TIN TÀI TRỢ.

Cần mua lại máy hút sữa bằng tay media, xe đẩy và ghế tập ăn...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Mình sắp chào đón đứa con đầu đời. Mình đã được nghe về lợi ích của sữa mẹ, cũng biết là một cái máy vắt sữa là khá cần thiết. Tuy nhiên mình thấy giá của máy hút sữa là khá cao, điều kiện kinh tế của mình thì ko được dư giả lắm.
    Mình cũng biết là có nhiều mẹ có con đã qua tuổi ăn dặm không dùng đến máy hút sữa, ghế tập ăn, xe đẩy nữa. Để ở nhà thì chật mà cho đi thì hơi tiếc. Vì vậy nếu mẹ nào cần thanh lý những đồ đó thì có thể bán lại cho mình nhé. Vừa là dọn nhà, vừa là đỡ uổng phí và vừa là giúp đỡ mình nữa
    Cảm ơn các mẹ rất nhìu!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

T co 1 may hut sua media mua nam 2012 dang co y dinh nhuong lai.c muon mua lien h sdt 0947246987
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi menbin Xem bài viết
    T co 1 may hut sua media mua nam 2012 dang co y dinh nhuong lai.c muon mua lien h sdt 0947246987
    mình ở Hà nội, bạn ở đâu vậy? Máy của bạn là loại nào thế?
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,949 Bài viết

• 10,455 Được cảm ơn

Mua đồ thanh lý ở đây bạn nhé:http://zaodich.com/forum/f2514/

Thân mến!
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn