. Mẹ Amy thử hỏi xem có thầy lang nào chữa bệnh này không? Và nên đưa vào BV khám kỹ 1 lần nữa xem sao em ạ
    Chúc Amy mau chóng khỏi bệnh nhé
    iLsbp7
    BLOG CỦA BI ĐÂY
    TÔI YÊU NHÀ TÔI NHẤT
    • 2,579 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Hic, Khổ thân Army, chúc cho Army mau khỏi nhé
    6104
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3