TIN TÀI TRỢ.

04.08 (BeBiBo) Cả nhà chúc mừng sinh nhật KHỈ VÀNG nhà mẹ BeBiBo nào kekeke!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.73K Lượt đọc
  • 37 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,099 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

:Applause::Applause::Applause::Applause::Applause: :Applause::Applause::Applause::Applause:Chú chúc Khỉ vàng thêm một tuổi mới, hay ăn chóng nhớn, hiếu thảo nghe lời cha mẹ , đến lớp ngoan ngoãn nghe lời thầy cô giáo , luôn luôn được ba mẹ yêu quý
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

animationanimationanimationanimationanimation
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui!:LoveStruc::LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,099 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Bánh tặng Khỉ Vàng kekek:Applause:
    Love%20Struck:Applause:

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    animationanimation

200732523324993444

birthdayangelaa4
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 3,385 Bài viết

• 2,051 Được cảm ơn

Chúc mừng con trai nhé, chúc con ăn khỏe, ngủ khỏe, ngoan ngoãn, nghe lời bố mẹ và chị Bống. Ăn nhiều bánh mỳ của mẹ C vào, để chóng béo nhá :Kiss::Kiss::Kiss:
    a685449

Đã có Vanilla, các mẹ tới lấy nhé (0127-225-2222)

LH lấy khuôn: Hà 0904 780707
    • 86 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

MỪng sinh nhật ku Bill nhé, thêm 1 tuổi, ăn mau chóng lớn nhé, chứ còn zin zin là ko đc đâu nghen, yêu mẹ hơn nè, yêu bố hưon nè, nhớ yêu cả chị bống nữa nhé, lớn thêm, cao thêm, xinh dai ra nè, còn biết phụ mẹ làm thật nhiềuu bánh ngon cho các chị các cô chiêm ngưỡng nhé,yêu bé bill của chị nhiều nhiều:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc ::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Love Struc::LoveStruc::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Ki ss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    Childrens-Day-Happy-Birthday-697

Tặng bé bill bó hoa nè

birthdayangelaa4
    PicturePicture1Picture2Picture3
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 1,132 Bài viết

• 778 Được cảm ơn

Chúc con trai mau lớn, khỏe mạnh, nghe lời cha mẹ. Bill và Tôm Hùm cùng thi đua nhé. Cô gửi ngàn cái hôn (mẹ Cúc hôn hộ nhé, hôn xong chắc cả mẹ và con cùng xỉu, hihihi).
    Em đi thi Nấu Cơm trưa Văn phòng - Mong các bác bình chọn cho em :LoveStruc: :Rose:

Mời ghé thăm nhà MÈO MẬP TẬP NẤU ĂN
    • Điều hành
    • 13 năm
    • 1,024 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Mừng sinh nhật hoàng tử nhỏ đáng yêu của mẹ Cúc :LoveStruc:Chúc con trai một sinh nhật thật hành phúc và tràn đầy tiếng cười:Applause::Applause:
    Càng lớn càng ngoan, thông minh, giỏi giang và đẹp trai nhé con :Kiss::Kiss:

@ Chú lửa trời nhiều "lè " quá ...các con vào đọc sẽ chưa kịp cảm ơn mà chỉ vào màn hình nói chú sai chính tả đấy.
    :Applause: :Applause: :Applause: Chúc mừng :Applause: :Applause: :Applause:
    :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    • 320 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Chúc con trai thêm 1 tuổi, thêm ngoan, thêm khoẻ, thêm giỏi nhé .....
    Ba thương Con vì Con giống Mẹ ...Mẹ thương Con vì Con giống Ba ...
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 4,701 Bài viết

• 5,208 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật con nhé!Con sinh sau 2 bạn đúng 4 tháng đấy:Battin ey:Chúc khỉ con khoẻ mạnh nha con!!!:LoveStruc:
    ZBPAZBPAp7
    • BL
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,556 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật con trai:Rose::Kiss::Rose:.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,418 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: Chúc mừng sinh nhật con trai thêm một tuổi thật ngoan, thật khỏe và hay ăn cho chóng lên cân đừng giống như mẹ C của con nhé :Smiling:
    Take a rest :Battin ey:!!!!
    • Chờ kích hoạt
    • 13 năm
    • 1,096 Bài viết

• 767 Được cảm ơn

chúc mừng SN con trai! chúc bé luôn vui khỏe và ngoan nhé!
    • 1,099 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mod_CM Xem bài viết
    @ Chú lửa trời nhiều "lè " quá ...các con vào đọc sẽ chưa kịp cảm ơn mà chỉ vào màn hình nói chú sai chính tả đấy.
    Bà chị thay mặt các con nói thằng em kinh thía icon10icon10icon10icon10icon10icon10icon10icon10icon10icon10icon10icon10icon10icon10icon10icon10icon10icon10icon10 các cháu đọc cho nó fun chị ạ kekeke:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Lau ghing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Lau ghing: Một lần nữa chúc cu Bin mạnh khỏe ngoan ngoan nhé :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:: LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveSt ruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::L oveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:: LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveSt ruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::L oveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStr uc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Lo veStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStru c::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Lov eStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc ::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Love Struc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:: LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveSt ruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::L oveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStr uc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Lo veStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStru c::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Lov eStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc ::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Love Struc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:: LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveSt ruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::L oveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStr uc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Lo veStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStru c::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Lov eStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc ::LoveStruc:
    • 3,377 Bài viết

• 1,361 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật anh Bin, em Kiến ốm quá không thì mẹ em đã đưa em đến "phá sập" nhà anh rồi, thôi đành hẹn em chủ nhật nào em khoẻ thì em sẽ đến chơi với anh và chị Bống. Mẹ con em cũng chúc anh mạnh khoẻ (cái đó em và anh lẫn chị Bống đều cần), thông minh, nhanh nhẹn. Anh đẹp giai hơn em rồi nên em không chúc anh đẹp giai nữa, chỉ chúc anh ăn nhiều cho béo hơn, cho mẹ C. và bố T. đỡ lo lắng, chúc anh ngày càng thông minh, lanh lợi, bao giờ em đến nhà anh chơi, anh lại chia đồ chơi cho em anh nhé!:LoveStruc: Thơm anh nè:Kiss: (em đang cúm nên chỉ thơm online thôi ạ)

À quên anh Bin ơi, mẹ bạn Bánh mỳ nhờ em gửi lời chúc hộ (máy tính của mẹ bạn ấy rởm, công ty chưa cho laptop:Crying nên mở topic này không được, đành "quá bộ" chat với mẹ em nhờ gửi lời hộ. Anh nhận lời chúc của cả hai đứa bọn em nhé anh!:Rose:
    nJKq2kNap7
    • 1,694 Bài viết

• 1,875 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật anh Bill. Em Banhmi chúc anh Bill ngoan nghe lời bố mẹ này, hay ăn này và mạnh khỏe này để bố Tuấn và mẹ Cúc luôn vui. Tặng anh Bill nè :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:.

@bác Lưatroi: bác post nhiều hình quá làm mẹ con nhà cháu ì ạch mãi mới vào được để chúc mừng sinh nhật anh Bill :Crying:
    CjLE8L5CjLEp7

xGSz3U1xGSzp7

Danh sách mở tầng của nhà vợ bộ đội: tầng 40: thoanguyen, tầng 41: hoanlao, tầng 42: phuonganh_bd; tầng 43: muathanggieng, tầng 44: Cúnkid, tầng 45: Mẹ Thỏ, tầng 46: Lợn đất, tầng 47: baobi, tầng 48: mecuame, tầng 49: minhhanhhd, tầng 50: SAM-
    • 522 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật con trai :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: , chúc con hay ăn chóng nhớn và ngoan ngoãn để mẹ C có thật nhiều thời gian làm bánh cho cả nhà . Chúc cả nhà luôn luôn hạnh phúc :Rose::Rose::Rose:.
    • 513 Bài viết

• 644 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng sinh nhật Bill nhé :Rose::Rose::Rose:.
    Chúc con mạnh khỏe, ngoan ngoãn cho bố mẹ vui lòng. Đặc biệt là chúc Bill ăn thật nhiều và thật nhanh để lớn mạnh thành siêu nhân nhé. :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 149 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật Đạt Bill:Rose::Rose::Rose::Rose:. Chúc con ăn ngoan, ngủ ngoan và chơi cũng ngoan để khỏi bị bố Tuấn mẹ Cúc tét đít nhé :Laughing:, cô chúc con luôn luôn là niềm tự hào của ông bà cha mẹ nữa con nhé :LoveStruc:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,365 Bài viết

• 1,344 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc cu Bill thêm 1 tuổi mới, ăn nhiều chóng lớn, to khỏe như 1 dũng sĩ nhé! Chúc Bill luôn ngoan, nghe lời ba mẹ để không bao giờ bị đét đít nhé!
    Rất xin lỗi vì hôm nay cô mới biết sinh nhật của cháu nên phải chúc mừng muộn thế này đây!
    Tất cả vì con em chúng ta
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 373 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Chúc mừng cu Bill tròn 4 tuổi nhá, chúc Bill ngoan ngoãn và mạnh khỏe :Rose::Rose::Rose::Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,252 Bài viết

• 777 Được cảm ơn

Mẹ con thay mặt gia đình cảm chú Lửa Trời đã mở topic chúc mừng con, nhưng mà chú bị cháu Bống phê bình rồi đấy nhé! (tại cháu biết đọc rồi mà)

Cảm Mod-CM, cảm ơn các bác, các cô, đã nhớ đến ngày sinh nhật của con ạ.

Con vui lắm khi được mẹ cho xem topic chúc mừng sinh nhật, hiện giờ con chưa biết đọc. Con nhờ mẹ đọc cho con nghe tất cả những lời chúc tốt đẹp của mọi người dành cho con. Con xin hứa sẽ ngoan hơn, ăn nhanh hơn và lớn lên sẽ học giỏi để không phụ công chăm sóc của Ba mẹ con, cũng như tình cảm của mọi người dành cho con ạ.

Cũng như những lần sinh nhật trước, mẹ con chỉ làm mấy loại bánh đơn giản cho con, nhưng năm nay con được tổ chức làm 2 ngày. Con vui lắm, có chút bánh mời cả nhà chung vui cùng gia đình con ạ.

2730670849_fe6ef0dac3
    2734556885_ca04c7b046
    2735423506_de933688ec
    2735427950_826e3ca0d1
    2734749395_a43d85238f

2731491222_a68b3fc49c
    Và đây là ảnh con, ngoài ra còn rất nhiều ảnh cũng như thường thuật buổi sinh nhật mẹ con Ở đây ạ.

Một lần nữa gia đình con cảm ơn ạ
    ĐAM MÊ là phẩm chất có sẵn trong mỗi con người, nó làm phong phú đời sống, làm giàu cảm xúc và đam mê đã gắn kết chúng tôi lại với nhau.

đánh dấu cho dễ tìm---Ngôi nhà nhỏ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2