Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cẩn thận khi mua hàng ở Made in Vietnam 104 B1 Huỳnh Thúc Kháng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.6K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 137 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

Nếu mẹ nào có ý định mua hàng Made in Vietnam ở cửa hàng 104B1 Huỳnh Thúc Kháng thì nên cân nhắc kỹ vì tớ đã 2 lần dính hàng dởm ở đó. Lần đầu là mua khăn sữa cho con. Giá ở đây đắt gấp rữa các cửa hàng khác nhưng vì nghĩ giá trị nó nhỏ nên tặc lưỡi mua cho được việc. Về nhà mới thấy chiếc khăn bé bằng 2 bàn tay, giặt vài bận là dạn hết. Cạch mặt.
    Vậy mà hôm qua khi đi mua áo khoác cho con, quên béng mất chuyện lần trước lại lò dò vào cửa hàng này. Chọn được chiếc áo có mác Hush Puppies cho bé 3 tuổi giá 480k. Chiếc áo trông rất ổn: dày, nhẹ và ấm áp. Tuy nhiên mới đưa vào máy giặt được 1 lần thì chiếc áo đúng là biến dạng. Nhìn chiếc áo phờ phạc( lời của xã nhà tớ), xẹp lép, đám bông hóa học bên trong chỗ thì vón cục, chỗ thì xổ lông qua đường chỉ và có chỗ thì rỗng tuếch, áo chỉ còn lớp vỏ ngoài và lớp vải lót bên trong.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 91 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ có ý kiến cho chiếc áo như thế này:nếu là áo sử dụng bông hạt mịn thì không giặt nước và nhất là cho vào máy mà quay đâu mẹ nó à mà phải đem ra hiệu giặt khô,mẹ nó xem lại nhãn sử dụng nhé
    Tớ không phải là cửa hàng gì đâu mà là người trong ngành thôi.
    Nghe mẹ nó kể tớ không ngạc nhiên khi thấy áo bị ra như vậy
    YM:Happy10ten
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mechon Xem bài viết
    Nếu mẹ nào có ý định mua hàng Made in Vietnam ở cửa hàng 104B1 Huỳnh Thúc Kháng thì nên cân nhắc kỹ vì tớ đã 2 lần dính hàng dởm ở đó. Lần đầu là mua khăn sữa cho con. Giá ở đây đắt gấp rữa các cửa hàng khác nhưng vì nghĩ giá trị nó nhỏ nên tặc lưỡi mua cho được việc. Về nhà mới thấy chiếc khăn bé bằng 2 bàn tay, giặt vài bận là dạn hết. Cạch mặt.
    Vậy mà hôm qua khi đi mua áo khoác cho con, quên béng mất chuyện lần trước lại lò dò vào cửa hàng này. Chọn được chiếc áo có mác Hush Puppies cho bé 3 tuổi giá 480k. Chiếc áo trông rất ổn: dày, nhẹ và ấm áp. Tuy nhiên mới đưa vào máy giặt được 1 lần thì chiếc áo đúng là biến dạng. Nhìn chiếc áo phờ phạc( lời của xã nhà tớ), xẹp lép, đám bông hóa học bên trong chỗ thì vón cục, chỗ thì xổ lông qua đường chỉ và có chỗ thì rỗng tuếch, áo chỉ còn lớp vỏ ngoài và lớp vải lót bên trong.
    mẹ nó.....xem có phải do máy giặt ko? nên thay máy giặt trong TH này.