TIN TÀI TRỢ.

Sau 14 ngày làm IUI thử que 1 vạch nhưng niêm mạc rất dày,có hy vọng gì không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 92.4K Lượt đọc
  • 91 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 36 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em biết khi làm IUI thì ai cũng có tâm trạng mong ngóng. Sau đợt đó và thêm 2 đợt sau nữa em thấy rằng chúng ta thử máu beta sau 14 ngày và hoàn toàn tin vào kết quả đó. Đừng thử que và tự lừa mình chỉ làm ta thêm căng thẳng và mệt mỏi mà thôi. Que hay xảy ra trường hợp dương tính giả các mẹ ah. Đúc kết đau thương từ bà mẹ 3 lần IUI thất bại và giờ vẫn tự do, haha.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhoi_long Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanh31188 Xem bài viết
    Các mẹ cho e tham gia với.E cũng làm IUI từ ngày 29/10 đến hnay 9/11 là được 12 ngày r.Thử que 1v căng đét.Cảm thấy ko hy vọng lắm.huhu.có mẹ nào xảy ra kì tích khi thử que ko lên nhưng vẫn có thai sau khi thử beta ko ạ(
    kết quả của bạn sao rồi, mình 13sau iui 1v chắc tạch r,
    chị ơi, đợt đó kết quả của chị thế nào ạ?em được 13 ngày rồi mà thử vẫn 1 vạch căng nét, hic
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mom nào n12 sau iui thử beta 0.22 mà n14 có beta và có thai an toàn k ạ. Buồn quá các mom ơi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeSu6573 Xem bài viết
    Có mom nào n12 sau iui thử beta 0.22 mà n14 có beta và có thai an toàn k ạ. Buồn quá các mom ơi
    E cũng ngày 12 nè. Sáng nay đi thử beta đc 0.3 đang buồn quá chị à. Không biết còn hy vọng không
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cứ giữ vững niềm tin. Chúc em sớm có tin vui
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đúng là nhưng thông tin rất bổ ích
    https://bannhaquancaugiay.com/
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cứ vui vẻ thỏa mái tinh thần con sẽ đến mẹ nó ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynhtrang2908 Xem bài viết
    E cũng ngày 12 nè. Sáng nay đi thử beta đc 0.3 đang buồn quá chị à. Không biết còn hy vọng không
    Hôm nay e cũng ngày 13 sau iui thử que 1v, xn máu có 0.3 beta hcg ( e buồn quá!
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi. Cho em hỏi đơt chị làm iui vậy thì có thai không ạ? Em hôm nay 14 ngày sau iui nhưng thử que 1 vạch mà vẫn ko thấy kinh ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanghien6789 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynhtrang2908 Xem bài viết
    Hôm nay e cũng ngày 13 sau iui thử que 1v, xn máu có 0.3 beta hcg ( e buồn quá!
    Tớ 14 ngày sau iui thử que 1 vạch. Nhưng vẫn chưa thấy ra kinh
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cohuong9x Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huongthu2002 Xem bài viết
    Sáng ngày 11 sau iui mình thử 1v thấy buồn lắm, cố đợi đến sáng thứ 13 thử lên 2v mừng ko sao tả nổi, ai ngờ trưa hôm đó mình thử lại lại còn có 1v, sáng hôm sau ngủ dậy thử 3 que liền cũng chỉ có 1v, không biết hi vọng gì nữa không, buồn chán vô cùng, đang mừng rồi lại tụt hết hi vọng, đợi ngày mai là ngày thứ 14 đi thử máu xem tình hình thế nào (( hi vọng là điều kỳ diệu sẽ đến
    chị ơi chị đậu chưa. em mới làm dc 7 ngày, e bắt đầu thấy đau ngực, nhưng mà đau sớm tnay e sợ là dấu hiệu đến kỳ. huhu
    Mình iui lần 1 cũng cho kqua như b.buồn quá mom ạ

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn giờ hiện tại thế nào rồi, đã có kết quả tốt chưa?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi uoclamme2011 Xem bài viết
    Em chào các chị trong D Đ.....!Em là thành viên mới của D Đ.Rất hy vọng được sự giúp đỡ và chỉ bảo của các chị ......
    Em có một việc muốn nhờ các chị giúp em nhé.Tiền sử em bị kinh nguyệt không đều,đi khám thì biết mình bị BTDN bên trái,,, đã chữa nhiiều nơi nhưng cũng không ăn thua gì ạ....Bây giờ em đang theo bác sĩ HƯƠNG (bv Phụ Sản HN),khám thêm ở pk Vạn Phúc,Vạn Bảo.Em nghe nói bác sĩ này rất mát tay nên hy vọng lắm lắm.....Để tạo chu kỳ kinh nhân tạo,bs cho em uống Duphaston khoảng 10v sau đó đến ngày thứ 2 của chu kỳ kinh thì uống thuốc kích trứng Ovuclon 10v trong 5ngày,hết thuốc này uóng tiếp thuốc làm dày niêm mac Progynova 10v và cùng uống thuốc bột Aspegic và hẹn đến ngày 12CKK đi canh trứng..(em QKĐ ngày 6/4)Trong khi đó em ăn thêm 10 trái sầu riêng liên tục trong 10 ngày.Ngày 20/4 NM:9,4-trứng:16*12, Ngày 22/4: NM 11,5-Trứng(p):1*20, Ngày 24/4 bs cho làm IUI..Bác sĩ khen TT của chồng rất tốt (95%),trứng đẹp,niêm mạc đẹp......bơm IUI dễ,bs dặn thêm tối về 2vc *** thêm vào khoảng gần sáng nhưng én 8h sáng hôm sau 2vc em mới *** lần nữa.Bs kê thêm đơn dùng Utrogestan 200mg đặt hậu môn trong 14 ngày .....Em nằm tại đó 3h sau đó bắt taxi về nhà nằm thêm ở nhà,chỉ dậy để thay đồ và ăn cơm thôi,ngày hôm sau em nghỉ ở nhà cả ngày.Em mong đợi và hy vọng thật nhiều dù không nói ra kể cả với chồng....Ngày thứ 12 em thử lên 1v,ngày 14 em không thử mà đi s.âm bác sĩ cho thử que vẫn chỉ là 1v,...thất vọng tràn trề,em muốn khóc thật to các chị ạ......bs dặn nếu 2 ngày nữa không ra kinh thì thử que lần nữa mà Nm hôm nay rất dày:18mm......Các chị ơi liệu em có hy vọng gì không ạ,các chị giúp em với.Nếu lần này không được em sẽ qua gặp bà Lâm xem có hy vọng gf không vì em cưới đã 4 năm rồi
    Em mong tin các chị nhiều nhiều......! :Sad::Sad::Sad::Thinking::Thinking::Thinking::Thin king::Thinking:
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5