Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

07.10 (Mẹ Bubu&Shi) Chúc mừng sinh nhật con gái - 10.10 Chúc mừng sinh nhật chị Hoa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 914 Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 6,345 Bài viết

• 1,290 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    :Applause: :Applause: Chúc mừng sinh nhật con gái yêu :LoveStruc: :LoveStruc:

Con gái ơi thêm một tuổi con thêm ngoan, thêm giỏi, thêm xinh nhé :Kiss: :Kiss: :Kiss:

Chúc chị của em nhiều thời gian, nhiều xiền và nhiều nụ cười :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :Rose: :Rose: :Rose:
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,821 Bài viết

• 571 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật hai mẹ con :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:

Chúc con gái ngày càng giỏi giang thông minh ngoan ngoãn. Chúc bác Hoa có thêm thật nhiều thời gian để khi nào bọn em gọi cũng... available :Smug:

:Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    Tâm là gốc thiện ác, miệng là cửa họa phúc. 開心:LoveStruc:
    Bếp rùa: https://khaitam.wordpress.com - Luôn luôn đỏ lửa / Nồng ấm yêu thương :Rose:
    • 4,795 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

Ối hai mẹ con sinh nhật gần nhau thế à , thế mà mẹ Hoa không ráng thêm tý xíu nữa cho hai Mẹ con cùng 1 ngày nhỉ . Chúc mừng sinh nhật chị Hoa , chúc chị hạnh phúc nha .
    Chúc mừng sinh nhật con gái mẹ Hoa , chúc con ngoan ngoãn học giỏi nhé .
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

BoiBoi1
    • 484 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cảm ơn cả nhà thật nhiều :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: . Năm nay mẹ con nhà này như dân palestine không có nhà cửa nên chả có chỗ thổi nến hihi
    Mẹ của Bubu và Shi (HN)
    • B&J
      Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,236 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bubu&Shi Xem bài viết
    Cảm ơn cả nhà thật nhiều :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: . Năm nay mẹ con nhà này như dân palestine không có nhà cửa nên chả có chỗ thổi nến hihi
    Hehe, chúc mừng hai mẹ con lần nữa nhá! Thế ông bạn tớ đã tặng quà gì chưa? Có cần nhờ "phím" hộ cho chuẩn kg?! :Battin ey:
    Ngày mai là một ngày mới!
    • 459 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật con gái. Chúc con càng lớn càng thông minh giỏi giang. :Rose: :Rose: :Rose:
    Chúc chị càng già càng ngon nghẻ.Có được uống bia với cháo nhạt không chị nhỉ? :LoveStruc:
    Màu nắng hay là màu mắt em!
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,547 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật cả mẹ lẫn con! HÍc, số em đen quá đến "cháo nhạt" cũng chả có cơ hội để húp:Crying:
    Con cái là duyên trời định <3
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 269 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng con gái mẹ Hoa, chúc hai mẹ con luôn khoẻ và duyên dáng, xinh đẹp! gửi tặng hai mẹ con :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    • Điều hành
    • 13 năm
    • 1,024 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Yêu con gái :Kiss: Tặng con gái nhiều nhiều vô cùng những lời chúc đẹp đẽ nhất.
    Chúc con luôn là bến bờ bình yên, hạnh phúc nhất (tất nhiên có cả chị shi nữa ) của mẹ :Kiss: :Kiss:

Chị ơi chúc chị thời gian nhiều, tiền nhiều, hạnh phúc nhiều:Rose: và đặc biệt sức khỏe nhiều. Dạ dày, dạ mỏng nó quên chị luôn nhé :Rose: :Rose:
    :Applause: :Applause: :Applause: Chúc mừng :Applause: :Applause: :Applause:
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 15 năm
    • 5,177 Bài viết

• 1,201 Được cảm ơn

Nhà bác Hoa:LoveStruc: mấy tháng nay tưng bừng với hoa và nến, với bánh gatô và những lời chúc ngọt ngào:LoveStruc: :Rose: .
    Chúc hai mẹ con bác sinh nhật vui vẻ. Chúc bác luôn duyên dáng như thế, chúc con gái thêm xinh, thêm ngoan. Chúc cả nhà hạnh phúc:570: .