TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ, mỗi người một tay ủng hộ cháu bé nạn nhân của Đặng Trần Hoài

• 0 Lượt chia sẻ
  • 979 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,602 Bài viết

• 4,064 Được cảm ơn

Em mạn phép mở topic này ở đây, để kêu gọi tấm lòng nhân ái của các mẹ. Vụ án Đặng Trần Hoài hiếp dâm cháu bé 9 tuổi, giết bé 4 tuổi ở Sơn Tây thực sự gây ra sự căm phẫn rất lớn trong xã hội... Nhưng chửi nó mãi thì cũng chỉ đến thế, tội của nó sẽ bị pháp luật xử thích đáng. Nhưng còn nạn nhân của nó, vết thương về thể xác rồi sẽ lành, nhưng vết thương trong tâm hồn bé thì biết đến bao giờ mới lành được. Em mở topic này, mong sự ủng hộ của các mẹ, chúng ta hãy góp sức, quyên góp giúp đỡ gia đình bé, đỡ cho gia đình bé một phần khó khăn về vật chất. Sau khi bé đã bình phục và ra viện, em có một người bạn thân học về tâm lý trẻ em ở Mỹ vê, nếu gia đình bé cần, em sẽ nhờ chị ấy can thiệp tâm lý cho bé. Nhưng đó là việc sau này, trước mắt là làm sao để bé và gia đình sớm hồi phục lại.
    Vậy em mở topic này kêu gọi sự ủng hộ giúp đỡ của các mẹ. Có j các mẹ cứ contact cho em để mình cùng lên kế hoạch nhé, em là Nga, em sinh năm 1985, sdt: 0936.270285
    "Yêu một người - chỉ cần một lý do...Nhưng để quên một người, cần rất nhiều lý do mà vẫn không được"
    .......................

tt1087b9
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 123 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Thế kế hoạch của Mẹ là đinh làm gì để kêu gọi TV đây, cho kế hoạch cụ thế nhé
    • 166 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

kế hoạch như thế nào các mẹ ơi, sao chả thấy gì thế? các mẹ cho kế hoạch đi!!!! mẹ chicbong09 ơi!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 189 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Mẹ nó cho kế hoạch cụ thể nhé!
    • 1,602 Bài viết

• 4,064 Được cảm ơn

Mình thấy mẹ LUGU đề xuất là chuyển topic mình sang bên trái tim nhân ái, ở đó các mẹ đã quen với việc tổ chức các buổi đi thăm, từ thiện rồi. Chứ hầu hết mấy lần mình đi cùng các mẹ (như hồi đến đặt hoa ở ĐSQ Nhật Bản) đều chỉ là mấy chị em tự phát, hôm ý hẹn gặp nhau, góp tiền vào rồi đi thăm thôi chứ mình cũng k có kinh nghiệm j nhiều, mình cũng k dám nhân chuyển tiền hộ ai vì bình thường thì ko sao, nhưng nếu có chuyện j rồi nghi ngờ nhau thì làm phúc phải tội. Mọi người ai có ý kiến j ko ạ?
    "Yêu một người - chỉ cần một lý do...Nhưng để quên một người, cần rất nhiều lý do mà vẫn không được"
    .......................

tt1087b9
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình hẹn gặp nhau thúe 7 hoặc chủ nhật rồi thu tiền tại chỗ xong đi Sơn Tây thăm giai đình cháu bé đó luôn. Thu thiếc gì lằng nhằng lắm!
    Karaoke Royal - 21 Châu Long - Ba Đình - Hà Nội.
    • 116 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

các mẹ ơi ....hẹn chính xác đi ạ ....cn hay thứ 7 ...em nghĩ ta nên đến nhà thắp cho cháu nhỏ nén hương .bố mẹ cháu thấy có ng quan tâm hiểu dc nỗi đau của họ sẽ nguôi ngoài chút ít ...me chichbong09 đứng ra làm chủ nhé .
    em ngóng tin mẹ chichbong09 nhé