TIN TÀI TRỢ.

Sau 14 ngày làm IUI thử que 1 vạch nhưng niêm mạc rất dày,có hy vọng gì không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 92.5K Lượt đọc
  • 91 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sáng ngày 11 sau iui mình thử 1v thấy buồn lắm, cố đợi đến sáng thứ 13 thử lên 2v mừng ko sao tả nổi, ai ngờ trưa hôm đó mình thử lại lại còn có 1v, sáng hôm sau ngủ dậy thử 3 que liền cũng chỉ có 1v, không biết hi vọng gì nữa không, buồn chán vô cùng, đang mừng rồi lại tụt hết hi vọng, đợi ngày mai là ngày thứ 14 đi thử máu xem tình hình thế nào (( hi vọng là điều kỳ diệu sẽ đến

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 49 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em ngày 10 và 11 thì đc 2v mờ mờ. Ngày 12 ko thử sáng nay 13 ngày thì 1v thôi. Liệu điều kỳ diệu có đến ko ạ
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi vọng điều kỳ diệu sẽ đến với chị em mình, chị em mình cũng khá giống nhau đó, có kết quả nhớ thông báo cho chị em cùng chia sẻ nhé yenbbt
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 49 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huongthu2002 Xem bài viết
    Hi vọng điều kỳ diệu sẽ đến với chị em mình, chị em mình cũng khá giống nhau đó, có kết quả nhớ thông báo cho chị em cùng chia sẻ nhé yenbbt
    Vâng ạ, Mong may mắn sẽ đến vs chúng ta ạ
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

yenbbt đã XN máu chưa bạn ơi, buồn quá, vậy là mình hết hi vọng rồi, hôm 14 đi thử máu và kết quả là 0.48 thất vọng tràn trề
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 49 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    yenbbt đã XN máu chưa bạn ơi, buồn quá, vậy là mình hết hi vọng rồi, hôm 14 đi thử máu và kết quả là 0.48 thất vọng tràn trề
    Em chưa ạ. Bảo đi nhưng chồng e bảo đợi thêm 1-2 ngày nữa xem có bị HK ko rồi đi. Nay e trễ mất 2 ngày rồi đấy nhưng ko thấy j khác lạ cả, ko biết thế nào nữa ạ. Cố lên chị, chị làm lần mấy rồi ạ
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm nay là ngày 14 sau IUI của mình,mới thử que lúc chiều thì có 1v thôi,nhiệt độ mình từ lúc IUI về đến nay lúc nào cũng nóng muốn sốt,ngực thì ngày 10 bắt đầu hơi đau .khác với hai lần trước mình đau đầu ti,lần này đầu ti k đau,âm đạo thì ẩm ướt.huhu
    Đây là lần thứ 3 của mình.buồn quá các mẹ ạ.
    comment by WTT mobile view
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn IUI ở đâu vậy? hôm nay đã có tin vui chưa? vì biểu hiện như vậy là có hi vọng mà
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi giúp em với! Cách đây hơn một năm em bị thai ngoài tử cung phải cắt bỏ vòi trứng trái, từ đó tới giờ em không có thai lại kinh nguyệt của em thì không đều.Em rất muốn đi làm iui nhưng không biết quy trình làm tốn nhiều thời gian và tiền bạc không và em ở trong nam thì nên làm ở bệnh viện nào các chị nhỉ. Các chị giúp e với a
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 25 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mẹ ơi mẹ đi đến Bệnh viện Phụ Sản Quốc Tế Sài Gòn tại địa chỉ sau nhé 63 Bùi Thị Xuân, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1, Thành phố Hồ Chí Minh, em được nhiều chị em từng đi giới thiệu ạ. Quan trọng mẹ đừng quá bi quan và giữ cho tâm trạng luôn tốt nhé mẹ!

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ph27021990 Xem bài viết
    Các chị ơi giúp em với! Cách đây hơn một năm em bị thai ngoài tử cung phải cắt bỏ vòi trứng trái, từ đó tới giờ em không có thai lại kinh nguyệt của em thì không đều.Em rất muốn đi làm iui nhưng không biết quy trình làm tốn nhiều thời gian và tiền bạc không và em ở trong nam thì nên làm ở bệnh viện nào các chị nhỉ. Các chị giúp e với a
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E cảm ơn mẹ nó rất nhiều. Không biết chi phí và thời gian sao mẹ nó nhỉ? Tai em và oxa đều đang làm việc hợp đồng không xin nghỉ thời gian dài được.
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các c ơi. E lần đầu tham gia web. Cho e hỏi mấy c làm IUI lần đầu ntn và chi phí hết bao nhiêu ạ???
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các c ơi. E lần đầu tham gia web. Cho e hỏi mấy c làm IUI lần đầu ntn và chi phí hết bao nhiêu ạ???
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi em nằm nghỉ có nửa tiếng là đi xe máy về. huhu. em mới làm dc 7 ngày. e đang xót ruột quá rùi.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tùy cơ đại từng người chị ah. dùng nhiều thuốc thì tốn nhiều tiền hơn. trên dưới chục triệu đó chị
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị yenbbt ơi, chị đậu chưa ạ. em mới làm dc 7 ngày. xót ruột quá c ah. hôm nay em bắt đầu thấy đau ngực rùi. k bít dấu hiệu đến kì hay gì nữa. e sợ lắm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sáng ngày 11 sau iui mình thử 1v thấy buồn lắm, cố đợi đến sáng thứ 13 thử lên 2v mừng ko sao tả nổi, ai ngờ trưa hôm đó mình thử lại lại còn có 1v, sáng hôm sau ngủ dậy thử 3 que liền cũng chỉ có 1v, không biết hi vọng gì nữa không, buồn chán vô cùng, đang mừng rồi lại tụt hết hi vọng, đợi ngày mai là ngày thứ 14 đi thử máu xem tình hình thế nào (( hi vọng là điều kỳ diệu sẽ đến
    chị ơi chị đậu chưa. em mới làm dc 7 ngày, e bắt đầu thấy đau ngực, nhưng mà đau sớm tnay e sợ là dấu hiệu đến kỳ. huhu
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị tạch rồi em ạ, chị làm tới 3 lần mà vẫn không được, bác sỹ lại tiếp lục cho làm lần 4, chị ko theo nữa.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng mong con giống chị nên em hiểu, chi đừng căng thẳng quá nhé, nếu thành công chỉ giúp em với ạ, e cũng muốn lam iui mà kinh tế chưa cho phép hixx, hết nhiều tiền k chị ơi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi hnay là em đc 14 ngày sau IUI em đi xét nghiệm máu mà kết quả k có thai em buồn lắm các mẹ ạ! Ông trời chưa thương vợ chồng em r. Vc em cưới đc 2 năm rưỡi r mà con yêu vẫn chưa về với nhà em. 2 bị BTĐN 2 bên, vừa r em uống thuốc kích trứng thì đc 2 quả ở BTP bs cho tiêm rụng luôn, BTT em vẫn có nhiều nang nhỏ mà k có nang nào to cả. 2 ngày sau thì bs cho bơm luôn. Chờ đợi sau 14 ngày mà kết quả k như mình mong đợi e buồn lắm ạ! 😥
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5