TIN TÀI TRỢ.

SOS các mẹ tư vấn giúp khi bé đi trẻ đêm về giật mình và khóc nhiều

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.27K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,358 Bài viết

• 646 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chào các mẹ, con mình nay đc 18 tháng mình cho đi trẻ đc 8 ngày lúc đi bé khóc không chịu đi, nhưng lúc sau ng nhà vào nhìn trộm thì thấy bé cũng đã nín hoặc có khóc thì cúng chỉ ỉ ôi thôi, mình cũng gặp gỡ giáo viên tương đối thường xuyên để trao đổi tình hình của con, đc các cô cho biết bé cũng khóc nhưng vẫn ăn đc cũng không có biểu hiện gì khác các bé khác khi mới đi, cô tư vấn thêm mới đi các bé về sẽ quấy hơn mong phụ huynh động viên để bé vượt qua, nhưng 2-3 ngày đầu về thì bé bình thương thậm chí là ngoan nhưng đến ngày thứ 4 thì bé bị sốt và rất quấy, đặc biệt là chỉ theo mẹ và đêm ngủ rất hay giật mình và khóc mẹ phải dỗ rất lâu, ôm thật chặt thì bé mới ngủ ( trước đây bé ngủ rất ngoan và k cho ai ôm bé cả). GIờ mình rất lo sợ không biết bé có bị ảnh hưởng đến tâm lý không nữa?
    Đây là con đầu, mình rất ít kinh nghiệm, mong mọi người chia sẻ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 751 Bài viết

• 831 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    có khi nào bé bị cô đánh hay la mắng bé ko chị? con em đi học về thì ko có biểu hiện ấy, chỉ bám mẹ hơn thôi
    • 1,358 Bài viết

• 646 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi soc2905 Xem bài viết
    có khi nào bé bị cô đánh hay la mắng bé ko chị? con em đi học về thì ko có biểu hiện ấy, chỉ bám mẹ hơn thôi
    chị cũng chẳng biết nữa, cháu còn bé nên mẹ hỏi vẫn chưa biết kể các hoạt động ở lớp. làm thế nào để biết cô có đánh bé hay không? mấy ngày nay bé ốm cả 2 mẹ con cùng sụt cân nhìn mà sót ruột lắm, sáng dậy 2 mẹ con bảo nhau cùng cố gắng k đc bỏ cuộc. Ôi chị thấy mệt mỏi kinh khủng may mà chồng cũng giúp đỡ cho khoản việc nhà để chăm con.
    • 1,358 Bài viết

• 646 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chị cũng chẳng biết nữa, cháu còn bé nên mẹ hỏi vẫn chưa biết kể các hoạt động ở lớp. làm thế nào để biết cô có đánh bé hay không? mấy ngày nay bé ốm cả 2 mẹ con cùng sụt cân nhìn mà sót ruột lắm, sáng dậy 2 mẹ con bảo nhau cùng cố gắng k đc bỏ cuộc. Ôi chị thấy mệt mỏi kinh khủng may mà chồng cũng giúp đỡ cho khoản việc nhà để chăm con.