TIN TÀI TRỢ.

Tìm lớp học bán trú hè 2015 cho con trai tiểu học tại quận Đống Đa, Hai Bà Trưng Hà nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.44K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 107 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Em chào các mẹ, hiện tại gia đình em có 1 vấn đề hết sức nan giải. Rằng con trai em chuẩn bị học xong lớp 1, mà vợ chồng em đi làm hết, không có người ở nhà. Trong khi 3 tháng hè sắp tới không biết gửi con ở đâu. Vì cháu đang theo học lớp Tiếng anh nên không cho bé về quê được. Các mẹ nào biết chỗ nào học bán trú hè (dạy tiếng anh, vẽ, kỹ năng sống...)tại địa bàn Quận Đống Đa, Hai Bà Trưng từ thứ 2 -thứ6 thì tư vấn cho em với ạ. Em cám ơn các mẹ nhiều nhiều ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 799 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng đang quan tâm vấn đề này. Mẹ nào có kinh nghiệm và biết thì chia sẻ cho e với ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 78 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ cũng có cùng nhu cầu, khu vực ba đình hoặc mạn Lạc Long Quân.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang có nhu cầu. thấy có CLB Linh Anh ở Thái Hà, có mẹ nào biết gì về CLB này không nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,662 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

Mình cũng có nhu cầu gần như chủ top. Mình tìm giúp đứa bạn cho con trai bạn ấy chuẩn bị vào lớp 1, địa bàn của mình là quận Hoàn Kiếm, Hai Bà Trưng.
    Cảm ơn cả nhà.
    "đẹp đẽ thay những tâm hồn không bị chai sạn sau những đau khổ của cuộc sống"
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ thử tham khảo chỗ này xem sao
    http://ismartkids.vn/khoa-hoc-he-ban-tru
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
    Ta có thêm ngày mới để yêu thương
    • 108 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lơp bán trú giờ k tin được đâu ạ