TIN TÀI TRỢ.

Ta đã khốn cùng, mẹ con tuyệt vọng rồi, vĩnh biệt con yêu, con đã từng sống rất ngoan!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 15.1K Lượt đọc
  • 98 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 6,329 Bài viết

• 2,150 Được cảm ơn

Thương không thể tả nổi...Mong con yên nghỉ...Mong mẹ con sớm bình tâm...Thương lắm lắm...
    Anh đưa em theo với, cầm tay em và đưa lối,
    Đến nơi đâu em có thể bên anh trọn đời,
    Nơi thương yêu không phôi phai, được bên nhau mỗi sớm mai.
    Quá xa xôi không, anh ơi ...

IyGLp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 34 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

e cũng từng mang nỗi đau giống chị. nhưng lúc đó thai của e chi đc 8 tuần thôi. nhưng lòng e đau lắm. hoàn cảnh của chị còn tội hơn e, vì đã sinh và nuôi con mình khôn lớn, rồi lại chứng kiến con mình không còn bênh cạnh mình nữa. chị hãy xem như duyên nợ của chị và bé chỉ được bao nhiêu đó thôi. hãy cố gắng vượt qua nổi đau chị nha
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • 369 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Thương mẹ nó quá. Mong mẹ nó mau bình tâm. Mong con yên nghỉ bình yên!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 352 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

xin được nắm tay mẹ nó 1 cái, thật chặt...
    Vì cuộc sống là không chờ đợi
    • 453 Bài viết

• 1,338 Được cảm ơn

Cầu mong bé siêu thoát. Chia buồn cùng mẹ bé. Cầu mong chị sớm tĩnh tâm.
    • 162 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

gởi cho mẹ 1 cai ôm thật chặt để mẹ không thấy cô độc, gởi cho mẹ 1 bờ vai để nương tựa.Chị hãy mạnh mẽ lên để tiếp tục sống, cái gì đã qua thì hãy để nó qua đi, cánh cửa này đóng lại sẽ có 1 cánh cửa khác mở ra, hãy cố lên chị nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 102 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Chia sẻ và ôm bạn thật chặt! Chắc chắn mình và bạn sẽ có nhiều thiên thần khác nhé!
    :Rose: "Chúng ta sẽ được sống trong ngôi nhà đầy trẻ thơ" :Rose:
    • 21 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

LẠY CHÚA XIN NGÀI DANG TAY NÂNG ĐÕ LINH HỒN BÉ NHỎ LÊN VÀ ĐƯA VỀ CÙNG NGÀI.AMEN
    Mẹ nó à! mong mẹ vững vàng hơn, Chúa sẽ không bao giờ bỏ bạn đâu, hãy vui lên vì bé con đang ở trong vòng tay của Thiên Chúa yêu thương vô cùng và dfdang mỉm cười nhìn bạn đấy. vững lòng lên bạn nhé, xin chia sẽ cùng bạn.
    • 87 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Chia sẻ cùng mẹ. Mong bé đến được nơi bình an. Mẹ nó giữ sức khoẻ nhé.
    4P5Xycg4P5Xp7
    • 313 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

hjc. đọc mà buồn quá :Crying: Chị ơi, hãy cố gắng vượt qua dù biết rằng sẽ rất khó chị nhé ...
    17
    [B][I][COLOR="#FF0000"][SIZE=3]Em mong sao đôi mình sẽ luôn luôn bên nhau, hạnh phúc mãi mãi vẫn thuộc về cho riêng đôi ta. Những sóng gió không làm ta lìa xa, vì niềm tự hào của em… chính là anh…Gia đình mình luôn luôn hạnh phúc ...Mẹ Cún S2 Bố Mèo = Rồng đáng iu :*....
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chị đừng quá buồn lòng nhé. Con chị trên thiên đường nếu nhìn xuống thấy mẹ nó đang đau khổ chắc sẽ k thấy vui đâu. Phải mạnh mẽ lên vì sóng gió còn rất nhiều. Mong chị sớm bình tâm!
    ...--- Phía trước là bầu trời ---...
    • 43 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi ! Đau lòng quá....! Thương con quá...! Cầu mong cho linh hồn của con được siêu thoát. Cố gắng lên Mẹ nó nhé. Cố gắng đứng thật vững, đừng gục ngã. Hãy tin rằng con vẫn sẽ luôn luôn theo bên Mẹ nó đấy. Nhất định không được gục ngã, không được tuyệt vọng nha Mẹ nó !
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 45 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chị ơi, chia buồn với chị. Thương bé, thương chị, thương hoàn cảnh chị quá. Cố gắng lên chị nhé.
    • 605 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

không biết nói gì cả, thương bé, thương mẹ bé quá.xin cho em chia sẻ với chị nỗi đau này!
    Đông qua rồi đến hẹn gặp Mùa Xuân !!!
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chúc bạn sớm vượt qua nỗi đau này.
    • 240 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Cầu Mong bạn vững tâm và nhiều sức khỏe. Tuy rằng thiên thần bé nhỏ của bạn không thể hiện hữu ở bên cạnh bạn nhưng chắc bây h bé cũng đang rất vui, rât khỏe và không biết đâu nữa. Chắc chắn bé cũng đang dõi theo động viên bạn đấy.
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thương quá...hy vong con hạnh phúc trên thiên đường
    • 88 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Không có nỗi đau nào so sánh được với nỗi đau mất đi đứa con ruột thịt của mình. Cách đây 8 năm em cũng từng mất đi đứa con được 8 tháng trong bụng, chỉ còn ít ngày nữa thôi là mẹ con em được gặp nhau vậy mà cuối cùng em chỉ được gặp con 1 lần duy nhất khi con chào đời, lần đầu cũng là lần cuối. 8 năm trôi qua mà em vẫn không thể nào quên được ngày ấy, cái ngày định mệnh em mất đi đứa con gái đầu lòng còn chưa kịp chào đời.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thương quá huhu... chúc bạn mau chóng vượt qua nỗi đau này
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5