Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

09.03 - Nào cùng chúc mừng Sinh nhật Đại gia đình WTT thân yêu của chúng ta!(Bài#22)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.95K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Điều hành
    • 13 năm
    • 1,024 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

6thbirthdaypartyhatballoonjpg
    :Applause: :Applause: :Applause: Nào cùng chúc mừng sinh nhật Webtretho:Applause: :Applause: :Applause:

Ngày 09.03 ! Là một ngày quan trọng của đại gia đình webtretho !
    Ngày mà đánh dấu cho một sự khởi đầu! Một sự phát triển.
    Những bạn coi Webtretho là ngôi nhà thứ 2 của mình thì chắc chắn không thể quên ngày 09.03.
    Đến ngày hôm nay BQT rất vui mừng khi thấy ngôi nhà chúng ta ngày càng đông thành viên và chúng ta sẽ cùng nhau hát chung bài hát

Chúc mừng Webtretho tròn 6 tuổi!:Applause: :Applause:

bday

Có thể nói trong suốt 6 năm qua website - đại gia đình Webtretho ngày càng vững bước tiến lên phía trước ! Bao nhiêu chuyện vui, buồn đều đã xuất hiện trong Webtretho!
    Ngày ngày chúng ta lại đón chào thêm thật nhiều thành viên mới! Nhân dịp ngày vui này xin được gửi những lời cảm ơn chân thành nhất tới các thành viên trong đại gia đình Webtretho. Những người đã sát cánh cùng với Webtretho trong suốt 6 năm qua! đã cùng với website chung tay xây dựng 1 đại gia đình Webtretho vững mạnh, đoàn kết, đã cùng nhau vượt qua mọi khó khăn để ngày hôm nay chúng ta có 1 ngày sinh nhật đầy ý nghĩa !

Không biết nói gì hơn ....:LoveStruc: :LoveStruc: Chúng ta hãy cùng chúc cho mái nhà thân yêu này ngày càng ấm cúng, ngày càng phát triển và ngày càng lớn mạnh.....................:LoveStruc: :LoveStruc:

Nào bây giờ chúng ta hãy cùng nhau hát bài hát : " Happy Birthday " to Webtretho. :Applause: :Applause: :Applause: :Applause: :Applause:

Ồ chưa hết đâu mời các bạn chúng ta cùng tham gia Lễ hội sinh nhật Webtretho tại Hồ Chí Minh và Hà Nội :LoveStruc: . Một lễ hội hoành tráng, nhưng ấm cúng và đầy ý nghĩa đại gia đình của chúng ta. Hãy cùng tham gia và chia sẻ niềm vui cùng nhau nhé. :Rose: :Rose: :Rose:

Lại còn đây nữa này : một cuộc thi đầy ý nghĩa dành cho tất cả mọi thành viên.
    :Applause: :Applause: :Applause: Chúc mừng :Applause: :Applause: :Applause:
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,821 Bài viết

• 571 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật bé WTT tròn 6 tuổi.:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

Chúc cho WTT vào tuổi mới ngày càng vững vàng, luôn là một diễn đàn chất lượng về cả hình thức lẫn nội dung.
    Tâm là gốc thiện ác, miệng là cửa họa phúc. 開心:LoveStruc:
    Bếp rùa: https://khaitam.wordpress.com - Luôn luôn đỏ lửa / Nồng ấm yêu thương :Rose:
    • 742 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

:Applause: :Applause: :Applause: :Rose: :Rose: CHÚC MỪNG , CHÚC MỪNG :Rose: :Rose: :Applause: :Applause: :Applause:

( Nhưng mà còn 10 ngày nữa mới được đi dự tiệc Sinh nhật , lâu quá ...)
    https://sharefor.us/Cu-Ngu-Say-Phuong...2MmI3OGQ1.html
    Dẫu biết có lúc giận hờn, những lúc ngại ngần
    Vẫn thấy tim em gần anh hơn:Kiss:
    • 4,795 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

:LoveStruc: :LoveStruc: :Rose: Chúc mừng sinh nhật WTT , năm nay sinh nhật vào chủ nhật WTT tha hồ mà tổ chức nhé . Chúc WTT ngày càng phát triển ,thành viên ngày càng thân thiện với nhau hơn .:LoveStruc: :Rose: :LoveStruc: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

BoiBoi1
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,901 Bài viết

• 6,624 Được cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT WTT THÂN YÊU
    io48hIkv6T-mb1MF5AOHhuni0wpSH9Oq Con là tình yêu của Ba Mẹ :Kiss::Kiss::Kiss:.
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 12,958 Bài viết

• 3,083 Được cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT WEBTRETHO :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy.
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương...
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 136 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT WTT.!!!
    CHÚC CHO WTT NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN ĐỂ MÃI LÀ BẠN ĐỒNG HÀNH CỦA CÁC BÀ MẸ THÂN YÊU.
    TẤT CẢ VÌ TƯƠNG LAI CON EM CHÚNG TA....
    • 154 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

CHÀO MỪNG SINH NHẬT BẠN THÂN YÊU!
    HẠNH PHÚC THẬT NHIỀU VÌ CÓ BẠN Ở BÊN CHIA SẺ... CẢM ƠN WEBTRETHO NHIỀU THẬT NHIỀU....

-------
    Yêu thương!!!!!!....
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin gửi lời chúc mừng nồng nhiệt tới Công ty cổ phần dịch vụ thông tin Webtretho.

Qua 6 năm hoạt động, WTT luôn dẫn đầu trong vai trò là một diễn đàn chia sẻ hiệu quả và nồng ấm cho các bậc cha mẹ. Người ta tìm thấy ở đây không chỉ những thông tin bổ ích, mà rất nhiều sự cảm thông, chia sẻ và giúp đỡ.
    Bản thân tôi thường thu được nhiều kết quả tốt trong hoạt động hunting của mình, nhờ vào các quảng cáo trên WTT. Về phương diện cá nhân, rất lấy làm cám ơn người đã sáng lập ra diễn đàn.

Một lần nữa, chúc mừng cộng đồng WTT đã có một bước tiến quan trọng khi tiếp nhận đầu tư từ IDJ.
    Nhân Trắc Học chúng tôi ( www.nhantrachoc.net.vn), mong một ngày được như các bạn.

Kính chúc sức khỏe tới toàn thể các anh chị!
    • 15,473 Bài viết

• 8,931 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật WTT 6 tuổi và có một bước chuyển biến mới :LoveStruc:
    • 1,030 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Chúc mừng Sinh nhật WTT. Chúc WTT ngày càng lớn mạnh cả về chất và lượng :LoveStruc:.
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 97 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

ÔI, chúc mừng nhé. Chúc mừng
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 457 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật WTT nhé, chúc WTT thêm tuổi mới thêm nhiều bạn nhíe
    • 236 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Cunxinh chúc mừng WTT đến tuổi bước vào lớp 1. Chúc WTT của chúng ta ngày càng đông vui và bổ ích với mọi người.

Cún yeu WTT nhiu nhiu ... chụt chụt chụt chụt chụt chụt... (tặng WTT 6 nụ hôn nồng nhiệt nhất nhân SN tròn 6 tuổi ) :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: .

***Cunxinh***
    • 1,485 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Chúc mừng WTT 6 tuổi. Chúc WTT ngày càng phong phú và có thêm nhiều thành viên tham gia.
    • 2,252 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng sinh nhật WTT thân yêu :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    11526
    • 3,669 Bài viết

• 1,946 Được cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT WEBTRETHO LẦN THỨ 6!
    CHÚC CHO ĐẠI GIA ĐÌNH CỦA CHÚNG TA NGÀY CÀNG ĐÔNG VUI VÀ ĐẦM ẤM.

:Rose::Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss: :Kiss:

:Applause: :Applause: :Applause:
    Happiness within reach
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chúc mừng WTT tròn 6 tuổi. Chúc WTT ngày càng hữu ích với mọi người.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 2,252 Bài viết

• 777 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật WTT 6 tuổi và có một bước chuyển biến mới.
    Chúc cho WTT ngày càng phát triển để mãi là bạn đồng hành của các bà mẹ thân yêu.
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    ĐAM MÊ là phẩm chất có sẵn trong mỗi con người, nó làm phong phú đời sống, làm giàu cảm xúc và đam mê đã gắn kết chúng tôi lại với nhau.

đánh dấu cho dễ tìm---Ngôi nhà nhỏ
    • Điều hành
    • 13 năm
    • 1,024 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Còn đây nữa, tấm lòng của các mẹ tham gia hưởng ứng topic thi làm bánh cắm hoa trang hoàng nhà cửa mừng sinh nhật WTT :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

Tác phẩm của Cavang:
    XoiDua5
    Xôi dừa lá dứa - Tên: 6 Xuân Xanh

MousseSN
    Mousse Dâu - Tên: Bay Cao Ước Mơ

TiramisuSN
    Tiramisu - Tên: WTT trong tôi

BanhBaoSN
    Bánh bao - Tên: Chân tình

Nhớ ngày nào cách đây gần 3 năm, mình mới chập chững bước chân vào thế giới của WTT, ngày ấy ngoài niềm đam mê nấu nướng ra mình chẳng có gì nhiều nên mỗi lần nấu ăn vẫn trăn trở lắm, trăn trở vì mình nấu không ngon. Thế rồi mình nghiện từ dạo ấy, ngày nào cũng vào đây, cũng đọc, cũng trao đổi với mọi người và mình đã học được từ các thành viên trong này biết bao nhiêu điều hay, để rồi bây giờ mỗi món ăn ngon mình nấu cho gia đình hàng ngày đều ít nhiều có sự tích lũy từ WTT. Cảm động, yêu thích và mê đắm WTT lắm. Mình vốn không phải văn hay chữ tốt nên chẳng biết nói những điều hoa mỹ, chỉ biết rằng mình yêu WTT lắm, mừng SN lên 6, mình chúc WTT ngày càng phát triển để mãi luôn là niềm tin yêu của mình và của rất nhiều người

Tác phẩm của tekka:
    SupchayWTT6t
    Súp khoai tây - cà rốt- phomai tươi - Tên: WTT-tình yêu của tôi
    Mừng sinh nhật 6t Web Trẻ thơ,
    Mong WTT luôn tràn đầy tiếng cười,
    Xin góp mặt một khuôn mặt bé thơ,
    Một ngọn nến sinh nhật đang cháy với ngọn lửa 6t!

Tác phẩm của Gia đình Freida (cùng nhà Phô-mai)
    x0t0tI1T6v
    Bánh kem - Tên: Ngày và đêm
    "Ngày đêm ta bên nhau những đêm ngày thương nhớ.
    Ngày đêm trong “cách trở” vẫn cháy ngời tình yêu."

Tác phẩm của Mặt trời tí hon:
    nhadep
    Nhà bánh quy gừng - Tên: Ngôi nhà chung WTT

Tác phẩm của nguyetva:
    6-3
    Bánh phô-mai khoai tây nướng - Tên: WTT lên 6, rạng rỡ sắc xuân.
    Sau bao lần đắn đo, em dũng cảm làm một chiếc bánh để tỏ lòng cảm ơn các mẹ như Khai Tâm, Mai Cún, Cún Mai, Nồi Niêu, bác Liên Ròm, bác Cá Vàng, bác Freida và nhiều nhiều các mẹ khác nữa trên WTT này. Cám ơn WTT, cám ơn các mẹ đã cho em bao kiến thức, cho em lòng đam mê nấu nướng bếp núc và cho em những người bạn đáng quý. Cám ơn cô bạn Lan MC đã cổ vũ và thường xuyên phải ăn bánh ngó của em , và đưa ra những nhận xét để em có thể rút KN. Cám ơn tất cả mọi người, cám ơn WTT :Rose: :Rose: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

Tác phẩm của DeMun:
    IMG_0496
    Mousse Xoài
    Xin chúc cho WTT luôn là người bạn thân thiết của mọi người.

Tác phẩm của me_thuy_tram:
    2003917807599028919_rs
    Bánh kem - Tên: Tình yêu dành cho WTT
    Đây là bánh kem em làm mừng WTT lên 6 ,do viết chữ lên bánh không đẹp nên em không dám viết, chỉ làm đơn giản vậy thôi.Các bạn có nhìn thấy hình trái tim đính lên thành bánh không? Đó là tình yêu của em dành cho WTT đó.Thật là tình cờ khi em phát hiện ra trang web này,kể từ đó em đâm nghiện luôn .Em học hỏi được rất nhiều điều bổ ích ở đây nhất là trang ẩm thực vì em rất thích nấu ăn,làm bánh.Em không biết bài tỏ cảm xúc như thế nào chỉ biết gởi lời cảm ơn đến tất cả mọi người,những người xa lạ nhưng luôn coi nhau như người bạn thân thiết sẵn sàng sẻ chia những kinh nghiệm quí giá của mình cho những ai cần học hỏi.Chúc WTT ngày càng phát triển và luôn là người bạn thân thiết của tất cả mọi người.Yêu WTT nhiều lắm.:Kiss: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:

2003929908637028114_rs
    Bình hoa - Tên: Mừng WTT lên 6 tuổi!

2004414332126477909_rs
    Bánh mỳ chà bông

2005976585585590602_rs
    Mực bông cúc

2005999539010381834_rs
    Chả giò

2005945977478394413_rs
    Bánh kem

Tác phẩm của TyBiBo:
    2311870473_2559b9d70c
    Friendly Pineapple Cake
    Mình là ng Bắc theo chồng vào Nam. Ở đây mình k có bạn bè thân, nhưng nhờ WTT mà mình đã có những người bạn thân hơn cả thân, luôn động viên chia sẻ mình trong những lúc khó khăn, nhân lên niềm vui và hạnh phúc với mình. Những điều này đã làm ấm lòng 1 người "xa xứ " như mình. Nhờ WTT mình vẫn cảm thấy mình năng động cho dù mình quyết định ở nhà chăm con. Qua WTT mình đã học được thêm rất nhiều điều: những kinh nghiệm chăm sóc con, gia đình và hơn cả là mình đã có thể...làm bánh, 1 điều không tưởng với mình và gia đình mình trước đó Cảm ơn WTT rất nhiều :Kiss: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:

Tác phẩm của DHBA:
    salat%20traicay%20frame%206
    Salat trái cây + phomai tươi + yaourt
    Với DHBA, quả thật WTT hiện đã là người bạn đồng hành không thể thiếu của mẹ cháu trong hành trang học làm vợ, làm mẹ, làm người con của gia đình. Nơi đây còn là nơi gặp gỡ với bao bạn bè, dù là qua mạng ảo nhưng tình người rất thật, rất chân tình và sẵn sàng chia sẻ kinh nghiệm, là nguồn động viên tinh thần và cả vật chất lớn lao nữa.

Cảm ơn WTT và những người tâm huyết “Tất cả vì trẻ thơ”.

Xin ghi nhận lời cảm ơn chân thành đến Bác Freida - người chị, người bạn tận tâm, chu đáo mà mẹ cháu thường xuyên... túm áo :Laughing: .

Cảm ơn Admin,Mods và tất cả những người bạn WTT mà DHBA đã và sắp có dịp học hỏi. Nhiều nhiều lắm mà DHBA không thể kể hết ra, sợ sẽ là sơ xuất lớn nếu trí nhớ mụ mị rồi để xót một ai.

Thân chúc ngôi nhà WTT luôn ấm áp, tràn ngập tình yêu thương, cảm thông và chia sẻ.

Mừng WTT tròn 6 tuổi, vững bước vào tiểu học mà không phải học thêm môn nào, nhất là môn..tâm lý nhé :Laughing: :Laughing: :Laughing:

Tác phẩm của cujunquay:
    h1
    Giỏ hoa
    Tuy chưa tgia vào WTT lâu nhưng đã học được rất nhiều điều từ diễn đàn của WTT. Và đặc biệt rất thích mục ẩm thực, làm bánh. Mình sẽ cố gắng học hỏi nhiều hơn nữa để theo kịp mấy chị. Cám ơn WTT đã cho chúng mình 1 sân vừa học vừa chơi thật bổ ích. Cuối cùng chúc sức khỏe toàn thể WTT.

Tác phẩm của calvin2:
    mamnon-1
    Tỉa hoa từ củ quả - Tên: Hội Ngộ
    Măng biểu tượng cho mầm non - trẻ em là tương lai của thế hệ mai sau . 6 cây măng tượng trưng cho một quãng thời gian dài mà WTT đã đi qua . Mỗi ngày mỗi lớn ,mỗi năm lại mạnh thêm . "Tất cả vì trẻ thơ "là tiêu chí mà WTT đã đề ra . Sự hội ngộ của tất cả mọi người ở đây cũng vì điều đó . Mỗi bông hoa tượng trưng cho các thành viên ở mọi nơi cùng gặp nhau trong trang nhà ảo với cùng một mục đích : tìm niềm vui ,kinh nghiệm , kiến thức ...cho bản thân và gia đình .Hoa cà rốt vòng quanh là vòng tay thân ái ,thắt chặt chị em lại với nhau hơn .

Cảm nhận : dù rất bận ,nhưng calvin2 đã cố gắng hoàn thành tác phẩm mình trong giờ phút chót để gửi bài dự thi . Đó cũng là một lời cám ơn mà calvin2 muốn gửi đến WTT và tất cả những thành viên ở trên này .Đặc biệt là những chị ở trong mục "ẩm thực " này đã nhiệt tình chỉ nhiều công thức nấu ăn ngon .
    Mong rằng WTT ngày càng lớn mạnh và vững chắc .

Tác phẩm của baotruc000:
    baotruc0001
    Bánh kem

baotruc0002
    Bánh trái cây
    Em gia nhập vô đây cũng đã lâu nhưng không biết cách đưa hình và bài lên, hôm nay có sự động viên của 1 người bạn trong WTT nên Em đã nhờ Chị Khai Tâm đưa hình lên đây dùm Em, Em chỉ mong được đóng góp cho WTT và chia sẻ kinh nghiệm của Em cho các Mẹ mà thôi chứ Em không nghĩ là mình sẽ thi đua với các Mẹ đâu, chúc cho WTT ngày càng phong phú hơn với những món ăn, và những chiếc bánh thật đẹp mắt :Rose:

Mod_KNH2 cũng rất can đảm khi làm một chiếc bánh lem nhem
    2001067676995903195_rs
    :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

Và những lời chúc đầy thương yêu... :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

... từ Mẹ Chíp:
    Hic ... em ngưỡng mộ các bác quá đi mất thôi, các bác Freida, chị Cá, chị 3C, chị Liên ròm, chị nguyetva, em khaitâm, em maicún... và rất nhiều mẹ đảm đang khác nữa
    WTT 6 tuổi, chúc WTT luôn là ngôi nhà có ý nghĩa của các bậc phụ huynh và các bé... và cũng cảm ơn wtt rất nhiều... nơi đã cho em rất nhiều kiến thức...
    Yêu lắm Webtretho :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:

...từ rubymaikhanh:
    Chúc các chị trên web sinh nhật 6 tuổi tràn đầy niềm vui của con trẻ, sự ấm áp của tình nhân ái bao la, tình thương giữa người và người luôn dồi dào.
    Hình như em hơi bị lãng phải k ạ? Khi không lại chúc một câu chẳng ăn nhập gì . Em đang vui lây với không khí nhộn nhịp háo hức của web, các chị thông cảm nha?

... từ MIMINI:
    Nhìn tác phẩm của các mẹ đẹp quá, nhân đây mình xin cảm ơn tất cả các thành viên của WTT, mọi người đã đối xử với nhau bằng những tình cảm đẹp nhất, cảm ơn các mẹ trong box ẩm thực vì nhờ đó mình đã thực hành được những món ăn ngon cho gia đình, vì bé nhà mình còn nhỏ quá nên không có nhiều thời gian để tham gia cùng các mẹ. Xin hẹn lại SN WTT lần thứ 7 mình sẽ tham gia góp vui với các bạn.
    Chúc Mừng Sinh Nhật lần thứ 6 của Webtretho, chúc tất cả mọi người luôn luôn mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc.

... từ mẹ tròn vo:
    Chào các bố, các mẹ. Em vào webtretho một thời gian ngắn đây thôi mà thu thập được rất nhiều kếin thức bổ ích. Em nấu ăn vụng về, trang trí thua bé lớp một nên chẳng có sản phẩm nào mang lên đua tài. Em chỉ muốn gửi lời cảm ơn và ngưỡng mộ đến các anh chị khéo tay hay làm của web mình. Em sẽ cố gắng học tập hy vọng năm sau sẽ có tác phẩm made in mẹ tròn vo ra mắt. Happy webtretho 's birthday!

Chân thành cảm ơn tấm lòng nồng ấm của đại gia đình WTT. Hoa sẽ tàn, bánh sẽ được thưởng thức hết (tất nhiên rồi) nhưng tình cảm mọi người dành cho nhau sẽ luôn còn mãi :Rose:
    :Applause: :Applause: :Applause: Chúc mừng :Applause: :Applause: :Applause:
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2